เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ทัศนะวิจารย์มวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่ 22 มิถุนายน 2557 โดย จิตร มหา..  (อ่าน 38633 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
..ผมจะเริ่มลงเรี่อยๆครับ พร้อมมวยเด็ดๆ ถ้ามวยเปลี่ยนมวยถอน ต้องขออภัยด้วยครับ..

จิตร มหา

1เพชรสมษัติ หมอเบสกมลา.....118 ป.
..มเหศักดิ์ พิทักษป่าผาแดง
2 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์.....118 ป.
...สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
3 สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม.....128 ป.
...สิบแสน เสกสรรค์กรุ๊ป
...ชิงแชมป์ 118 ป...คู่เอก...
สะท้านฟ้า ซากามิ vs ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง

..ถ้าคู่มวยเปลี่ยนแปลงจากนี้รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยครับ...

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ท่านจิตรครับ ท่านมีมุมมองอย่างไรกับมวยคู่เอก
ชิงแชมป์ครับ ผมว่ามันมาแบบแปลกๆนะครับคู่นี้
หรือว่ามันถึงเวลาเอาแชมป์กลับคืนมาของค่าย
เพชรพญาไทย แล้วหรือครับ....
รอทัศนะจากท่านจิตรครับ
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

จิตร มหา

ผมจะเล็งมุมมองและทีเด็ดไปที่คู่เอกเลยครับรับรองพลาดยากมากๆๆๆครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยาวไปๆครับท่านจิตร ท่านจิตรต้องมีดีแน่เลยครับตรงกันจัดหนักครับผม :Onion-s-113[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ผมจะเล็งมุมมองและทีเด็ดไปที่คู่เอกเลยครับรับรองพลาดยากมากๆๆๆครับ
  ผอสิรอครับพี่จิตรมหา   ผมสิกลั่นเด้อครับ

จิตร มหา

มวยรอบปูนเสือคู่แรก
...เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา..118 ป.
แพ้น๊อคยก 4 สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
ชนะคะแนน พยัคฆ์คำรณ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
แพ้น๊อคยก 4 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์
...มวยเข่าดันแทงขวางหน้าตีดี เดินเบียดเดินปล้ำ ออกลูกโคลงเคลงไปนิด การยืนระยะมีปัญหาโดนหนักๆมียุบมียอม
   จะแพ้
...มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง...118 ป.
ชนะคะแนน ลมหวน ศิษย์ลมหนาว
ชนะคะแนน เด่นคลองแห ว.วิชยานฤพล
แพ้คะแนน สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
...มวยฝีมือครบเครื่อง หลักเหลี่ยมดี ดักแตะดักแทง ยืนมวยนิ่งกว่า วงในมีกอดขวางหน้า

..มวยคู่นี้ชี้ไปที มเหศักดิ์ เก่ากว่าเล็กน้อย แต่ดูว่าที่ผ่านๆมาเพชรสมบัติไม่มีลูกทีเด็ดอะไรเลยใจก็รั่วด้วย โอกาศของมเหศักดิ์จะชนะผมให้....70%..

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เห็นด้วยครับ สกุลชัย คู่สามพลิกไปมา  ส่วนคู่4 ถ้าต่อยจริงสู้สท้านฟ้าบ่ได้ดอกครับเจ้านาย

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
หวัดดีครับท่าน มหาจิตร ผมใช้เบอร์เดิมครับท่าน รอท่านฟันธงเหมือนเดิมครับท่าน

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ท่านจิตรครับ คู่สกุลชัย กับเก้ากรัต ในส่วนตัวผมมองว่าเก้ากรัตดีกว่าครับแค่มุมมองส่วนตัวรูปร่างไม่เสียเปรียบด้วย  ขอคำชี้เเนะด้วย

จิตร มหา

..มวยรอบปูนเสือคู่ 2..

...เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์.....118 ป.
ชนะน๊อค มังกรยุทธ อ.สบายแท้
ชนะคะแนน เพชรสงขลา ป.บริรักษ์
ชนะน๊อคยก 4 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา

...มวยซ้าย แตะซ้ายต่อยซ้ายรุนแรง ไอคิวมวยดี วงในมีปล้ำสู้มีเหลี่ยม มีศอกเสริม แต่รุปร่างเสียเปรียบ

จะแพ้

...สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล.....118 ป.
ชนะน๊อค ชิงดำ ช.โค้วยู่ฮะฯ
ชนะน๊อกยก 4 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา
ชนะคะแนน มเหศักดิ พิทักษ์ป่าผาแดง

...มวยสูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บแทงลึก มีเหลี่ยมดึงเหลี่ยมกระซากตี  วงนอกมีลูกถีบลูกแตะ รูปร่างได้เปรียบ กำลังห้าวใครก็ขวางยาก..

จิตร มหา

...มวยคู่นี้รูปร่างสูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บด้วยกันทั้งคู่ แต่สกุลชัยเล็กได้ลอยกว่า ความเป็นมวยไอคิวต้องยกให้เก้ากะรัต เพราะพื้นฐานเดิมๆเป็นมวยฝีมือตามสไตร์ ส.เพลินจิต เก่า แต่เสียบแรงทะลุทะลวงต้องยกให้สกุลชัยเล็ก คู่นี้ผมมองว่าต้นๆอาจสูสี แต่ว่าการยืนระยะและเข่าแหลมๆของสกุลชัยน่าจะเอาอยู่เพราะรูปร่างได้เปรียบเล็กน้อย อยู่มวยเต็งห่ามอย่างสกุลชัยเล็กดีกว่าครั้งนี้ไม่น่าพลาด มองยังไงก็ไม่น่าพลาดแชมป์ และผมคงให้ตรงข้ามสกุลชัยเล็กไม่ได้ โอกาศชนะ...90%...

่joss

• ชอบกด Like + 71
สกุลชัย  :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
...มวยคู่นี้รูปร่างสูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บด้วยกันทั้งคู่ แต่สกุลชัยเล็กได้ลอยกว่า ความเป็นมวยไอคิวต้องยกให้เก้ากะรัต เพราะพื้นฐานเดิมๆเป็นมวยฝีมือตามสไตร์ ส.เพลินจิต เก่า แต่เสียบแรงทะลุทะลวงต้องยกให้สกุลชัยเล็ก คู่นี้ผมมองว่าต้นๆอาจสูสี แต่ว่าการยืนระยะและเข่าแหลมๆของสกุลชัยน่าจะเอาอยู่เพราะรูปร่างได้เปรียบเล็กน้อย อยู่มวยเต็งห่ามอย่างสกุลชัยเล็กดีกว่าครั้งนี้ไม่น่าพลาด มองยังไงก็ไม่น่าพลาดแชมป์ และผมคงให้ตรงข้ามสกุลชัยเล็กไม่ได้ โอกาศชนะ...90%...

...มักคือ...กัน..ครับ...อ้ายจิตร......ขาด..ครับ....

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
สุดยอดครับท่านจิตร  ชอบตามท่านเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
     !!!!

จิตร มหา

...รองคู่เอกมวยไทย 7 สี...

...สตาร์บอย ไอเสือดาว ....128 ป.
แพ้น๊อค นวพล ศัษย์ผู้พันตู่
ชนะคะแนน เสมาเพชร ส.ชวลิต
แพคะแนน โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล

...มวยเข่าจอมลงทุน เดินเปิดเกม เดินบี้ปล้ำตีดุดัน มีศอกเสริม เดินบดให้คู่บยกหมด น่าเสื่อได้เปรียบ

จะชนะ

..สิบแสน ส.แสนแก้ว.....128 ป.
แพ้คะแนน หนึ่งล้านเฝง็ก จิตรเมืองนนท์
ชนะคะแนน ลูกแมน ฝนจางชลบุรี
ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์

...มวยเข่าทรงคล้ายกัน มีแตะขาต่อยหมัดนำ วงในปล้ำตีแข่งแกร่ง แต่ดูว่าครั้งนี้เสียเปรียบหลายอย่าง ไม่น่ารอด...

...มวยคู่นี้ ไม่ต้องคิดมาก แพ้ชนะอยู่ที่ร่างกายของสตาร์บอยอย่างเดียว ต้นๆดูไปก่อน ถ้าสตาร์บอยเดินทำได้ให้เล่นไปยาวๆ แต่ถ้าออกอาการปวกเปียก ก็ขยับขยายเอา แต่ผมก็ชี้ไปให้อยู่ที่สตาร์บอยไปก่อน โอกาศชนะ ....55 %..

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
จัดมาครับท่านจิตร  มหา  เน้นๆมาให้หน่อยนะครับ  ลงนาหมไปเยอะ  จัดไปครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จิตร มหา

จัดมาครับท่านจิตร  มหา  เน้นๆมาให้หน่อยนะครับ  ลงนาหมไปเยอะ  จัดไปครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

..จัดไปครับท่านอุ๊ มวยเด็ด "ไม่มีตังค์ก็เล่นได้" รอดู 4 ตัวนี้ จะเป็นตัวไหน..ตอนนี้ท่านที่ผมเชื่อถือได้แพมๆออกมาแล้ว..ท่านบอกว่า ถ้ามวยตัวนี้แพ้ ให้ทุบหำ..

Kom

หำ ใครครับท่านจิตร หำท่านเป้งรึ ????หำ?????

จิตร มหา

ฝากเช็กความฟิตสตาร์บอยด้วยท่านคม แล้วผมจะโทรถามครับ..

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

....ข้อมูลเยี่ยมครับ.....

....สำหรับ คู่  สิบแสน  VS สตาร์บอย..ผมเสนอชกเอง ครับ..เดิมที  คู่นี้...ตี๋  สุวรรณ  บอกว่าจะเอาไปต่อยที่ ขอนแก่น..แต่ผมไม่ยอม  ขอต่อย ช่อง 7....จะเอาสตาร์บอยไปต่อยที่ไหนก็ได้แต่สิบแสน ผมขอให้ต่อยที่ช่อง 7 สี พอแล้วกับการเดินสายต่อยบ้านนอกสำหรับ....สิบแสน.....

....เพชรสมบัติ  VS  มเหศักดิ์  ทีมงานผมแถบอีสาน  เขาบอกผมว่า  คู่นี้หากประกบต่อยกันที่บ้านนอก  มันต่อยกันไม่ได้ ประกบหลุดแต่อาทิตย์นี้ที่ช่อง 7 สีอะไรก้อเกิดขึ้นได้
..เพชรสมบัติ..หมดเรื่องกังวลใจแล้วครับ  เพราะคุณพ่อคุณแม่  ที่แกดำ ที่มีอาชีพทำนา  ได้รับเงินจำนำข้าวทุกบากทุกสตางค์แล้วครับ555555555

....คู่เอก  สะท้านฟ้า  VS ศรทอง.....คู่นี้ต่อยกันล่าสุด ที่ศรีษะเกษ  บ้านของสะท้านฟ้า  ซึ่งในวันนั้น ศรทอง  ไปต่อย  ไม่ได้ซ้อมเลย  การเตรียมตัวเป็นรอง  สถานการณ์บนเวทียกต้นๆๆขึ้นไปสะท้านฟ้า  เป็นต่อ  แต่เบียดกันไปเบียดกันมา  ศรทอง ทำได้ดีกว่าเล็กกว่า  ครบ 5 ยก  ศรทอง เป็นต่อ ประมาณ  3/1  หากต่อยที่อื่น  วันนั้นครบ  5 ยก ศรทอง  เป็นต่อไม่ต่ำกว่า  8/1  แต่กรรมการรวบรวมใบคะแนแล้วชูมือ ให้..สะท้านฟ้า..เป็นฝ่ายชนะคะแนนไป  บรรดาเซียนมวยไม่พอใจเป็นอย่างมากมีโห่...ด้วย....

.....สำหรับ  ทรรศนะของผม..ผมจะมาโพสบอกทุกท่านว่า..ใคร..เหมาะสม..ใครสมควร..น่าจะลงทุน..หลัง..นน.ผ่าน..ผมจะมาโพสบอกอีกที..

..ช่วงนี้..ผมกำลังให้น้องเมียผมคนข้างล่างนี้  ส่องกล้องดูว่าใครน่าจะได้รับการชูมือ...ครับ...

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
วันนั้นผมก็ไปดูเหมือนกันไอ้ศรทองมันหนีมากจนเกินไปกรรมเลยหมั่นไส้เลยจับให้แพ้ผมก็ว่าสมควรแล้วที่กรรมการให้แพ้

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

ครับ....วันนั้น...ศรทอง  มันไปแบบไม่ได้ซ้อมเลย ครับ....

...สะท้านฟ้า  ได้ลูกเดินขยันทำ..ศรทอง..ได้ลูกหนัก...ครับ

Kom

ครับท่านจิตร เดียวผมเช็กให้ว่ามาดีไหม

..จัดไปครับท่านอุ๊ มวยเด็ด "ไม่มีตังค์ก็เล่นได้" รอดู 4 ตัวนี้ จะเป็นตัวไหน..ตอนนี้ท่านที่ผมเชื่อถือได้แพมๆออกมาแล้ว..ท่านบอกว่า ถ้ามวยตัวนี้แพ้ ให้ทุบหำ..

อ้ายจิตร  เทื่อก่อน  หำกะบ่เหลือแล้ว  ผมย้านเมียด่าคับ  เอาเป็นว่า  เอาแค่ดีดสื่อๆได้บ่คับ   แซวเล่นครับ  55++  ศรทอง  จัดหนักๆ    ขาดครับอ้าย  รอบนี้ 

จิตร มหา

พรุ่งนี้ผมจะวิจารย์มวยคู่เอก ตามความสามารถของผม พร้อมมวยชอบ และมวย "ไม่มีตังค์ก็เล่นได้" ตามแบบฉบับของผม ติดตามได้ครับรับรอง หำเหลือให้ใช้งานแน่ๆ... ฟันธง!!

คลน่าฮัก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มาแสดงความคิดเห็นใหม่ๆ ครับ  สิบแสนไม่น็อกงานนี้มีเฮๆแฟนๆสตาร์บอย ระวังอาวุธหนัก 1 2 3 ลุ้นรอด4  สิบแสน  ผ่าน ได้ ก็ โอ! แต่ต้องน็อกเอานะครับ :Onion-s-17[1]:

จิตร มหา

ขอบคุณท่านคนน่าฮักครับที่มาแสดงความคิดเห็น กระทู้ของผม จิตร มหา เปิดกว้างสำหรับทุกความคิดครับ แสดงทัศนะกันได้ตามสบาย ใครคิดเห็นแบบไหน มีเหตุ มีผล มีข้อมูลมาหักล้างเพิ่มเติมกันได้ เอาแบบง่ายๆ สบายๆ กันเองครับ..
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จิตร มหา

...คู่เอก ป้องกันแชมป์ 118 ป. ช่องจ็ด...

...สะท้านฟ้า ซากามิ.....118 ป.
แพ้คะแนนโชค ปรีชา ก.สกุลเชื้อ
ชนะคะแนน ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
แพ้คะแนนโชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ

...มวยประเภทครบเครื่องเก๋าเกม วงในมีรัดเอวซอยเข่า มีหมัดมีศอกเสริม มีลูกฮึด วงนอกหลอกเตะกวาดลานให้คู่ต่อสู้ล้มผลิกเกมได้..

แต่จะแพ้

...ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง.....118 ป.
แพ้คะแนน สะท้านฟ้าซากามิ
แพ้คะแนน เมธี สจ.ต้อยแปดริ้ว
ชนะคะแนน เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์

...มวยเข่าเดินเปิดเกม มีหมัดนำ ประเภทมวยใช้กำลังเดินบดให้คู่ชกยอม ได้เปรียบตัวใหญ่ ได้เปรียบหน้าเสื่อ(อีกครั้ง) สภาพร่างกายดูว่าช่วงนี้ดีกว่า..

จิตร มหา

..สำหรับมวยคู่เอกคลอดโปรมแกรมออกมาคนร้องยี้(คนที่เคยเสียเงินเพราะศรทอง)ทั้งประเทศ แต่ในทัศนะของผมป๋าชุ้นกล้า(ให้คนด่า)มากๆที่จับเอาศรทองมาชิงอีกครั้ง คู่นี้ท้าวความกันสักนิด ชกกันครั้งแรกสะท้านฟ้าป้องกันเมื่อปีที่แล้วชนะศรทองขาดลอย มาเจอกันอีกทีที่ศรีสะเกษแบบไม่ได้เตรียมตัว สะท้านฟ้าชนะไปอีก แบบศรทองได้เปรียบหลายหนึ่ง ประกบมาวันนี้หลายท่านเข็ดขยาดศรทอง แต่ผมกลับกระดี๋กะด๋า ซะยิ่งกว่าตัวนักมวยอีก รูปเกมคงจะออกมาในอีหรอบเดิมคือศรทองเดินเบียดให้สะท้านฟ้ายุบแล้วค่อยออกมาคุม และผมเชื่อว่าครั้งนี้ผลออกมาไม่เหมือนเดิมแน่ สภาพร่างกายช่วงหลังๆของแชมป์เส้นนี้กรำศึกแบบโหดๆมาแยะจนกรอบเป็นข้าวเกรียบเมืองเพชรแล้ว ผมขอฝากไปยังแฟนสมาชิกของผมที่ติดตามกระทู้นี้ เคยเสียศรทองเท่าไหร่ เอาคืนให้หมด เพราะรอบนี้เป็นการคืนกำไรให้แฟนๆ ของศรทองโดนเฉพาะ ..ผมขอฟันธงตามทัศนะความสามารถตรงนี้เลยว่า.........##ศรทอง##ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..     

Kom

มวยคู่นี้ชกกันเป็นคู่ 3 ท่านจิตร ให้ศรทอง ไม่มีตางก็เล่นได้  ผมคู่ 3 ช่อง 7  ผมให้สท้านฟ้า  มาวันนี้จัดไปครับท่าน  ศรทอง  แพ้ไม่เป็นครับท่านยืนครบยก 5 ชูมือเลยครับ ไม่มียก 6 แนนอน

จิตร มหา

..วันนี้ได้ทุนไปเล่นช่อง 7 แล้วนะครับส่วนยอดมงคลโดนบีบเรียบร้อยไปตามระเบียบ แต่ผมไม่ได้ให้เป็นมวยเด็ดนะ ใครที่ติดตามผมทางเฟสบุ๊คก็คงจะรู้และอิ่มกันไป ส่วนในเวปวันนี้ผมติดธุระกลับมาอีกทีก็ 11.38 เลยลงไม่ทัน ส่วนช่อง 7 เบื้องต้นตามนี้ครับ หลังชั่งจะมาเน้นย้ำอีกที ... :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-65[1]:

จิตร มหา

..เดี๋ยวนะครับผมขออธิบายหน่อย ช่วงนี้รู้สึกว่ากระทู้ชื่อคล้ายๆผมมวยไม่มีเงินไม่มีตังค์อะไรพวกนี้จะถูกถล่มซะเละเลย คือกระทู้ของผมเนี้ยนะครับจะสะกดแบบนี้นะครับ..
..เด็ด 1 ตัว ช่อง .. ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..   อะไรประมาณนี้นะครับ...และข้อสำคัญ มวยไม่มีตังค์ก็เล่นได้ "ไม่ใช่มวยที่ปิดประตูแพ้นะครับ" คือแพ้ได้ชนะได้ แต่ ! เล่นแล้วได้เปรียบแน่นอน เช่น ท่านเล่นเสมอมา พอมวยตัวที่เล่นขยับเป็นต่อ ท่านก็ออกตัวบังทุนได้เลยโดยไม่ต้องใช้ทุนของท่านสักบาทเพราะมีแต่กินกับเจ๊าอะไรประมาณนี้ และในกรณีที่มวยสู้ไม่ได้ก็ว่าไปตามเกม แต่การตั้งกระทู้อันนี้เป็นความเชื่อและการตัดสินใจของท่านเอง ไม่มีใครไปบังคับได้ และผมก็ขอย้ำเลยนะมวย ไม่มีตังค์ก็เล่นได้ แพ้ชนะได้ อยู่ที่การเล่นของท่าน ผมไม่ได้หาประโยชน์ และเรียกเก็บเงินจากใคร ไม่ได้บังคับใครเชื่อ สมาชิกที่ติดตามผมมาตลอดยืนยันได้ ถ้ามวยของผมที่ลงไปใครไม่ชอบ "ส่วนหนักๆ" เข้าใจตามนี้นะครับ..

จิตร มหา

ขอเสริมอีกนิดนะครับการให้มวยจะเกิดศรัทธาจากสมาชิกได้ไม่จำเป็นต้องยกยอและอวดอ้างหรอกครับ และการตั้งกระทู้อย่าไปห้ามกันเลยกฎกติกาในเวปก็มีอยู่แล้วอ่านกันมั๊งนะ และที่สำคัญถ้าให้มวยผิดบ่อยๆ ความน่าสนใจหรือความสำคัญมันจะโดนตัดสินจากสมาชิกเองและคนที่โพสต์เขาคงไม่หน้าด้านโพสต์ต่อไปเรื่อยๆหรอกครับ ให้วลาตัดสินดีกว่า ....

Kom

ขอโทษครับท่าน จิตร ไม่มีความตั้งใจแบบนั้นครับ หวังว่าจะให้อภัย :Onion-s-160[1]:

จิตร มหา

ขอโทษครับท่าน จิตร ไม่มีความตั้งใจแบบนั้นครับ หวังว่าจะให้อภัย :Onion-s-160[1]:

ท่านคมผิดไรครับเนี้ย 5555 ..

โก๋ หน้าวัง $$

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สุดยอดครับท่าน จิตร มหา จัดไปโลดด :Onion-s-23[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

จิตร มหา

..เรตมวยช่อง 7 ..9:30 น..
1 ใครต่องรอง
2 สกุลชัยเล็ก 2/1
3 สตาร์บอย 11/8
4 เสมอสะท้านฟ้า

มวยชอบช่อง 7..
1 มเหศักดิ์ (สูสีกระแสเพชรสมบัติสู้เงินมากๆ)
2 สกุลชัยเล็ก ***
3 สตาร์บอบ (น่าเล่น)
4 ศรทอง ***

**สกุลชัยเล็ก ##มวยหันหลังเล่น **ศรทอง ##ไม่มีตังค์ก็เล่นได้ **

..เป็นทัศนะความชอบส่วนตัว ดูเรต+สถานการณ์บนเวทีประกอบ เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน..

..ช่อง 11 ..

แก้วกังวานตัวเดียว อย่าสนกระแสตัวนี้เล่นยังไงก็ไม่เสีย..

จิตร มหา

**สตาร์บอยนะ 5555 ลางไม่ดีซะมั๊ง "สะตาบอบ" 5555 ... :Onion-s-13[1]:

จิตร มหา

..เรตมวยช่อง 7..เวลา 11.00 น..
1 มเหศักดิ์ 10-9 (กลับมาสู่ราคาที่น่าจะเป็นแล้ว)
2 สกุลชัยเล็ก 2-1
3 สตาร์บอย 5-4 (ไหลรองเล็กน้อย)
4 สะท้านฟ้า เสมอ

จิตร มหา

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:

..ไม่น่าเชื่อว่าบักปึกแป้นปีกจะทำคนที่เข็ดขยาดในการเล่นเขาแล้วไปเล่นตรงข้ามให้เจ็บซ้ำใจโดยการกระเป๋าฉีกอีกครั้ง..

Kom

เป็นไปตามเป้าหมาย สติ มา ปัญญา เกิด รับเต็มๆๆๆอิ อิ อิ

จิตร มหา

เป็นไปตามเป้าหมาย สติ มา ปัญญา เกิด รับเต็มๆๆๆอิ อิ อิ

ครับท่านคมแล้วค่อยว่ากันใหม่..สู้ต่อไป..

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เอาเงินไปเก็บไว้ใหนน้อท่านจิตร ฝากผมไว้ก่อนดีกว่า อิอิ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โล่งใจไปอ้าย  หำอยู่คือเก่า  เมียสิด่าเอา  อิๆ  เยี่ยมๆคับ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สุดยอดครับท่านจิตร วันนี้รวยๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
สุดยอด...ครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal