เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เด็ด 7 สีอาทิตย์นี้ค่อยว่าจะวางเป็นที่เด็ดได่บ่  (อ่าน 7215 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
 :dookdik_smile-circle_88[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]:

....สวัสดีครับ..อ้ายยศ...คนเก็บเห็ด....

...ผู้ได๋...ครับ....แม่น..บักศรทอง...บ่...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ไม่รู้ว่าไฟต์ที่เเล้วจะหลอกตาผมหรือเปล่ายังไม่รู้เลยพี่ยศ ตอนชกกับ วันชนะ เห็นเล่นวงในอย่างเทพ
ขึ้นคอรัดเเน่นเเล้วบินตี ติดตาติดใจเหลือเกิน หลังๆมาเล่นฝีมือซ่ะงั้น ศอกเคยมีหายไปเเล้ว
ไฟต์นี้มันน่าคิด เเพ้ตกรอบ ลูกกรมหลวงไฟต์ที่เเล้ว หลอกผมหรือเปล่าพี่ยศ

คนเก็บเห็ด

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]:

....สวัสดีครับ..อ้ายยศ...คนเก็บเห็ด....

...ผู้ได๋...ครับ....แม่น..บักศรทอง...บ่...
    บ่แม่นครับน้องหงอคง   นักมวยทางบึงการบ้านอ้ายคมเองครับผม

คนเก็บเห็ด

ไม่รู้ว่าไฟต์ที่เเล้วจะหลอกตาผมหรือเปล่ายังไม่รู้เลยพี่ยศ ตอนชกกับ วันชนะ เห็นเล่นวงในอย่างเทพ
ขึ้นคอรัดเเน่นเเล้วบินตี ติดตาติดใจเหลือเกิน หลังๆมาเล่นฝีมือซ่ะงั้น ศอกเคยมีหายไปเเล้ว
ไฟต์นี้มันน่าคิด เเพ้ตกรอบ ลูกกรมหลวงไฟต์ที่เเล้ว หลอกผมหรือเปล่าพี่ยศ
    รอบนี้ไม่ต้องสืบครับน้องประติมากรรม

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
 สวัสดีครับน้องยศ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

จัดไปครับพี่ ไม่ต้องสืบโอเครผมเข้าใจหล่ะ สกุลชัยเล็ก vs ลูกกรมหลวง

คนเก็บเห็ด

สวัสดีครับน้องยศ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
    สวัสดีครับพี่สนทะเล  ช่วงนี้ท่านพี่คงเป๋าตุงนะครับผม :Onion-s-1[1]:

คนเก็บเห็ด

จัดไปครับพี่ ไม่ต้องสืบโอเครผมเข้าใจหล่ะ สกุลชัยเล็ก vs ลูกกรมหลวง
   เอาเป็นว่าพี่จะไม่ขายยาครับ  ถึงวันชกค่อยจิ้มแรงๆก็แล้วกัน :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_58[1]: รับทราบครับพี่

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดไปครับท่านยศ  มวยบ้านผมใจดีสู็เต็มร้อย แพ้ ชนะ ออกตัวได้

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

......คู่นี้ราคา 3-2 หรือ 5-3 อาจจะไปถีง 7-4 ถึงจะได้เล่นนะผมว่า....มวยบึงกาฬ ใช่  ลูกกลมหลวง หรือเจ้า กรด ใช่หรือไม่  หากใช่ราคาคงเป็นดังที่ผมว่า.........เพราะดูแล้ว กระดูกมวย ประสบการณ์ เหนือกว่าก้องเมธี หลายกระบุง..........แต่ขอเตือนหากราคาแพง ๆ ก็อย่าต่อเพลิน.....เพราะ เงินนี้แหละสำคัญ..ระวังไว้ด้วย...อย่ามั่นใจแบบว่าแพ้ไม่เป็น ต่อเก็บทุกราคา.....แล้วท่านอาจจะเจ็บตัวก็เป็นได้....ขอเตือน..
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

คนเก็บเห็ด

ยังไงก็ยังชอบ  กระทิงทุ่งบึงการคือเก่า   .....ลูกกลมหลวง........

ประติมากรรม

ยาวๆเลยครับพี่ยศ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal