เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: Re: วิจารณ์มวยช่วยกันเชียร์ 7สี เล่นแล้วรับตังค์  (อ่าน 8623 ครั้ง)

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
@มังกรเงิน เก่งบ้านนอกเข้ากรุง เตะหนักต่อยแรง ชกภูธรต้องมีเดิมพัน
ผ่านตัวดีๆมาเยอะกว่า.  ไม่แพ้มวยฝี
@ทวน เตะต่อยเข่าในดี มาทำฟร์อมที่บ้านตัวเอง คู่ชกกระดูกยังไม่ถึง มีแค่ เข่าไม่มีอาวุธนำ  อาทิตย์ก่อน ธนูทอง เกรียติเจริญชัย กินอิ่มไปแล้ว
 อาทิตย์นี้คืนบ้าง
@สราวุฒิ  ฝีมือเหนือกว่า เตะอย่างเดียวก็เข้าไม่ติดแล้ว คู่ชกแต่ก่อนหมัดหนักเตะแรงขึ้นลิฟไปเจอแต่แข็งๆจนกรอบหมด เดี่ยวนี้ออกอาวุธไม่ได้ดั่งใจ
กลายเป็นมวยหนักหมัด
@รุ่งอุบล   ฝีมือครบเครื่อง ฟอร์มกำลังแรงฉุดไม่อยู่ คู่ชกหยุดไปนาน
 ยังไม่เข้าที่

หลั่งชั่งจัดหนัก เด็ด9ดาว :Onion-s-163[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
4 ตัวผมว่า เข้าหมด ชอบครับท่าน ถ้า จะพลิก คู่ 1 ครับผม หน้าเสื่อแข็ง ตียันลูกชายบวชไม่รู้ว่าราคาจะมาไหม? ระวัง อย่าหลงกะแส ผมชอบเหมื่อนท่าน ทั้ง 4 ตัว ครับผม

เขยจันท์

ครับท่าน kom คู่1ผมว่าอัตรายมาก คนต้องแห่เล่น หนึ่งพิชิตแน่ๆ เพราะเห็นชกบ่อยๆ แต่เจ้ามังกรเงิน เห็นฟรอมการชกก็ไม่ธรรมดา งาบเดิมพันตัวดีๆทั้งนั้น

แต่ที่ผมชอบมากตอนนี้เป็นคู่เอก :dookdik_smile-circle_88[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
คู่ 3 น่าพลิกราคาแพง

เขยจันท์

คู่ 3 น่าพลิกราคาแพง
ถ้าพลิกราคาแพงอย่างท่านว่าก็ดีครับ สองข้างเห็นๆ :dookdik_smile-circle_88[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
เหนลุงแถวบ้านบอกว่า หยกเพชรอ่า  มันเป็นมวยหมดสภาพแล้ว ว่างั้นน่าคงจะมาเหมือนโพธิ์แก้วแน่ๆ

เขยจันท์

เหนลุงแถวบ้านบอกว่า หยกเพชรอ่า  มันเป็นมวยหมดสภาพแล้ว ว่างั้นน่าคงจะมาเหมือนโพธิ์แก้วแน่ๆ
แต่ก่อนเก่งเดี่ยวนี้ไม่เท่าไหรหยุดไปพักหนึ่ง

เขยจันท์

เด็ด9ดาวจัดหนักไปที่ รุ่งอุบล ฝีมือครบเครื่อง เตะจนเข้าไม่ติด
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ชอบก็ตาม ไม่ชอบสวนให้หนักๆ
โชคดีมีตังค์ รับสิ้นเดือน

เขยจันท์

โอ้ยๆโอ้ยเจ็บเกิบกะบ่เหลือ : :Onion-s-98[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: วันนี้ผมเจ็บหนัก
ขอโทษทุกท่านครับหากใครติดตามผม :Onion-s-44[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-98[1]:

แมนสรวง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ไม่เปนรัยครับ สู้ต่อไป มวยไทยก้อย่างนี้ล่ะครับ
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สู้ๆๆๆๆครับท่าน ให้ด้วยใจไม่หว้งสิงตอบแทน

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
สู้ต่อไปครับท่านอย่าท้อครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สู้ๆครับท่านเขยจันทร์...........หนึ่งกำลังใจครับ หมัดมวยมีผิดมีถูกครับถูกทุกอาทิตย์ก้อรวยแย่สิครับ...ลุยกันต่อนะท่าน :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal