เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใหญ่กว่าเธอก็เจอมาเเล้ว 7สี อาทิตย์นี้ ห้ามพลาด_____________  (อ่าน 17600 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
วันอาทิตย์น้ำหนักผ่านจัดไปครับ อาทิตย์นี้คงไม่บรรยายสรรพคุณอะไรมาก

เฉพาะ พี่ๆน้องๆที่เชื่อถือกันนะครับ สายใครสายมันครับ ผมมองว่าชนะเเน่ๆ

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอครับ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:แย้มๆมาครับ วันพุธแล้ว  :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

คู่รองกับคู่เอกครับ ท่านอ๊อดเเละท่านนิค

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ผมตามพี่มาตลอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
น้องประติมากรรม อย่าลืมลงด้วยว่า ตัวไหนกระดูก + การผ่านมวย ดีกว่ากัน และถ้าเป็นไปได้ ขอให้รู้ด้วยว่าการฟิตซ้อมดีมั๊ย ขณะนี้ซ้อมอยู่หรือยัง หรือยังเที่ยวเตร่อยู่เหมือนดอกไม้เงินวันก่อนครับ น้อง
ขอบคุณ[/i]
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:นับถือครับน้อง

ประติมากรรม

มีเเต่โจทย์หินๆทั้งนั้นเลย อิอิอิ เดี๋ยวจะหาคำตอบมาบอก _______สบายๆวันชกเด้อ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
มีเเต่โจทย์หินๆทั้งนั้นเลย อิอิอิ เดี๋ยวจะหาคำตอบมาบอก _______สบายๆวันชกเด้อ
  ขออ้ายนำเด้อน้อง ประติมากรรม :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

มันมีหนึ่งตัวที่ทำผมเจ็บเเสบมาก นำเขาไปตั้งไกลโดนนับซ่ะงั้น มวยตรงข้ามของเเสลงเพียบ หมัดเเข้งวงในดีกว่าบาน

เเม้เเต่การยืนระยะยังน่าลุ้นมากๆ ช่อง7หากต้นๆเป็นรองไม่ต้องกลัวไม่มีปิดกล่อง ปลายๆเเซงขาดครับ

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
วีระชน ชัวร์ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ประติมากรรม

:Onion-s-113[1]:  เดี๋ยวรู้วันชกเเน่ๆเห็นมุมกินเเล้วมวยตัวนี้ อิอิมวยช่องเจ็ดขยันไว้เเล้วจะดีเอง

ของให้เรตเป็นรองทีนะ จะได้ราคาดีครับพี่น้อง :Onion-s-1[1]:

ประติมากรรม

คู่3 ชี้ไปที่ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์

ตอนชกที่ช่องสาม รู้สึกหลายๆสิ่งไม่เป็นใจเล็กกว่าใครเพื่อน เเต่ชกเเต่ล่ะไฟต์ ก็ดูร่วมๆว่าดี เเต่ราคาขาใหญ่นี้ซิ

ทำเท่าไรก็ไปไม่ เจอเเบบนี้ผมก็ท้อครับ ทำเเทบตายไร้ราคา เเต่มาที่ช่อง7นี้ บอกตรงๆว่าน่าเล่นมากๆ เพราะที่ผมดูๆ

คนจะชอบ วีรชน ท เทพสุทิน เเต่ผมขอสวนทางเพราะผมจำได้ วันที่ชกกับ เสือเทพ เกียรติเจริญชัย ราคาเเสนเเพง

มาเจอต่อยหมัด โดนนับมวยก็ไม่มีอาการว่าจะไปง่ายขนาดนั้น เข็ดครับกับตัวนี้ ครั้งนี้เลยขอชี้ไปที่ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์

เพราะเร็วกว่า หนักพอๆกัน หน้าเสื่อที่นี้ดีกว่า พริ้วกว่ากันเยอะ วงในบอกตรงๆเพชรสยาม ดีกว่าบาน เพราะผมศึกษาเเล้ว

เพชรสยาม ครบเครื่องกว่าเยอะ วงในนี้เเหล่ะที่ผมมองว่าเป็นมุมได้กินเห็นๆ ปลายๆเชื่อว่าดีกว่า ผนวกบอกกับตรงข้าม

118 ชกล่าสุดตอนไหน นานเเล้ว เเต่ เพชรสยาม สบายๆ จึงมองว่าน่าเล่นถึงจะเล็กกว่าเธอ เเต่ใหญ่กว่าก็เจอมาเเล้ว

คู่นี้ผมมองว่า วงใน เเละน้ำหนักนี้ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ จะเป็นฝ่ายได้รับการชูมือครับ ต้องเกิดอย่างเดียวครั้งนี้

เก็บเล็กผสมน้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
น่าตามครับ :Onion-s-97[1]:ดูน้ำหนักวันชกอีกทีถ้ามาดีได้เมาอีกแน่ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
มวยสมรักษ์เป็นรองชกดี ถ้าเป็นต่อเมื่อไรน่ากลัว

คนชายแดน

วันชก เวลาไหนครับท่านประติมากรรม แจ้งเวลาด้วยครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

ครับทุกทุกท่านๆวันชกดูกันอีกที เเน่ผมไม่ค่อยห่วงผมเวตนี้ขกปกติ ตามจากตรงข้ามลดลงมาบานครับ

ส่วนเวลาชก ไปดูผังรายการช่อง7 เริ่ม บ่ายโมงตรงครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชก ช่อง3 น้าอ้วนไม่อยู่คับวันนั้นล่าสุดกับศรทองมองยังไงก็ไม่น่าแพ้คับ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:
มวยสมรักษ์เป็นรองชกดี ถ้าเป็นต่อเมื่อไรน่ากลัว

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ถ้าสมรักษ์ขึ้นถอดมงคลสบายใจ... :Onion-s-10[1]:
เป็นเทอดไทขึ้นถอด...มาสู้แน่ๆ

แต่ที่แน่ๆเพชรสยาม...ต้องเอาชัยชนะมาฉลองวันเกิดลูกพี่แน่ๆ :dookdik_smile-circle_88[1]:
มวยกระหายชัยชนะยาวๆๆๆเลยตัวนี้

ประติมากรรม

ชกออกตู้อื่นๆ นักมวยคงไม่เต็มที่เหมือนที่ช่อง7นะ ครั้งนี้บอกตรงว่าผมชอบมากๆมวยเเพ้บ่อย ฟอร์มหลังออกทะเลเเบบนี้

มาชกที่นี้คนล่ะเรื่องนะขอบอก เพราะตั้งใจกว่าที่อื่น ผมเคยพูดหลายๆครั้งเเล้วนักมวยคนไหนฟอร์มไม่ดี มาช่อง7ผมชอบ

เอาง่ายๆอยากให้มองกันเเบบนี้ ถ้าคุณเป็นนักมวยคุณอยากจะชกเเพ้ตลอดไหม เรื่องขวัญกำลังใจสำคัญครับ

ครั้งนี้ต้องชนะ เพื่อเรียกศรัทธาของตัวเองบ้าง เป็นต่อไม่ต้องต่อ รอรองอย่างเดียวครับ ผมไม่ได้ชอกว่า วีระชนจะชนะไม่ได้นะ

เเต่ไฟต์นี้ความตั้งใจคนล่ะอย่างครับบบ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
อยากให้โดนนับ8ถึงจะได้ราคาดีๆชอบครับมวยน้าอ้วน

ประติมากรรม

ไม่ต้องถึงกับโดนนับเเปดหรอกครับ ฮ่าๆ ต้นจังหว่ะเป็นรองพอ ปลายๆประกบวงใน คว้าคอได้จังหว่ะการตีเข่า

ของเพชรสยาม หลากหลายครับ จังหว่ะไหนก็ตีได้

ประติมากรรม

เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ น่าเล่นอยู่นะ ไม่ต้องไปดูน้ำหนักอะไรมาก มาเท่าพิกัดเเน่ๆ เอาไปพิจารณาดูเเล้วกันครับ

ส่วนผมมั่นใจนะ ว่าไฟต์นี้ต้องชนะได้เเน่ๆ ฝากไว้เพียงเท่านี้เด้อ สำหรับกระทู้นี้

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ชัดครับ แต่เข้าวีรชนก่อนล่าสุดเข้าตาฝุดๆตรงข้ามจาชนะได้ต้องหืดหอบสถานเดียวครับ และผมอยากให้เมืองนนท์ตัวนี้ชนะครับ พราะถ้าชนะได้เข้าตำราวีรชนแพ้ได้เยอะกว่า เหมือนล่าสุดเลยดีนะกรรมการไม่ไห้ผ่านไม่งั้น ตู้ atm แตก

leonick

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
สงสัยจะเป็นการใช้หนี้จิตรเมืองนนท์ โดยได้ความร่วมมือจากคนขี้โม้

ขงเบ้ง

• ชอบกด Like + 7
ตามด้วยคน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

ครับท่านคนธรรม ลีโอนิคส์ เเละ ขงเบ้ง__________ยาวๆ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-23[1]:รับทราบคับจัดไป :Onion-s-163[1]:

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_58[1]: จัดไปท่านอ๊อด

เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ จัดเต็มๆๆๆๆๆ

ประติมากรรม

ต้องขอโทษด้วยอ่วมอรทัย ไม่ไหวไม่ไหว  :Onion-s-14[1]:

เก็บเล็กผสมน้อย

• ชอบกด Like + 4
อาทิตย์นี้หายเมาแล้วครับท่านประติ เพราะไม่มีเงินซื้อกิน :Onion-s-13[1]:ทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับ :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

อาทิตย์ขอหยุดก่อนครับ ไม่ไหวเกมส์การชกของเพชรสยามวันนี้ สะเทือนอารมณ์ครับ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-48[1]:เอาใหม่ครับ  บาดเจ็บหน่อยครับ :Onion-s-49[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีน้องหรั่ง ทัอใด้แต่อย่าถอยพีี่ๆเป็นกำลังใจให้ยังรอเช่นเดิม ติดตามครับ

ประติมากรรม

ขอบคุณครับพี่ อาทิตย์ฝากเชียร์ตัวนี้ตัวเดียวครับ สิบเเสน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับพี่ อาทิตย์ฝากเชียร์ตัวนี้ตัวเดียวครับ สิบเเสน
             อย่างนี้แหละเขาเรียกว่านักสู้...ตั้งกระทู้ใหม่เลยน้อง...ขอแนะนำนิดเดียว หากเราจะเน้นมวยที่เราชอบ ต้องเอาเรื่องราวของคู่ชกมาด้วย    เหรียญมี 2 ด้าน มวยมีแดงมีน้ำเงิน... มวยก็ชนะและแพ้ได้..   มันมีองค์ประกอบเยอะ เรามองอย่างนี้ ถึงวันชก เกมบนเวที..อาจไม่เป็นเหมือนที่เราคาดหวัง...ทำใจให้นิ่งๆ..ทุกคนจะศรัทธาในผลงานน้องมากขึ้นเรื่อยๆ    พี่เป็นกำลังใจให้น้องเสมอ...
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_58[1]:  ครับพี่ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal