เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบตัดเชือกมวยรอบปูนเสือ จับฉลาก เหมือนเตรียมมา..........  (อ่าน 2602 ครั้ง)

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
จับฉลากในโถ่ใส่ๆ มีฉลากเป็นหลอด  4 หลอด มี 4 สี เด้กเส้นซุปเปอร์เจ๋งจับก่อน สกุลชัยจับต่อมา  หากสังเกตดีๆ อยากให้เด้กเส้นหลีกตัวเต๋งอย่างสกุลชัยได้ต้องเตรียมกันว่า   เธอต้องเลือกสีนี้ คุณต้องเอาสีนั้น เราถึงจะไม่เจอกันซึ่งก้ได้หมายเลข 2 กับ 4  แล้ว ไปวัดดวงเอาว่าเพชรกะรัตกับลมหวนจะจับได้เจอกับใคร    ความจริงโถ่ที่ใช้ต้องถึบแสงนะครับ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..เค้าก็จับเป็นเพียงพิธี..เท่านั้นเอง ครับ...

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เหตุผลท่านboomใช่ใใช่ๆบักเจ๋งต้องชิงกับชัย ถ้าไม้พลิกซะ :dookdik_smile-circle_58[1]:

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผิดครับ ลมหวนแชมป์ปูนเสือครับ ผมคิดว่า เก้ากระรัต + ซุปเปอเจ๋ง (ซุปเปอเจ๋งด้วยความแข็งกว่าจะ ชนะ ท้ายๆ) สกุลชัย + ลมหวน (ลมหวน ได้นับ 8 ครับเพราะหมัดหนัก) ซุปเปอเจ๋ง + ลมหวน (ลมหวนน่าจะแก้มือได้สำเร็จครับ) คุณต้องดูตอนจับฉลาก ลมหวนเหมือนพระเอกไงก็ไม่รู้ มีกราบด้วย คนเฮๆ กันไหญ่เลย 555+ อย่าลืมฉายานะครับ (ไอ้หมัดพายุ) โปรโมเตอร์ต้องจ้องไอ้เด็กคนนี้น่าดูเลย มันมาแน่ ? :Onion-s-113[1]:มันเป็นไปตามนี้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal