เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สีล่วงหน้า 31 สิงหาคม 57 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!!!  (อ่าน 12121 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

คู่มวยช่อง  7สี   ล่วงหน้า
อาทิตย์ที่ 31 ส.ค. 57

มวยรอบปูนเสือ  ใครชนะเข้าชิงชนะเลิศ
ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร
เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์    118ป.

มวยรอบปูนเสือ   ใครชนะเข้าชิงชนะเลิศ
สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
ลมหวล ศิษย์ลมหนาว     118ป.

สะท้านฟ้า ซากามิ
ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่    118ป.

ยุทธการ ท.เทพสุทิน
ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย    126ป.

.....คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง......เอาไปทำการบ้านกันแต่เนิ่นๆๆๆครับ.....

พลเมืองดี

คู่มวยช่อง 7สี ล่วงหน้า

มวยรอบปูนเสือ ใครชนะเข้าชิงชนะเลิศ
เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 120 ป.

มวยรอบปูนเสือ ใครชนะเข้าชิงชนะเลิศ
ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 120 ป.

ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 118ป.

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย 126ป.

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
มาให้หยิบสองตัวแล้ว
เยี่ยมจริงๆท่านซอย.....ขอบคุณครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
คู่เอก ยุทธการ 127ป.ส่วน/ ยอดทองไท 126ป. หรือเปล่าครับท่านซอย......
ยอดทองไทเดิมมีรายการต่อยกับฝนหลวง ศิษย์บุญมีเป็นคู่รอง โดยคู่เอก หยกวิทยา พรัญชัย vs กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง..ศึกเพชรสุภาพรรณ  วันที่ 22 ส.ค. 2557   ที่เวทีมวย ลุมพีนี(พรุ่งนี้)...แต่โยกมาต่อยที่วิกหมอชิตแทน คู่นี้น่าชมมากๆครับ เตรียมกระสุนรอไว้เลยครับ....

พลเมืองดี

ช่อง3 เสาร์30สิงหาคม57...........

1 ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม
ณพกฤต ก.กัมปนาท..............140

2. อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย
มงคลแก้ว ส.สมหมาย.............126

3. ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์
ช้างเผือก มวยไทยอคาเดมี่........154

4. มรกต คมสายไหม
เบิกบาน ลูกเมืองเพชร..............115

... อาจมี มวยปรับเปลี่ยน ติดตามกันต่อๆไป ครับ...

SEED

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
คู่มวยช่อง 7สี ล่วงหน้า

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 120 ป.

ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 120 ป.

ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 118ป.

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย 126ป.

จัดไปยอดทองไท  ล้างแค้นแทนเพื่อนร่วมค่าย
 :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal