เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 ชอบส่วนตัว (คู่เอก สืบมาสู้คับ ) หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 11919 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยวันนี้จัดมาได้น่าดูมากๆ คงได้ดูคู่ 5 แน่นอน วันนี้จัดไปตามลำดับความมั่นใจครับ

เด็ดๆ1  ปานเพชร เกียรติเจริญชัย   วันนี้การเตรียมตัวมาเอาคืนดีมากๆ ช่วงนี้คู่ชกยังอืดอยู่หายไปนานอยู่ในช่วงปรับแต่งเครื่องวันนี้มาหายใจพลางๆและอีกอย่างหลังปีไหม่ไม่ทราบฉลองลืมไปรึปล่าวส่วนตัวพอรู้มาบ้าง แต่ปานเพชรเก็บตัวดีแน่นอนวันนี้มีดีมาบอกคับผมมองถึงแรงคับดีกว่าแน่กลางวันกินได้แน่ จากข้อมูลทีได้มามั่นใจมากๆมีดีมาบอกคับทีมงานที่ติดตาม วันนี้มีของดีมาบอกคับ เด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆ  วันนี้สืบมาสู้คับไม่ชอบสวนหนักๆ

เด็ด2 เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์   วันนี้มาแบบเต็มถังกันหมัดมาอย่างดีรอสวน ท้ายๆอัดอยู่แน่นอนไครน็อกไครกันแน่คอยดู ถึงเวลาแล้วที่จะจัดการวันนนี้ มองถึงความพร้อมแล้วได้เปรียบคับขาไหญ่ขาจรเพียบรอเข้ากันทั้งนั้น ลองดูดีๆคับไม่ผิดหวังวันนี้จะต่อยดีเป็นพิเศษเพราะอะไรดูกัน ฮ่าๆๆๆ คู่ชกถึงนอนแน่นอนลองดูกัน

เด็ด3 จำปาทอง ศ.สมบูรณ์   รองใว้เถอะคับไม่ผิดหวัง มวยตัวนี้เป็นรองเมื่อไหร่มันจะเอาตัง คู่ชกได้เปรียบอะไรเหรือคับผมมองแล้วพอๆกันแถมหายไปนานร่างกานก็โดนไม่ได้กรอบไปหมด ยิ่งเจอเหลี่ยมมวยดีๆพาตัวรอดเก่งแก้ไม่ตกคับ อาจมียำไหญ่กันคับรอบนี้ จำปาทองไม่ยอมให้ต่อยแน่ ดีไม่ดีๆโบวี่โดนเสียเองคับวันนี้ระวะงกระแสคับ คู่แรกด้วย มวยมันไม่ได้เหนือไปกว่ากันเลย รองๆๆๆๆ ผมให้เป็นทีเด็ดมวยรองไปเลยคับตัวนี้

7สี ต้อนรับปีไหม่ ผมขอแก้ตัวเพื่อนำข้อมูลมาสู้เหมือนเดิม หลังจากที่ ช่วง3สัปดาที่ผ่านมาพลาดไปเยอะ ตอนนี้แร่งจูนเครื่องไหม่เร่งหาข้อมูลแบบชัดๆให้ดียิ่งขึ้น ขอมูลลงหมดบ้างไม่หมดบ้างแต่จะลงให้ได้เยอะที่สุด จะเริ่มตั้งแต่นัดนี้เป็นต้นไปคับผู้ติดตามทุกท่าน ไม่ชัดเจนไม่มั่นใจไม่ลงแน่นอน ยืนยันคับ ถ้าเสียมากกว่าได้อีกจะหยุดพักเครื่องสักระยะคับ  วันนี้มั่นใจเต็มที่เพื่อทุกท่านที่ติดตามคับ

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ไม่ตรงกันเลย...ขออภัย.สวนทุกตัวครับ...

รุ่ง เมืองรถม้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณจากใจจริงครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ชอบมากครับเด็ด 1-2

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ตามทุกคู่ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:...

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ผิดถูกไม่กันคับข้อมูลดีแบ่งปั่นพี่น้องบางบอนคับผมละ1คนตามข้อมูลท่านหนึ่งคับขอบคุนคับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-160[1]:

ข้อมูลล่าสุด โกเกียติจะเข้าตู้ไหนวันนี้ลองติดตามกันคับเขาไปเล่นแน่นอนพร้อมทีมงาน เมื่อคืนจัดมวยมาหมาดๆที่สตูลวันนี้เอามาสู้แน่นอนแต่จะเข้าตู้ไหนนั้นน่าคิด ล่าสุดกอบเงินจากพระประแดงไปเพียบ แต่ในเวทีทีมงานไปกับนักมวยแค่ 5คนถือว่าน้อยมาก ที่เหลือไปไหนกันระวังกันเองนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
หวัดดีปีใหม่ คับท่านหนึ่ง อย่าเจ็บ อย่าจน รวย รวย คับ 2557  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ไปด้วยครับน้องหนึ่งวันนี้....ใจตรงกันครับทุกตัว :Onion-s-113[1]:

สันสุราด

ทบต้น ทบดอก จัดหนักไปทุกตัว :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

ท่าน สัน ก็เช่นกันคับ รวยๆๆๆๆๆ คับ ส่วนท่าน สนทะเล วันนี้จัดมาให้ท่านรองคับ กล้าเล่นได้เงินคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ แต่อย่าลืมอาบังบ้างนะคับทุกท่าน

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
เล่นในเวทีตัวเงินมันน้อยครับ
ไปเล่นตู้คู่หนึ่งกดได้ไม้ละแสนยังได้สบายๆเลยครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

สันสุราด

กินเต็มคับท่านหนึ่งวันนี้  ปานเพชร  ตัวเดียวก็เสียวใด้ คู่ เจมศัก ผมเข้า แดงก่อนกะยก3จะออกตัวมันนอนซะก่อนเลยไม่เสีย  :dookdik_smile-circle_88[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ใหม่ๆ ข้อมูลดีมากๆ พักหลังพี่ฝีมือตกนะคะแก้ตัวใหม่สัปดาห์หน้านะคะให้กำลังใจจิตอาสาเสมอคะ[/b]

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
___ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลคู่เอก ผมได้ข่าวว่ามีนักมวยซ้อมน้อยผมก็ไม่รู้ว่าใคร.  ได้เห็นกระทู้พี่เลยช่วยย้ำอีกทีว่าน่าจะเป็นยอดพนมรุ้ง  ไปเล่นมีเเต่ยอดพนมรุ้งทั้งนั้นเลย. ผมเลยเล่นปานเพชร. สะใจมากพี่ได้ไม่เยอะครับเเต่ถูกใจมากเฮกับเพื่อนสนุกมากๆครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆๆครับตรงๆๆ___ :Onion-s-113[1]:

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอให้รวยๆๆๆ
อยา่เจ็บอย่าจนครับ

ว่ากันต่อวันหน้าคับ จะปรับปรุงให้ดีกว่าเดิม เพื่อชาวบางบอนทุกท่านคับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
รอท่านเหมือนเดิมครับ  ผู้มีแต่ให้  ติดธุระ  ยังมาบอก  เยี่ยมครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

likemuaythai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ชอบพี่หนึ่ง ที่สุดครับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal