เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOM มวยสู้คู่เปิดหัว 7 สี 17 ส.ค.57ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่...  (อ่าน 52431 ครั้ง)

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ตามไปด้วยคนครับ กิตติ ทำฟรอมสวย
ชนะไฟรนี้ ป๋าชุ้น ให้ชิงแน่ๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
นายหัวไฟหนาวคับ ผมชอบ กิตติ ศักดิ์รังสิต คับคุ้นเคยกับสนามดี เหลี่ยมเข่าดี วงในไม่เป็นรอง จัดเต็ม กิตติ คับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ตามไปด้วยคนครับ กิตติ ทำฟรอมสวย
ชนะไฟรนี้ ป๋าชุ้น ให้ชิงแน่ๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขอคุณทั้งสองท่านครับ ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณาด้วยครับ...มีเหตุมีผลดีจุงเบย....
        กิติ...เขาเขียนแบบนี้จริงๆ..ไม่ใช่ กิตติ ครับ...กิติเป็นนักมวยจากสตูล  ศักดิ์ รังสิต เคยนำไปชกที่ 7 สี เมื่อวันที่ 9 ธ.ค.56  โดยชกเป็นคู่ที่ 6 ของรายการ เพราะวันนั้นนักมวยน็อคกันกราวรูด  กิติ ชกกับ ไทเกอร์เล็กแบบ 3 ยก    เรามาดูคลิปกันครับ
 http://][/img]

http://sports.bugaboo.tv/watch/39969/มวยไทย7สี_9_ธ.ค.55

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ตาม ติด ติด.

ไฟหนาว

ดูคลิปแล้วตอบคำถามด้วยครับ..กิติ ที่กำลังซ้อมมวยอยู่ ใส่กางเกงมวยสีอะำไร ดำ หรือ แดง....
เอกชัยกิติศักดิ์รังสิต

พญาอินทรีย์

กิติ...ใส่กางเกงแดงครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

กิติ...ใส่กางเกงแดงครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

ดูดีๆมีรางวัลครับ ท่านพญาอินทรีย์...มวย 2 คนที่กำลังซ้อม คนหนึ่งชื่อเอกชัย อีกคนชื่อกิติ.....คนไหนแน่ครับ กิติ...

นี่ก็เป็นอีกไฟต์หนึ่ง...กิติ ชก 3 ยก กับ ซีอุย จิตรเมืองนนท์..ที่ช่อง 7 สี  คลิกเลยครับ...
http://sports.bugaboo.tv/watch/46769/มวยไทย7สี_3_ก.พ.56

ไฟหนาว

น็อตใหม่  อ.นิตยาพร  อาทิตย์นี้เจอคู่ปรับเก่า..หนึ่งสยาม  ใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใใที่ตัวเองเคยโดนน็อค   จะสางแค้นสำเร็จหรือ ต้องลุ้นกนครับ   สำหรับผมชอบน็อตใหม่..ไม่ประมาทอย่างเดียว แก้มือได้

ไฟหนาว

คู่เอก 7 สี รีแมทช์   ครั้งแรก อภิสิทธิ์ ชนะที่ช่อง 7      ครั้งล่าสุด วันเฉลิมชนะ ที่เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
               อาทิตย์นี้ เอาให้แตกหักกันไปข้าง เจอกันคู่เอกอีกหน...ท่านว่าใครจะขนะ  ผมเหรอ..ชองวันเฉลิมครับ...
       มาดูคลิปไฟต์ล่าสุดกันเลยครับ...

วันเฉลิม vs อภิสิทธิ์ / Wanchalerm vs Apisit | 12 May 2014

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-113[1]:นายหัวไฟหนาวคับ ผมชอบกิตติ ศักดิ์รังสิตคับ ชอบเพราะว่า เหลี่ยมเข่าดี กระตุก หัก บิดแทง เข่าในขึ้นได้ตลอด และที่สำคัญที่สุด ความคุนเคยกับสนามมวย7สี :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

พญาอินทรีย์

หูตาฟ่าฟาง  ก็อย่างนี้แหละท่าน   :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

งั้นรอ ZOOM ดีกว่า... :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-113[1]:นายหัวไฟหนาวคับ ผมชอบกิตติ ศักดิ์รังสิตคับ ชอบเพราะว่า เหลี่ยมเข่าดี กระตุก หัก บิดแทง เข่าในขึ้นได้ตลอด และที่สำคัญที่สุด ความคุนเคยกับสนามมวย7สี :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:
              มองอีกมุมจากบ้านใหญ่Fc...พี่น้องจะได้ตัดสินใจง่าย ขอบคุณครับ
หูตาฟ่าฟาง  ก็อย่างนี้แหละท่าน   :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

งั้นรอ ZOOM ดีกว่า... :dookdik_smile-circle_48[1]:
             ท่านพญาอินทรีย์..ใครครับ หูตาฝ้าฟาง..ผมอ๊ะ๊ป่ะ..แต่ผมหูตาดีนะครับ..อิอิ...
        ไฟต์นี้...ผมสู้เกินร้อยครับ..ชก 7 สีด้วย   พ้มต้องไม่พลาด.....

ไฟหนาว

ผมพร้อมแล้วครับ..อาทิตย๋นี้เจอกันที่ช่อง 7.สี..ผมสู้เต็มที่ ช่วยเชียร์ผมด้วยครับ....

ไฟหนาว

ยอดบัวแดง..วงนอกแจ๋วแหวว แข้งซ้ายดีดแม่น เป๊ะๆ
   กิติ..วงใน เกาะติดคิดตังค์...
วันชกใครจะหลงเวย์ใคร...อยู่ที่ทีมงานทั้งสองฝ่ายและสมองมวยของนักชกทั้งคู่......ผมบอกเกมแค่นี้ ท่านลองเลือกซิครับว่า ชอบใคร...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ท่านไฟหนาวครับจงวังแร่เอามวยไปชนะครับจากคนสุโขทัยเคารพครับผม

ไฟหนาว

ท่านไฟหนาวครับจงวังแร่เอามวยไปชนะครับจากคนสุโขทัยเคารพครับผม

ไม่ได้ไปสุโขทัยนานแล้ว..จงวังแร่เป็นใครครับ แล้วเอานักมวยคนไหนไปชกที่ไหน ช่วยกรุณาบอกรายละเอียดหน่อยครับ..ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

.........

ไฟหนาว

คู่แรกได้เสียแน่ ชอบมวยหนองบัวลำภู..ใส่ยอดบัวแดง       ชอบมวยสตูล..ใส่กิติ.....
 :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

เช็คข้อมูลแล้ว ยอดบัวแดง ชกช่อง 7 สี ครั้งนี้เป็นครั้งแรกครับ....กิติ เคยชกทีืช่อง 7 สี 2 ครั้ง เป็นแบบ 3 ยกทั้ง 2 หน และชนะทั้ง 2 หน.. ครั้งนีัเป็นครั้งแรกที่กิติ ชกเป็นคู่ที่ 1 ในรายการและชก 5 ยก.....หากไม่มีอะไรผิดพลาด..ยอดบัวแดง ไม่เคยชกกลางวัน...ฝากพี่น้อง พิจารณาด้วยครับ  พรุ่งนี้มีคำตอบในยูทูปว่าผมฟันธงให้ใครชนะ..มวยเตะ หรือ มวยเข่า...
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

อาทิตย์นี้มีพลิกแน่..ท่านว่าคู่ไหนครับ เสี่ยงต่อการพลิกล็อคมากจุงเบย.....

ไฟหนาว

คู่มวยที่ผมว่าอันตรายที่สุดคือ คู่2 ครับ
              หนึ่งสยาม เคยฟันศอกน็อคน็อตใหม่ยก 3...น็อตใหม่เป็นมวยแทน 2 ยกแรก หนึ่งสยามต่อ 2-1...น็อตใหม่สู้เต็มพิกัด ทั้งต่อยหมัด เตะ เข่า สารพัด หมดยก 2 ราคายันเสมอน็อตใหม่  ยก3 น็อตใหม่กะปิดเกม เดินลุยไม่ระวัง โดนศอกหนึ่งสยามเข้าปลายคาง หลับสนิท....อาทิตย์นี้กะย้ำแค้น เพราะซ้อมอยู่ 13 เหรียญ พระราม9  มีเสี่ยแขกอัดฉีดก่อนชก
             น็อตใหม่..ต้องการสางแค้นให้ได้  เพราะคราวที่แล้วนอนไม่หลับที่ประมาทโดนศอกหลับ ทั้งๆก่อนหลับราคามาแล้ว... จากนั้นน็อตใหม่ชกออกตู้ทีจีเอ็น  สร้างผลงานเยี่ยมชนะรวด  ชกมวยมวยรอบไทยประกันชีวต ครั้งที่5  ชนะรวด ถึงรอบชิงยังชนะน็อคยก 2  เพชรตรี ส.เริงชัย   โดยฮุคซ้ายเข้าเต็มคาง..ผลเพชรตรีร่วงคาหมัดหลับสนิท...
            เป็นงัยครับ...แค่คิดก็เสียวแว้ว.........ท่านว่าจริงป่ะ......

:Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
รอซูมครับ

ไฟหนาว

กลับคืนตู้ สู้แค่ไหนต้องติดตามครับ..ลูกรักของป๋าชุ้น..คนนี้แหละ.....

ไฟหนาว

ZOOM ZOOM คู่1 7สี 17สค57

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

....ขอบคุณท่านลุงไฟหนาวมากครับ...ZOOM....ๆๆๆๆๆๆ..นำเสนอสุดยอดจริงๆๆๆๆ..ผมขอตามทาานครับ....ขอบคุณมากครับ

....ใครจะกล้าไปแทง...กับน้องคนข้างล่างนี้มั่ง ครับ...

ไฟหนาว

หลังชั่งเจอกันครับ..ผมจะบอกให้รู้ว่า มวยที่ผมฟันธงไว้ เปลี่ยนแปลงหรือเปล่า อย่าพลาดนะครับ... สงสัยคู่นี้..คงทำให้พี่น้องมีทุนไว้ลุ้นคู่ต่อๆไปแน่....

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  มวยคู่1 พิกัด 101 ปอนด์
       กิติ    ชั่งได้ 101.1    ลด  .1
       ยอดบัวแดง ชั่งได้  101.6 ลด .6
น้ำหนักผ่านทั้งคู่ครับ    ผมขอยืนยัน..นอนยัน...มวยที่ผมฟันธงไว้ในยูทูป..ไม่เปลี่ยนแปลง....มั่นใจครับ ผมและพี่น้องรับตังค์แน่...ใครยังไม่ได้ดู คลิกเลย....ลุ้นไปครับ ไม่ต้องคิดมาก....

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
มองว่ายังไม่ผ่านกิตติครับจะเหมือนฤทธิ์เทวดาเข้ากรุงนัดแรก

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆครับ ตามท่านครับ

ไฟหนาว

มองว่ายังไม่ผ่านกิตติครับจะเหมือนฤทธิ์เทวดาเข้ากรุงนัดแรก
ขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆครับ ตามท่านครับ
             ขอบคุณครับ....ผมว่าพวกเราได้เงินใช้กันเพลินๆแน่นอนครับ...
         ช่อง 11...คู่เอกมวยรอบโตโยต้าเงินล้าน อรัญชัย เกียรติภัทรพรรณเจอกับ อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว...พิกัด  133 ป.  อรัญชัย 134.6    ลด 1.6 ป.  อุ้ยเสี่ยวป้อ  135.2  ลด 2.2 ป.    ผมชอบอรัญชัย  ได้เก๋าส์ กระดูกขัดมัน....น่ารักน่าลุ้นครับ

ไฟหนาว

คู่เอก 7 สีวันนี้. ชอบสมองมวย..จังหวะฝีมือเหนือกว่าคู่ชกครับ...

ไฟหนาว

มวยคู่2...มีโอกาสนับน็อคสูง....อยู่ที่ว่าใครโดนก่อนเท่านั้น.....สำหรับขอนั่งดูก่อน 2 ยก  ยก3....ลุยแน่ แต่ลุยใครอยู่ที่เกมบนเวที และซิก..ส่งใคร....

ไฟหนาว

โต๊ะเรตเปิดแล้ว
กิติ ต่อ 10-9
หนึ่งสยามต่อ 10-9
ชายเล็ก ต่อ 10-9
วันเฉลิม ต่อ 5-4

ราคาเริ่มไหลต่อ ไหลรอง ตามได้่ที่นี่ครับ...

ไฟหนาว

ช่อง 11...คู่เอก อรัญชัย ต่อ 5-4...น่าต่อครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

คู่4...ช่อง11.....ฝากเล่น เก่งเล็ก ฮั้วโรงน้ำแข็ง...เล่นไปครับ แพ้ยากส์.....

ไฟหนาว

ราคาเรตขยับแล้วครับ
กิติ ต่อ 5-4
หนึ่งสยาม เหลือแค่ เสมอ
ชายเล็ก ต่อ 5-4
วันเฉลิม ยังต่อ 5-4 เท่าเดิมครับ

ไฟหนาว

เล่นไปเหอะ..สบายใจกว่ากันเยอะเลย.......

ไฟหนาว

...วันนี้ ถ้าคุณไม่เชียร์เขา..คุณนอนไม่หลับแน่...... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เก็บเล็กผสมน้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ตามครับ คู่แรกแฮกหมาน ฟันธงขนาดนี้ต้องตามครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

มวย 4 คู่ 7 สี   วันนี้....
กิติ..บู๊สู้ดี ต้นๆโดนแข้งซ้ายยอดบัวแดง...ยก45..ประกบในได้เกมโอเวอร์ครับ..
คู่2....นั่งดูก่อนซัก 3 ยก   ดูซิกเล่น โอกาสนับน็อคสูง....บ่องตงเล่นยากส์มาก
ชายเล็ก เด็กป๋า..อาวุธหนักทุกเม็ด ใจสู้ดี..ผมชอบครับ
วันเฉลิม..กลับมาดูว่าร่างกายเข้าที่..ผมว่าน่าเชียร์นะ...

ไฟหนาว

ราคาเรตอยู่มุมแดงทุกคู่ครับ
กิติ ไหลต่อ 11-8
หนึ่งสยาม ต่อ 5-4
ชายเล็ก ต่อ 5-4
วันเฉลิม ไหลต่อ 11-8

saroj

• ชอบกด Like + 6
ไม่เป็นไรรอซูมใหม่สู้ๆๆ

ไฟหนาว

สรูปผลงานของ ZOOM ZOOM...วันเสาร์เข้าเป้าหมด..วันอาทิตย์พลาด...คงไม่ว่ากันนะครับ  กิติ..พารถผ้าป่าคว่ำ เซียนทุกสำนักบาดเจ็บระนาว รวมผมด้วย..555....

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ZOOM ZOOM ที่3และแชมป์ฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งที่10

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ไม่เป็นไรครับ ท่านพี่.....7สีเปิดหัว มาแล้วครับ RRRRRR :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ไม่เป็นไรครับ ท่านพี่.....7สีเปิดหัว มาแล้วครับ RRRRRR :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
......... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal