เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....3/11/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 2767 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.....ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกของ Jekkung ด้วยนะครับ....ที่รอขอมูลมวยจาก Jekkung ต้องขอบอกตามตรงเลยว่าอาทิตย์นี้ไม่ได้สืบข้อมูลมวยเลยครับ....เนื่องจากภาระหน้าที่ในการทำงานส่วนตัวของ Jekkung เองนั้น....งานเข้าเยอะมาก....เจ้านายให้เดินทางไปติดต่อลูกค้าหน้างานต่างจังหวัด....แทบไม่มีเวลาได้พักผ่อนเลยครับ....แต่ยังไงก็ตามเมื่อคืน Jekkung ได้เปิดดู VDO ฟอร์มการชกของนักมวยแต่ละตัวหมดแล้ว....ถ้าสมาชิกคนไหนจะตาม Jekkung ก็ไม่ว่ากันนะครับ....แต่ Jekkung ต้องขอบอกก่อนเลยนะครับว่าข้อมูลที่ลงให้นี้ไม่ใช่ข้อมูลที่ได้มาจากการสืบมวยนะครับเพราะอาทิตย์นี้ไม่มีเวลาจริงๆ....แต่เป็นข้อมูลมวยที่ Jekkung ดูฟอร์มการชกแล้วจะไปเล่นส่วนตัว....

ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน 2556
เวทีมวย ช่อง 7  เวลา 13.00.............................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น....พะนะ......++5555.....(งึด)........

1 เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง 103 ----------.........เด็ดตัวที่ 1 มวยฟอร์มสดสภาพร่างกายแข็งแรง
   รณชัย สันติอุบล
2 ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง 126 -------------........ไม่ต้องคิดอะไรมากเลย....เพราะเป็นมวยคนจัด....เราต้องจัด....
   เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร
3 หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ 107 -------------........มวยเจ้าบ้าน....หน้าเสี่ยดี....มีเครดิสเจ้าบ้านให้....
   รักเต็มร้อย วิสูตรเจริญยนต์
4 รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย 124-------------- ........เด็ดตัวที่ 2 ถึงจะเป็นมวยเดิน...แต่ก็เดินทำได้...คู่ชกแพ้ลูกรัดเอว...จับทุ่มล้ม 2 ทีราคาไหลรองกระจาย
   ยุทธการ ท.เทพสุทิน

*** ขอให้สมาชิกรวยกันทุกคนนะครับ ***

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal