เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....สวัสดีสมาชิกทุกท่าน Jekkung กลับมาแล้วครับ......  (อ่าน 2017 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.....ก่อนอื่นต้องขอกราบสวัสดีสมาชิกบ้านบางบอนหลังนี้ทุกท่าน ที่อยู่เดิมและมาใหม่ วันนี้ทีมงาน Jekkung กลับมาแล้วครับ พอดีติดภาระกิจต่างประเทศในหน้าที่การงานที่ทำครับ พอดีทางเจ้านายได้ส่งตัวไปดูงานโรงไฟฟ้าที่ประเทศเวียดนามและประเทศลาวมาครับ คิดถึงมวยไทยจนจะลงแดงเลยครับ ก็คนเคยดูเคยเล่นอะนะ รักมวยไทยเข้าในสายเลือด กลับมาพักสงกรานต์ 1 เดือน แล้วต้องกลับไปอีก รอบนี้ไม่รู้ว่าจะมีคนไปเปลี่ยนรึป่าว อยากอยู่บ้านเรามากกว่ากินอยู่สบายกว่ากันเยอะเลยครับ ไม่อยากกลับไปเลยแต่ก็ต้องไปเพราะเป็นหน้าที่อะนะ ครั้นจะซื้อจานดาวน์เทียมไว้ดูก็ลำบากเวลาย้ายไซน์งานอะนะ แต่ไม่เป็นไรครับตอนนี้กำลังทำเรื่องเปลี่ยนตัวอยู่ครับ ไม่แน่อาจจะเป็นคนอื่นที่ได้ไปแทนครับ........

สมาชิกที่ยังจำกันได้แวะมาทักทายกันได้นะครับ ส่วนขอมูลมวยตอนนี้ Jekkung ยังไม่มีให้นะครับ เพราะห่างหายไปนานพอสมควร ไม่กล้าที่จะแนะนำชี้ตัวให้เล่นได้ ไม่เดา ไม่สุ่ม ไม่มั่ว มีข้อมูลจริงแล้วถึงจะขอแสดงทัศนะครับ Jekkung ต้องใช้เวลาในการสืบข้อมูลมวยใหม่ทั้งหมดในช่วงที่ไม่ได้ดูไม่ได้เล่น เพราะถ้าแสดงทัศนะไปแบบชอบส่วนตัวแล้วแพ้ นั้นหมายถึงเงินที่เรามีอยู่ต้องลดน้อยถอยลงไปด้วย กระทบไปถึงการใช้ชีวิตประจำวันด้วย (เครียด) และถ้ามีคนเอาข้อมูลที่ Jekkung ลงแสดงทัศนะไว้นั้นไปประกอบการเล่นของเขา นั้นย่อมเป็นการทำให้คนอื่นเจ็บไปด้วย แบบนี้ไม่ทำ ...แม้แต่คิดว่าสืบมาได้แบบสุดยอดแล้วนั้นยังแพ้เป็นเสียเป็นครับ....
อย่างว่าครับ "มวยคือกีฬาชนิดหนึ่งที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง" การพนันไม่มีใครเก่งในโลก เหนือฟ้ายังมีฟ้า ปลาใหญ่ย่อมกินปลาเล็ก เป็นอนิจจา

เพราะฉะนั้นแล้วก่อนที่จะนำข้อมูลของคนอื่นไปใช้ประกอบการตัดสินใจนั้น ข้อมูลของท่านต้องมาก่อนเป็นอันดับ 1 เสมอ เพราะว่าจะรวยหรือเจ็บจะได้สบายใจตัวเอง ไม่โทษ โกรธ เกลียด จิตอาสาผู้ที่เขาแสดงทัศนะข้อมูลให้แก่เรา

** สุดท้ายเนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ไทย ก็ขอให้สมาชิกบ้านบางบอน และสมาชิก Jekkung ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญในหน้าที่และการงาน สุขภาพร่างกายแข็งแรง อย่าเจ็บอย่าจน สุขล้นมีเงินใช้กันถ้วนหน้านะครับ **

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
Re: ....สวัสดีสมาชิกทุกท่าน Jekkung กลับมาแล้วครับ......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 14:17 »
ผมคิดว่าหายไปไหน   :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
Re: ....สวัสดีสมาชิกทุกท่าน Jekkung กลับมาแล้วครับ......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 15:23 »
.....หวัดดีครับ คุณ ประติมากรรม ขอบคุณนะครับที่ยังจำกันได้แวะเวียนเข้ามาทักทาย เป็นไงบ้างครับทุกวันนี้ ผลประกอบการตั้งแต่ต้นปี มาจนถึงวันนี้ รวยมากกว่า หรือว่าเจ็บมากกว่าครับ.....แต่ยังไงก็ขอให้รวยๆต้อนรับปีใหม่ไทยด้วยนะครับ.....

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 16:24 »
ถ้าถามว่ารวยไหม ก็ไม่เล่นเสียงหวังรวยหรอกครับพี่

ก็พอได้ลุ้นครับ ซึ่งเป็นเรื่องดีนะที่พี่มาคิดว่าหายไปไหน หวังว่าคงสบายดีนะครับ

ยังไงก็ คงต้องรอพี่เหมือนเดิมเเต่ก่อนผมก็เป็นเเฟนคลับพี่คนหนึ่งครับ

ตอนนี้ก็ยังจำได้ดี ว่าเคยนำข้อมูลจากพี่ไปประกอบการเล่นอยู่เสมอ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 01:03 »
หลายๆอาทิตย์ ไม่เห็น นายหัวมาให้ข้อมูลมวย คิดถึงคับ อาทิตย์นี้จัดให้หน่อยคับ :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 02:28 »
สวัสดีครับท่านJekkungเงียบหายไปนานเลยนะครับท่าน รอติดตามข้อมูลของท่านอยู่เสมอ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 16:44 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จัดไปครับท่าน

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 21:15 »
     รอข้อมูล เด็ดๆจากท่าน   Jekkung   เสมอ   :Onion-s-23[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-163[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 21:37 »
ผมเคยอ่านข้อมูลนะ แต่ผมไม่รู้ว่าหายไปใหน และไม่รู้จะถามใคร รอข้อมูลเหมือนเดิมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal