เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ____________ทรรศนะ เเละมุมความคิด___7สี_____09-02-57________  (อ่าน 13513 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
____________ทรรศนะ เเละมุมความคิด___7สี_____09-02-57________
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 19:40 »
ช่อง7สีทีวีเพืีอคุณ_________

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:_______ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
Re: ____________ทรรศนะ เเละมุมความคิด___7สี_____09-02-57________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 19:56 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
Re: ____________ทรรศนะ เเละมุมความคิด___7สี_____09-02-57________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:08 »
สบายดีท่านประติฯทำไรอยู่ ไม่มีข้อมูล7สีเลยรอๆๆๆๆนะครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:09 »
1 ดาราเดช เอราวัณ ))มวยซ้าย เตะต่อยซ้าย เข่าพอได้ เดินหน้าออกเเข้งต่อยหมัดหนักรุนเเรงดีครับ ก็ถือว่าครบเครื่อง ส่วนเรื่องกระดูก เวตนี้ไม่มีเป็นหาครับ สู้ได้ จากที่ไปดูคลิปมาคราวๆๆครับประมาณนี้ ((
_________________________vs______________________

ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร ))มวยขวา เตะขวา ออกเเข้งขวาดี เข่าดี หัวจิตหัวใจเกินร้อย ชกลักษณะตั้งรับ ดักเเทงดักเตะ ก็ให้เป็นตัวเต็งอีกหนึ่งคน เเต่ไฟต์เเรกก็เเพ้ใหม่ซ่ะเเล้ว เเต่ดูเเล้ววันนั้นสู้ครับไม่ถอดใจให้เห็นเลย

ตามมุมความคิดผมนะ:::::::::คู่นี้ต้นๆๆฝ่ายเเดงคงจะบุกเเหลกเปิดเกมส์ท้ารบออกเเข้งซ้ายต่อยหมัดนำ ส่วนน้ำเงินก็สไตล์เขาเลยตั้งรับรอจังหว่ะดักเตะดักเเทงเน้นๆ อาวุธคู่นี้ไม่เเพ้กันครับเเต่ใครจะชิงความได้เปรียบออกอาวุธได้ดีกว่ากัน กลางๆๆยกครับนี้คือจุดเปลี่ยนซึ่งผมเห็นเเล้วว่าใครจะชนะคือวงในครับ ความที่จะเป็นไปได้คือซุปเปอร์เจ๋งครับ เนื่องด้วยดาราเดช เร่งเกมส์โดนบดเดินบี้ก็น่าจะมีสภาพเป็นรองทางซุปเปอร์เจ๋งมากกว่าที่ชกตั้งรับ. ก็ไม่อยากจะเอนเอียงไปฝั่งไหนนะครับ เเต่ก็ต้องดูทั้งคู่อีกทีว่าเตรียมตัวกันมาดีหรือเปล่า ต้นๆผมยังมองว่าดาราเดชได้เปรียบ ส่วนปลายๆๆซุปเปอร์เจ๋งคงจะเล่นวงในเอาชนะเบือดๆๆไปได้ครับ

_______ก็คือความคิดส่วนตัวครับผิดถูกอย่างไรขอโทษด้วยวันชกคือเรื่องจริงครับ_____ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:12 »
สวัสดีครับท่านพานพร้าว ก็นั่งวิเคราะห์คู่เเรกอยู่ครับ ไปทีล่ะคู่เลื่อยๆๆครับ

พานพร้าว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:27 »
ช่วยวิจารย์คู่2แบบเน้นๆๆหน่อยครับ คือผมรู้จักและเคยเห็นฝีมือของทั้งคู่ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 08:33 »
2.ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย)) มวยครบเครื่อง เตะไม่เท่าไร หมัดเเม่น มีศอกเป็นอาวุธลับ สไตล์การชกเดินเข้าไปหาคู้ต่อสู้
เตะขวาต่อยหมัดนำ วงในมีเข่าเด่งตีบินตี มีสลับไล่เเขนฟันศอก การยืนระยะปลายๆๆมีเเผ่วเป็นรอง รูปร่างเป็นรอง((
_____________________vs_______________________________

ศิริโชค ส สริญญา )) มวยเข่าสูงยาว เตะขวา เตะดีมีศอกสลับบวกวงใน เข่าดีเเทงเเล้วคา การป้องกันตัวดี ชกสไตล์บุกเดินเข้าเตะขวานำขึ้นกานค้อบางจังหว่ะ การยืนระยะดีครับ คู่ปั้ม ผมว่าตัวใหญ่เยอะๆๆ

ตามมุมความคิดผมนะ:::::::ต้นๆๆเกมส์ น่าจะมองตากัน มีเตะต่อยหนักเเรงๆสู้ ผมมองว่าลูกกรมหลวงน่าจะตั้งรับเพราะเดินเข้าหาศิริโชคถือว่าเสียเปรียบ เพราะเตะขวารุนเเรง มีขึ้นกานค้อแบบให้เห็นเเน่ น่าจะชกลักษณะตั้งรับดีที่สุด(เสียเปรียบช่วงชกเกิน)กลางๆเกมส์ศิริโชคคงอาศัยความใหญ่สูงยาวบดบี้ เล่นวงในตีเข่าจะเอาชนะไปได้ สูงทำเเล้วมันเห็น ส่วนถ้าลูกกรมหลวงเเพ้ครั้งนี้ก็ไม่เป็นไรมีโอกาส เเก้ตัวกับ (ผู้ชนะระหว่าง ดาราเดช กับ ซุปเปอร์เจ๋ง) คราวๆๆครับ

___________________ก็เเค่ความคิดส่วนตัวครับเรื่องจริงคือวันชก____ :Onion-s-113[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:32 »
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ...ท่านประติมากรรม.....

...ข้อมูลเยี่ยมมาก..ครับ.....อ่านแล้วเพลิน..มองเห็นเลย..

...ขอบคุณครับ.....คู่ไหนตรงกัน..จัดหนัก..ๆ..เลยครับ...

.....กดlike.. ครับ...

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:50 »
____ครับพี่__ขอบคุณครับ____

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:19 »
คู่สามสี่ดูข่าวก่อนครับเป็นมากันยังไง เเต่รูปเเบบการชกพอดูออกว่าจะเป็นลักษณะไหน______ :Onion-s-160[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 18:52 »
ตอนนี้ข้อมูลหลายอย่างทำให้ ตัวที่คิดว่าจะชนะไม่ชนะซ่ะเเล้ว เเต่สำหรับผมรอดูวันชกอีกที กว่าจะถึงวันนั้นคงจะได้ตัวที่ดีที่สุดในการเล่นเเล้วครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-1[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 21:10 »
ใกล้วันชกมาฟันธงอีกทีนะ ท่านประติมากรรม... :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 21:25 »
ครับท่าน__นิจจา2014 _____ :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 10:24 »
ตามสถิติมวยรอบปูนเสือ คู่เเรก ออกน้ำเงินตั้งเเต่เปิดมวยรอบมาซึ่งได้เเก่ 1วันชนะ เกียติเจริญชัย เเพ้ ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย. 2 ก้องธรณี ว ปํญญาไวย์ เเพ้น็อคยก3 เพชรสงขลา ป บริรักษ์ 3 บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่ เเพ้น็อคยก1 เด่นหนองเเห จ่ายุทธกองสืบ 4 ปฏักทอง ส อรุณพันธ์ เเพ้ เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา เเละคนต่อไปที่จะชนะคู่เเรก_________________

________________เขาคือใครกัน_____

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 18:27 »
ซุปเปอร์เจ๋ง ย้ำก่อนชั่ง ครั้งที่เเล้วผมเล่นครั้งตามอีกครั้งครับ เข่าปลายๆเเข้งปลายๆทำพิษดาราเดชได้เเน่ คู่สองก็ไม่เปลี่ยนใจครับ ความเเข็งเเกร่งของค่าย ส สริญญาเชื่อใจได้ครับ ไม่น่าผิดพลาดครับ เล่นใหญ่ไว้ไม่เสียเปรียบเเน่นอนครับ ย้ำก่อนชกที่ ศิริโชค ชื่อเพราะดี

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 20:05 »
3ทวน ก กัมปนาท))เป็นมวยฝีมือ อาวุธครบเครื่อง หมัดเเรง เตะหนัก ศอกออกทีมีลุ้นตลอด วงในเหลี่ยมเชิงดีพริ้วเเข็งเเกร่งเเข็งเเรง ชกสไตล์บุกลุยเดินหน้าฆ่าลูกเดียว เดินบดเดินบี้ สู้ร้าย ดุ ฟอร์มหลังทำสวย ((
__________________________vs________________________

ฟ้าสะท้าน นำเเสงก่อสร้าง(ราชานนท์) )) เป็นมวยฝีมือ ถีบซ้ายสลับขวา ดักเตะดักเเทงดี เหลี่ยมทรงใช้ได้ วงในใช้ได้ เก๋าขั้นเทพ
ชกสไตล์ตั้งรับ จังหว่ะสอง ตามลักษณะมวยฝีมือ ฟอร์มหลังสวย

ตามมุมความคิดผมนะ::::::ต้นเกมส์น่าจะเป็นเกมส์ของทวน เดินบดเดินบี้ ออกอาวุธตามใจสั่ง ออกหมัด เตะซ้ายขวา ส่วน ตรงข้าม เป็นมวยฝีมือค่อนข้างจะประหยัดอาวุธช่วงต้นๆซ่ะส่วนใหญ่ คงจะถีบสะกัด อาวุธตามสไตล์ของเขา กลางยกมันถึงเวลาที่จะต้องออกอาวุธทวนยังเดินหน้าท้าวงในอาศัยความใหญ่บดไส่ฟ้าสะท้าน เเต่ผมมองเเล้ว ฟ้าสะท้านคนนี้เป็นมวยรักษาหลี่ยมรักษาทรงตัวเองมาก ต้องมีจังหว่ะหักเทเเทงเข่าสวยๆให้ได้ห็นเเน่ ส่วนตัวผมชอบมาก ไม่ธรรมดาครับมวยคนนี้ อย่างมองว่าจะเป็นงานง่ายของทวน ทวนชกดีอยู่เเล้วเเต่การเจอฟ้าสะท้านคนนี้ อย่ามองข้ามครับ

________________เเค่มุมมองทางความคิดเรื่องจริงคือวันชก_____

พานพร้าว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 20:06 »
ท่านประติฯ ศิริโชค ต่อ 3-2 รอง 2กลม โซดา10 นำ้แข็งแถม(ขำๆ) คนบ้านเดียวกัน[/size]

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 20:09 »
ครับท่านพานพร้าวจัดหนักๆๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:__สบายดีนะท่าน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 07:38 »
ซุปเปอร์เจ๋ง)))ถ้าไม่มองเรื่องหน้าเสื่อเรื่องอย่างอื่น เราเล่นฝีมือ ซุปเปอร์เจ๋งตัวนี้ยังคงหวังในตัวเขาได้ ฝืมือความเก๋า ผมยังมองว่่าน่าเล่นกว่า ดูดีกว่า (((น่าวัด )))

ศิริโชค)))ความเป็นไปได้ตัวนี้ บางคนมองไปถึง รอบลึกๆเเล้ว สำหรับไฟต์นี้ เชื่อใจได้อยู่ ))ไม่เล่นไม่ได้((

ฟ้าสะท้าน)))ทวนฟอร์มดีมาหลายไฟต์เเล้ว เเต่ครั้งนี้ เเปลกๆ ชอบเก๋าของฟ้าสะท้านครับ สุขุมรอบครอบฝั่งฝั่งทีมงานนจะมีอะไรดีๆเตรียมมาสู้กับทวนครับ)))ตัวนี้อาจหักปากกาเซียน(((

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 18:47 »
เปลี่ยนไม่เปลี่ยนคู่รองกะคู่เอก .............. :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 22:21 »
อ้างถึง
ข้อความโดย: ประติมากรรม
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 18:47:34 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
เปลี่ยนไม่เปลี่ยนคู่รองกะคู่เอก .............. :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:
น่าจะยังไม่เปลี่ยนนะครับ......ยาวๆไปครับน้องประติมากรรม
ช่วยกันวิเคราะห์ครับ....หลายหัวดีกว่าหัวเดียว :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 22:36 »
อ้างถึง
ข้อความโดย: ประติมากรรม
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 18:47:34 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
น่าจะยังไม่เปลี่ยนนะครับ......ยาวๆไปครับน้องประติมากรรม
ช่วยกันวิเคราะห์ครับ....หลายหัวดีกว่าหัวเดียว :dookdik_smile-circle_58[1]:

. ครับพี่สน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:13 »
4(คู่เอก)คิงส์ เกียรติเจริญชัย))เป็นมวยเข่า เตะเเข้งต่อยหมัดดี วงในมีเหลี่ยมตีหักเททิ้งเป็นว่าเล่น การป้องตัวเองดี ชกได้หลายเเบบขึ้นอยู่กับไสตล์ของคู่ชก จะเดินบดก็ทำได้ดี จะตั้งรับก็ไม่เป็นสองรองใคร  มีลูกฮึด ฟอร์มหลังๆทำสวยมาหลายไฟต์((
__________________________vs___________________________

พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก )) เป็นมวยเข่าเดินบด ต่อยหมัด ไล่เเขนฟันศอกเป็นว่าเล่น หัวจิตหัวใจดีเต็มร้อย เดินเเปดยก เสียอย่างเหลี่ยมทรง ยังขาดหายไป เเต่ความกระหายในชัยชนะมีเพียบ ครั้งเขาว่าจะมาล้างตา ชกสนุกไม่เอาเปรียบคนจัดคนดู((

ตามมุมความคิดผมนะ::::::::ครั้งนี้ ต้นเกมส์น่าจะเป็นเกมส์เปิดของน้ำเงิน เดินบดเดินบี้ท้ารบหาเรื่อง ต้นๆนี้น่ากลัวครับศอกนี้ฟันอย่างเดียว เข่าเเหลมเเทงเจ็บยัดไส้ ส่วนคิงส์น่าจะชกตั้งร้บ รอจังหว่ะดักเตะดักศอก การป้องกันดีรู้ว่าตรงข้ามๆต้นน่ากลัว
กลางยกน่าจะเปิดสงครามเข่าเต็มที่ คิงส์น่าจะเป็ดฝ่ายเดินบ้าง คู่นี้เล่นวงในคิงส์เป็ดเปรียบเรื่องเหลี่ยม หักเทหักทิ้ง มีให้เห็นเเน่ คู่นี้มองว่าสูสี เเต่ความหนักของศอกน้ำเงินยังลุ้นได้เสมอ เเต่คิงส์มีบวกศอกเเน่นอน คู่นี้ อยู่คิงส์น่าจะโอเคกว่า สภาพเเวดล้อม หลายๆสิ่งองค์ประกอบ อยู่คิงส์ดีที่สุดครับ

_________________________ความมุมมองความคิดเรื่องจริงคือวันชก______

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:20 »
ก็ทรรศนะความเห็นมีเพียงเท่านี้ครับหลังชั่งเน้นๆสักสองตัวครับ ขอบคุณที่ติดตามอ่านมุมความคิดของผมครับ

______ :dookdik_smile-circle_48[1]:___ :dookdik_smile-circle_83[1]:__ :Onion-s-1[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:59 »
คำบางคำอาจเขียนผิด ต้องขอโทษด้วย พอดีเครื่องมันช่วยสะกดคำบางทีเขียนอย่างหนึ่งมันเป็นอีกอย่าง อาจทำให้ท่านผู้อ่านสับสน

เเต่คิดว่าคราวๆน่าจะพอเข้าใจครับ __________ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 15:28 »
____ :Onion-s-35[1]:_____ใครดีครับท่าน____ผมเป็นคนวิจารณ์ตามรูปเกมส์_________________

1ชี้ ไปที่ซุปเปอร์เจ๋งปลายๆเบือดเเน่นอน

2ชี้ ไปที่ศิริโชคปลายเครื่องร้อนอีกตัว

3ชี้ ไปที่ฟ้าสะท้านมวยตัวนี้ต้องกล้าวัดใจเเต่มาเต็มถังเเน่นอน เขาคือตัวจริงในการชกครั้งนี้ ทวนตัวเเทนครับ ก็ตามที่ให้ทรรศนะไว้

4ชี้ ไปที่คิงส์เกียรติเจริญชัย มีเเต่ข่าวพันธ์พยัคฆ์ ครั้งนี้มากินอีกตามเคย ไม่มีข่าวคิงส์เลย ค่ายเกียรติเจริญชัย มีระเบียบทางด้านการฝึกซ้อมมวยมาก ยกตัวอย่างเช่น หลังปีใหม่ เป็นการชกระหว่าง ยอดพนมรุ้ง กับ ปานเพชร บางท่านให้เล่นยอดพนมรุ้ง บางท่านให้เล่น ปานเพชร เพราะมีระเบียบในการฝึกซ้อมไม่ได้ไปไหน ซึ่งผลก็ปานเพชรชนะสุดมันส์ ไม่ได้เอาเรื่องเก่ามาเล่านะครับ เเต่มันทำให้เห็นความมีระเบียบวินัยในการซ้อม ซึ่งมันน่าเชื่อถือถึงเเพ้เราก็ไม่เสียใจเพราะนักมวยเขาทำกานบ้านเตรียมตัวมาอย่างดี เเละมันก็ทำให้ค่ายนี้น่าเล่นน่าสนใจเพราะเขาทำมวยดีใช้ว่าเขาจะใช่เเค่หน้าเสื่ออย่างเดียวครับ (((คิงส์)))เด็ดสุดในรอบอาทิตย์นี้

_________________________ :Onion-s-113[1]:______________

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 16:00 »
____ :Onion-s-35[1]:_____ใครดีครับท่าน____ผมเป็นคนวิจารณ์ตามรูปเกมส์_________________

1ชี้ ไปที่ซุปเปอร์เจ๋งปลายๆเบือดเเน่นอน

2ชี้ ไปที่ศิริโชคปลายเครื่องร้อนอีกตัว

3ชี้ ไปที่ฟ้าสะท้านมวยตัวนี้ต้องกล้าวัดใจเเต่มาเต็มถังเเน่นอน เขาคือตัวจริงในการชกครั้งนี้ ทวนตัวเเทนครับ ก็ตามที่ให้ทรรศนะไว้

4ชี้ ไปที่คิงส์เกียรติเจริญชัย มีเเต่ข่าวพันธ์พยัคฆ์ ครั้งนี้มากินอีกตามเคย ไม่มีข่าวคิงส์เลย ค่ายเกียรติเจริญชัย มีระเบียบทางด้านการฝึกซ้อมมวยมาก ยกตัวอย่างเช่น หลังปีใหม่ เป็นการชกระหว่าง ยอดพนมรุ้ง กับ ปานเพชร บางท่านให้เล่นยอดพนมรุ้ง บางท่านให้เล่น ปานเพชร เพราะมีระเบียบในการฝึกซ้อมไม่ได้ไปไหน ซึ่งผลก็ปานเพชรชนะสุดมันส์ ไม่ได้เอาเรื่องเก่ามาเล่านะครับ เเต่มันทำให้เห็นความมีระเบียบวินัยในการซ้อม ซึ่งมันน่าเชื่อถือถึงเเพ้เราก็ไม่เสียใจเพราะนักมวยเขาทำกานบ้านเตรียมตัวมาอย่างดี เเละมันก็ทำให้ค่ายนี้น่าเล่นน่าสนใจเพราะเขาทำมวยดีใช้ว่าเขาจะใช่เเค่หน้าเสื่ออย่างเดียวครับ (((คิงส์)))เด็ดสุดในรอบอาทิตย์นี้

_________________________ :Onion-s-113[1]:______________
คู่เปิดหัว
คะแนน47ต่อ49 ทั้งสามเสียง
ยาวไปทุกราคา!!

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 16:23 »

คู่เปิดหัว
คะแนน47ต่อ49 ทั้งสามเสียง
ยาวไปทุกราคา!!

ไม่เล่นไม่ได้ครับพี่โซดาไฟ ยาวๆเหมือนกันคู่นี้

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 20:30 »

พรุ่งนี้ตามนี้ครับ ไม่เปลี่ยนใจ เด็ดสุดคือคิงส์

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 21:03 »
ครับขอบคุณที่ฟันธง...พรุ่งนี้ รวย รวย รวย ครับ... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 21:14 »
ครับ___ท่านนินจา2014______

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 21:15 »

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal