เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลามขาว 122 ปอนด์ มาเต็มถังสู้ได้คับไม่ต้องกลัว  (อ่าน 5022 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
หลายๆท่านเซียนเขามองว่ายังไงเสีย กระดูกคงไม่ถึง แสนเก่ง แต่แท้จริงแล้วไม่ห่างกันเลยแถมทีเด็ดทีขาดก็สู้้ได้คับ จับเข่าในได้ลุ้นคับ 122 ไม่หมดคับ วัดกัน ฝีมือ กับ เข่าใน ใครจะทำได้ดีกว่ากัน

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ฉลามขาวแพ้เจมศักดิ์..ผมว่าเจมส์ศักดิ์ยังไม่ถึงแสนเก่งครับ..แค่หนึ่งความเห็นครับท่าน

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
____เเสนเก่ง____มิได้กว่าความสูงหรือมวยเข่านะครับ____รัดลงมาตีเดี้ยวมีให้เห็น____ขอสวนท่านเเล้วกัน

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ฉลามขาว มองว่าน่าลงทุนรองฟอร์มกำลังสด ช่วงชกยาวใหญ่มวยเข่าแข็งแกร่ง ถูกใจท่านรอง7สี 
ครั้งนี้หากสูสีทีมเพชรสี่หมื่นเอาไปกินอย่าด่ากรรมการเด้อ!!!..เทียบฟอร์มช่วงนี้เจมส์ศักดิ์สู้ฉลามขาวไม่ได้
ล่าสุดแสนเก่งแพ้ลมทะเล ฟอร์มหลุดไปหน่อย.....แสนเก่ง เจ้าของแชมป์ 122 มวยฝีมือดีเก๋าเกมครบเครื่อง
ส่วนฉลามขาว มวยเข่าฟอร์มสดได้เปรียบรูปร่างชัดเจน ขยับเวต 122 กลางวันดูไม่เสียเปรียบอาจจะดีกว่าเก่า
คู่นี้ชอบมวยรองๆๆๆ ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ ต้นๆไม่พลาดโดนศอกร่วงปลายๆดีกว่า

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
ผมไม่ขอสวนความคิดเห็นใครใดๆทั้งสิ้นครับ แต่ผมชอบฉลามขาวครับให้รู้กันไปว่าจะสู้ไม่ได้ ช่วงหลังที่เด็ดที่ขาดดีมากๆๆเลยสภาพร่างกายก้อดีครับจะรองเป็นที่เด็ด :Onion-s-35[1]:

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ลมทะเลนี่ผมว่าเก่งนะ..ก่อนหน้านั้นเกือบเป็นมวยเงินแสนแล้ว..เจอแสนเก่งผมถือว่าลดชั้นลงมาครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-88[1]: อยากให้ลองคิดอะไรเล่นๆดูน่ะคับ แชมป์122 ปอนด์ ความจริงแล้วมันน่าจะเป็นของ ชายเล็ก เด็กป๋าชุ้น ไปตั้งแต่ การชิงแชมป์ที่ว่างคราวก่อนแล้วคับ แต่ ชายเล็ก ดันสู้ไม่ได้ แพ้ ขาดเลยวันนั้น ถ้าสูสีคงไม่พลาดยังไงก็ต้อง ชายเล็กชนะคับวันนั้น มาวันนี้ แสนเก่งป้องกันแชมป์122ปอนด์ กับ ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ ถ้ามองดูอีกทีไม่น่าจะเป็นไปได้เลย เพราะ ฉลามขาว ยังแพ้เจมส์ศักดิ์อยู่เลย แต่มาวันนี้ได้ชิงแชมป์เฉยเลย แปลกแต่จริงน่ะ แสดงว่าต้องมีอะไรลึกๆที่เราไม่รู้แน่คับ แล้วอีกอย่างที่น่าคิดที่สุด เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ มวยฟอร์มแพ้ตลอดกลับกลายมาเป็นเด็กป๋าชุ้นเฉยเลย แล้วเอา หยกเพชร มาให้แพ้เฉยเลย มันน่าคิดน่ะคับ สรุปได้ว่า ชั่วโมงนี้ แสนเก่ง ก็ไม่ใช้จะได้เปรียบอะไรมากมายหรอก...อย่าหลงกระแส แล้วกันพี่น้องคับ...ฝากคิดด้วยคับ

ประติมากรรม

ที่ได้ชิงเพราะขอป๋ามา____ไม่ได้มีอะไรเเปลกเลยครับ____เจริญทรัพย์เขาให้เเล้วครั้งนี้ก็ถึงเวลาเอาคืนบาง___

ครั้งเเรกชายเล็กเเพ้_____ครั้งสองก็เเพ้ๆๆยังงี้เรียกว่าเข็มขัดมันเหมาะสมกับชายเล็กหรือเปล่า___ถ้าคิดว่ามันเหมาะกับชายเล็ก

___________นะท่าน______ความคิดอันน้อยนิดของผม________

อำนาจ

:Onion-s-163[1]:  สรุปว่าชอบใครก็เล่นตัวนั้นก็แล้วกันนะครับ.. :dookdik_smile-circle_81[1]:

ประติมากรรม

ครับ______ท่าน___อำนาจ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
Re: ฉลามขาว 122 ปอนด์ มาเต็มถังสู้ได้คับไม่ต้องกลัว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 20:11 »
ยอดเยี่ยมครับ ท่านบ้านใหญ่ Fc :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
Re: ฉลามขาว 122 ปอนด์ มาเต็มถังสู้ได้คับไม่ต้องกลัว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 20:28 »
ผมคนพูดนอ้ยชอบตัวในก็ใส่เต็ม
อิมเมือกันครับท่าบ้านใหญ่.  FCC FCC

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 20:33 »
ยังดีที่ตัดสินใจถูก  เล่นฉลามขาวไป  แล้วก็ไม่ผิดหวัง  เดินมาถูกทางแล้ว

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:15 »
เหมาะสมแล้วครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 07:56 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal