เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จอมพิชิต ชูวัฒนะ vs. สองคม ศรีสุริยันโยธิน ป้องกันเเชมป์126 เวทีมวยราชดำเนิน เดือดเเน่ๆ  (อ่าน 2569 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าคุณชอบใคร

ประติมากรรม

จะเจอกันในศึก ส สมหมาย ที่จะถึงนี้ไม่กี่วัน ซึ่งชั่วโมงนี้ร้อนเเรงทั้งคู่

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ...ขอเชียร์..สองคม...

เพราะคิดว่า...จอมพิชิต..ใจยังรั่วอยู่ครับ...ดูจากไฟร์สุดท้าย..ชกกับเซียนแก้ว.. :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ส่วนตัวผมยังชอบ ตัวนี้ ครับ :Onion-s-23[1]:

Muay!

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ประติมากรรม

มุมมองท่านอินทรีย์นี้ มองขาดตั้งเเต่ไฟต์ที่เเล้วเลย เเต่ผมก็ได้คิดเล่นๆไว้ หลังจาก จอมพิชิต ได้ชกกับ เซียนเเก้ว ก็ยังไม่มีโปรเเกรมอีกเลย ความได้เปรียบน่าจะเรื่องการเก็บตัวฝึกซ้อมมา ซึ่งหัวใจไม่ต้องพูดถึงเวทีราชดำเนิน อัดเเน่นด้วยคุณภาพอยู่เเล้ว วัดกันที่การยืนระยะเเละการช่วงชิงจังหว่ะในการชกเท่านั้นเองครับ ศึกใหญ่นะครั้งนี้

จอมพิชิต ชูวัฒนะ
อดีตนั้นไม่ค่อยเท่าไร เเต่พอเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนค่ายเท่านั้น ก็ฟอร์มดีวันดีคืน เริ่มด้วยเเต่ก่อนเป็นมวยเข่าอาชีพ เเต่หลังๆได้ปรับเปลี่ยนตัวเอง มาเป็นมวยฝีมืออาวุธหลากหลายครบเครื่องต้มย้ำ ฟอร์มมวยที่ติดตาด้วยการประกระชากเข้มขัดเส้นที่ครองอยู่ทุกวันนี้
จาก เอวของ ศิริมงคล พี เค เเสนชัยมวยไทยยิม มาเเบบเหนือชั้น ครับ

สองคม ศรีสุริยันโยธิน
เป็นนักมวยที่ชกได้ติดตาอีกคนหนึ่งเเละครั้งล่าสุดออกตู้เจ็ดสี ด้วยการโชว์เหนือเเละเอาความสดบดเก๋า มวยรุ่นพี่ อย่าง โพธิ์เเก้ว ฝนจางชลบุรี เเบบพลิกไปมาอย่างสนุกมันส์ถึงใจคอมวยกันทั่วหน้า เป็นมวยเข่ายัดไส้ ตามสโลเเกนของค่าย ส ประสพโชค ซึ่งการเจอกันครั้งนี้ช่่ั่งเหมาะสมกับเวลานี้ๆมากๆ มวยเข่าดีต้นๆศอกร้ายกาจ รุนเเรงหัวใจยิ่งกว่าเพชร

อีกคนหนึ่งเป็นมวยฝีมือชกตั้งรับ เเละอีกคน เป็นมวยเดินชนทุกยกสู้ตลอด บวกลบคูณหารคิดเอาครับ

ข้อคิดนะครับ กรรรมการสนามมวย ลุมพินี มักจะให้เครดิตมวย เดินทำ

กรรมการสนามวย ราชดำเนิน มักจะให้เครดิตมวย ฝีมือ จากที่รู้มาอ่ะครับก็คิดเล่นๆเอาไว้เพียงเท่านี้ครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :Onion-s-35[1]:เสี่ยสมหมาย...บอกข่าวเตือนว่า..หากใครมองว่า..จอมพิชิต..แบเบอรืรึว่า..ห่างกันมาก..คิดผิด!!

ให้ต่อ จอมพิชิต..มา 5/4 จะรองให้ไม่อั้น..เพราะเสี่ยเขาประกบเอง..ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal