เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยช่อง 7สี 29/12/56 ของขวัญต้อนรับปีใหม่ 2557 จากใจ โบ เมืองสิงหํ  (อ่าน 4077 ครั้ง)

โบ เมืองสิงห์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
นานๆมาที่ มีมวยดีมาบอกให้เล่นเพื่อชาวบางบองของเรา เพื่อที่จะมีเงินเล่นปีใหม่ แล้วอย่าลืมทำบุนต้อนรับปีใหม่ด้วยน่ะครับ
เอาเป็นว่า เข้าเลื่องมวยกันเลีย
คู่ที่ 1 มวยโก มาวันนี้ทำไม่เงียบเหลือเกีน สงใสชุ่มมากินแน่ๆ  แต่จัดไป ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล มาสู้ครับ มวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยหนักแรง ดักเตะดักแทงสวย แข้งซ้ายจัดจ้านมาก เข่าในเหนียวแน่น หัวจิตหัวใจสู้ทรหด
คู่ที่ 2 น้องโดม มวยเด็ดของ ท่านเชียนทังหลาย ขวัญใจชาวบางบอน
คู่ที่ 3 ผมชอบ ดัง มากกว่า เชิงพริ๊วเหลี่ยมเหนือชั้น อาวุธครบเครื่องครบสูตร หลากหลาย เตะต่อยหนักมีศอกสลับ จังหวะสองคอยดัก คอยโต้ กินไปที่ละยกสองยก ครับ
คู่ที่ 4 ชอบ สะท้านฟ้า มากครับ ทะนายต๋อย มาแจกโชดให้คนที่ใช้ ชากามิ ครับ 55555

เข้าตัวถูก อย่าลืมบังด้วย เงินทองเป็นของเรา อย่าให้เขาเอาไปง่ายๆ ครับ

จากใจ โบ เมืองสิงหํ
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

โบ เมืองสิงห์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
มวยมีแพ้ มีชนะครับ..คนได้ก็ดีใจด้วย คนแพ้ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ วันนี้ ต้องขอโทดด้วยน่ะทุกท่าน ที่ทำให้ผิดหวัง

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
 ปีหน้าเอาใหม่ครับ555อาทิตย์หน้าครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:สู้ๆๆๆท่านโบ :Onion-s-160[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-90[1]:เอาใหม่ครับ ไม่เป็นไรครับ :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal