เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่อง SMM ทีวี เวทีเทพประสิทธิ์พัทยา 21.00น.วันนี้ครับ  (อ่าน 2685 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
  คู่มวย!!ศึก ภ.เจริญแพทย์+วิสูตรเจริญยนต์   นัดเดิมพันสนั่นเมือง

มวยไทย  SMM      ทีวี   

ถ่ายทอดสด เวลา     21.00 -22.30 น.

คู่มวยซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่องSMMทีวี เวทีเทพประสิทธิ์พัทยา

1    ไชยา     ศิษย์ผู้พันตู๋   54  กก.  เข่าในเหนียวแน่น

จะชนะ

ใจเพชร    ศิษย์อรัญ   54 กก.

2    นักรบดำ    ต.บัวมาศ  48 กก. การเสียดสีดูดีกว่าเบียดท้ายๆน่าจะเข้าป้าย

จะชนะ

ศักดิ์สมหมาย     หมู่บ้านโชคชัย  48  กก.

3   อันตราย   จ.จิราวัฒน์  58  กก.

จะแพ้

จอมราวี    เกียรติบุญธรรม 58 ก.     นอกได้ในก็ดีต้นๆถ้าไม่พลาดโดนน๊อคก่อน ผ่าน  2  ยก 

น่าเล่นมากๆครับเบียดท้ายๆดีกว่าแน่

4   (   คู่สำรอง   )       ศุภชัย    ศิษย์พิทักชัย  60 กก. นัดล้างตาจะแก้มือได้แบบสนุกดุเดือด

จะชนะ

จอมกิตติ    ลูกบ้านใหญ่    60 กก. 

มวยเด็ด 

จอมราวี    เกียรติบุญธรรม     น่าเล่นมากๆครับ

ซิกมวยชาตรีช่อง SMM  TV

ส่งเป็นคู่ครับ     คู่   1    4    มือซ้ายเป็นแดง       มือขวาเป็นน้ำเงิน

ราคา       จับคางถูก        จับไหล่แพง     จับหัวขาด

คู่    2     3     5    เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

ราคา      มือซ้ายจับไหล่แพง       มือขวาจับไหล่ขาด

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

โชคดีครับ

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
สวัสดีคับสมาชิกท่านมวยบางบอนทุกท่านผมน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  ขอขอบคุณท่านอัศวินคุ่มวยและซิกของวันนี้  ส่วนช่องทีสปอร์ทกับจิตเมืองนนท์ท่านมีมัยช่วยเป็นจิตอาสาสำหรับสมาชิกทางไกลด้วยคับ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
......คู่เอกเมื่อคืนช่อง...เทพประสิทธิ์.....ผลการชกออกมาเสมอ..... Jekkung....คิดว่ามีการแก้คะแนนก่อนส่งใบคะแนนแน่เลย....48-48....48-48....49-48......มันให้ออกมาแบบนี้ได้ไง.....ถึงน้ำเงินจะปล่อยให้เต๊ะกินเปล่าตอนช่วงยก 4 แต่ยก 2-3 ก็ปล้ำเข่าอยู่ฝ่ายเดียวแบบว่าแดงไม่ดิ้นตอบเลย.....ยก 5  ก็ปล้ำเข่าอีก......น้ำเงินปล้ำเข่าแดงไม่ดิ้นเลย.....ผลออกมาคะแนนสุดท้ายยังให้แดงชนะน้ำเงินอีกต่างหาก.....ไม่รู้เอาเกณฑ์ไหนตัดสิน.....แบบนี้มันก็ทำให้นักมวยที่เป็นตัวเดินเข้าหาท้อหมดกำลังใจสิครับ....แล้วแบบนี้ค่ายไหนเขาจะทำมวยเดินออกมาชกหละท่าน....มันก็มีแต่คนทำมวยถอยมาชกอะดิ.....ความเป็นมวยไทยมันต้องใช้อาวุธและกำลังวัดกันสิครับ....ถ้าให้คะแนนลูกสวยงามเป็นหลักแบบนี้.....ผมว่า...จา พนม....ได้แชมป์ทุกสถาบันแน่....ได้ฮอดแชมป์โลกผุหละ.....ถ้าตัดสินเอาแต่ลูกสวยงามแบบนี้หะนะ.....งึดวะ.....มันต้องดูว่าใครขยันออกอาวุธมากว่ากัน....ออกอาวุธเข้าหรือไม่.....ดอกต่อดอกใครหนักกว่ากัน....มันต้องดูอย่างนี้.....บางช่องตัดสินแบบว่าถ้ามวยเดิน....เดินบดบี้มวยถ้อย....ทั้งเต๊ะทั้งถีบ....ทั้งเข่า....แบบว่าทำอยู่ฝ่ายเดียว....แต่เพียงแค่คู่ต่อสู้ไม่ออกอาการเฉยๆ.....มวยที่เป็นตัเดินแพ้....แต่มวยถอยชนะ.....ชนะตรงที่ว่ามวยเดินบดมวยถอย...แต่มวยถอยไม่หมด....มวยถอยเลยเป็นฝ่ายชนะพะนะ.....ถ้าตัดสินแบบนี้.....ถ้าผมเป็นหัวหน้ามวยที่ทำมวยเดินออกมาชก....ผมจะให้นักมวยของผมพกขวานขึ้นไปบนเวทีด้วย.....เผื่อบดเดินแล้วมวยถอยมันไม่ออกอาการ....ผมจะให้นักมวยของผม....ขวานจามกระบานมันเลย....อยากรู้ว่ามันจะมีอาการหรือป่าว.....ผมกลัวว่าแต่จะยกมือขอยอมแพ้ไปเองพู้นหละวะ.....++555....(สูน).....แต่ก็ไม่ว่ากันครับ.....มวยมันคือธุรกิจ.....ของคนเล่นพนันชนิดหนึ่ง.....ตาดีได้....ตาร้ายเสีย.....ต้องทำใจยอมรับกับการตัดสินของกรรมโกง.....โอ๊ะ....กรรมการ.....เว้าผิด......

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal