เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พิเศษ7สี มั่นใจ100%เนื้อตัวมาดีมากๆสภาพก็ดีกว่ากัน  (อ่าน 21697 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เจนณรงค์ ต.ทักษิณ เล่นไปครับเที่ยวนี้ขอบอกเลยว่าตั้งใจมากๆมั่นใจถอนแค้นได้สำเร็จแน่ เพราะว่าร่างกายสมบูรณ์สุดขีด ส่วนเพชรทราย เพชรเกรียงไกร หรือสตาร์บอยช่วง
หลังสภาพไม่เท่าไหร่ ทีมงานของเจนณรงค์เตรียมเล่นหน้าตู้(ญาติๆของเจน)
ท่านใดที่ติดตามผลงานก็จัดไปได้เลย มวยมาสู้แถมเล่นเงินเยอะด้วย ท่านไม่เล่นแล้วจะ
เสียใจเน้นๆที่วงในอย่างแน่นอน วงนอกมีแข้งเป็นใบเบิกทาง เป้าหมายอยากเดิมพันกับ
ศิริมงคลเสียมากกว่า...........
............เจนณรงค์ ต.ทักษิณ(ก้องกลีบเมฆ)ตัวเดียวโดดๆ......

คู่เอก เล่นครับเข้าไปก่อนมวยรูปร่างสูงยาวกว่า
อย่างชูเจริญเข้าสูตรเลยเล่นมวยตัวใหญ่ได้เชียร์ได้ลุ้นและพี่น้อย(มะเฟือง วีระพล)บอกทีมงาน
คนใกล้ชิดขนเงินไปเล่นแน่นอนเด็กช้อมดีมากๆ
เล่นมวยมาสู้ แถมได้ใหญ่สูงยาวกว่าอีกต่างหาก
ไม่เล่นไม่ได้แล้ว ชูเจริญขอโชว์วิก7สี 12.30

*****เจนณรงค์*****
*****ชูเจริญ*****
มาดีทั้ง2ตัว :dookdik_smile-circle_51[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:  :Onion-s-163[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
จัดไปครับลูกพี่ขอหนักๆๆๆๆเลย

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
สวัสดีคับท่าน น้องใหม่ขอคิดรถไปด้วยคับ :Onion-s-17[1]:

*****ของร้อนวันนี้ผมให้เล่นไปที่"เจนณรงค์ ต.ทักษิณ"สภาพเยี่ยมสุดๆ
ถ้าเห็นต่างก็เล่นตรงข้ามไปเพราะมวยตัวนี้อยากเดิมพันกับตัวที่ถอนไปชะมากกว่า แต่วันนี้ทีมงานจะเล่นหน้าตู้อย่างแน่นอนคู่ชก
เพิ่งหายใจเมื่อครั้งที่ผ่านมากว่าจะชนะสิบแสนได้ลุ้นกันตัวโก่ง
เที่ยวนี้ขอบอกเลยว่า"สตาร์บอย"ถึงแม้จะเคยชนะมาแล้ว แต่ครั้งล่าสุดที่ชกกันยก4เจนณรงค์กินไปครึ่งคอแล้ว แต่ออกมายก5ยกสุดท้ายเจนณรงค์ คุมเกมชะมากกว่าไม่เน้นแล้วเพราะตัว
เองมั่นใจว่ายก4ได้เห็นๆ.....อีกอย่างเจนณรงค์ไม่กลัวมวยทรงนี้อยู่แล้วคู่นี้บอกได้เลยว่าสตาร์บอยท้ายๆจะต้านความแข็งแกร่ง
ได้หรือไม่......นี่คือข้อมูลของจริงไม่ได้นั่งเทียนหรือยกเมฆแต่อย่างใด*****

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณมากนะครับพี่ ศุภชัย สิงหาเวช นะครับ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

apisit

• มวยคู่เอก
เด็กดอนเขือง  เล่นตู้ใดหนอวันนี้   ไปเล่นบ้านผมบ่

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
อยู่แถวด่ายน๋อ บอกแน่สิด่ายไปเล่นนำครับผม

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านศุภชัย ชอบเหมือนกันครับชอบมากๆๆๆคือชูเจริญเด็กอยากโชว์ที่ 7 สีมานานแล้ว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นวมทอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคับพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

ด่วน ด่วน ด่วน คู่เจนณรงค์ ปู สระบุรี คุมหน้าเสื่อเองผมจะเกาะติดคาบข่าวมาบอก ที่แน่ๆตัวเงินเล่นแน่นอน
*****ปูดูแลน้องเจนเองเลยครับวันนี้ พวกยาหมดสิทธิ์***
แม้แต่ใครที่แปลกหน้าอย่าเข้ามาใกล้55ของจริง ไม่สนเรตมวย

roengraka

• ชอบกด Like + 6

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121

ขงเบ้ง

• ชอบกด Like + 7

ณิชาภัทร์

สุดยอดๆๆๆๆๆๆ

ณิชาภัทร์

เบึ้มฝากขอบคุณท่านศุภชัยที่ใด้ไถ่รถมาเดินออกจากตู้อย่างสห่าผ่าเผย555555555

ณิชาภัทร์

สุดยอดๆๆๆๆๆๆ
  เจนณรงค์พารวย

ณิชาภัทร์

ท่านศุภชัยถามีปัญหาโทรหาเบึ้มใด้เลยยิ่งช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานศพเขย่าไฮโฮอยู่พอดี

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ...ที่ช่วยเสริมความมั่นใจคู่เจนณรงค์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-4[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
 :Onion-s-25[1]:เยี่ยมครับท่าน

ขอบคุณทีมงานทางภูเก็ตที่เอาข้อมูลของจริง"เจนณรงค์"มาให้ศุภชัยได้เอามาแบ่งปันชาวเวปบางบอน
ผมคิดว่าทุกท่านที่ติดตามคงยิ้มกันนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_51[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ขอบคุณท่านศุภชัยครับ ผมยิ้มได้เพราะคู่นี้จริงๆครับ

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณท่านณิชาภัทธ์ ถ้ามีงานแต่เดี๊ยวอิโท้ห้า มันฉอบมาก๋อกวนเดี๊ยวตะ โป้ง โป้ง โป้ง
พ้มหรู่นิ หว๋ามันเป็นคัย......

นวมทอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากคับพี่ เจน ตัวเดียวเน้นๆๆๆคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal