เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ......ยิงตรงเป้า คัดพิเศษ ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ช่อง 3 ช่อง 7.....  (อ่าน 14614 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ส่งท้ายปีเก่า  ต้อนรับปีใหม่  2558

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วๆของจริง ตามน้องอุ๊ไปครับ...........อาทิตย์นี้มีดีแน่นอนครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

น้องอุ๊ มาแบบเรียบๆ...............แต่มีข้อมูลแน่ครับ อาทิตย์นี้ช่อง7.........ติดตามน้องเขาไปเลยครับ.....มีอะไรดีๆแน่นอน

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
จะรอครับน้องสน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

:Onion-s-160[1]:  สวัสดีครับพี่สน    ท่านคนชายแดน  น้องเอส 

พี่สนก้อว่าไป  55++  ใครจะเหมือนพี่สน  วินทุกอาทิตย์ สุดยอดเกิน    :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อาทิตย์นี้  ช่อง 7 สี  เหมือนเดิมทุกๆอาทิตย์   ปล่อยกระแส  เสียหายหลายฝ่าย    มวยบางตัว  ทีมงานนักมวย  เค้ายังไม่ได้พูดอะไรเลย  ไปเขียน  แทนเค้าซะแล้ว 
สำหรับผม  ไม่กลัวหรอก   มวยปีใหม่  สงกรานต์ วาเลนไทน์  เทศกลาลอะไร  มวยจะพลิกแพง   มันเกิดขึ้นได้  ทุกอาทิตย์  ตามสภาณการณ์   เราเข้าถูก ก้อบังไว้   คู่มวยอาทิตย์นี้  ได้เสีย 

ครั้งล่าสุดชกกันมา   พลังพล  พลิกแพ้ วันชัย  ท้ายๆ  สูสี  ครั้งนี้ ต่อ 1 ป  หมดหรือไม่  นอกของนาย ในของฉัน  ชกกลางวัน   

สะท้านเมืองเล็ก  เคยเอาชนะ  สามดี  มาได้  สองครั้ง   ครั้งนี้ ทั้งต่อ นน ทั้งบีบ  ชกลางวัน  หมดหรือไม่  ไล่ไม่จน  ออกทะเล

• หวย • ) กะ ( • หอย • )
< < ต่างกันอย่างไร > >
• หวย • _ แทงได้เดือนละ 2 ครั้ง

• หอย • _ จะแทงวันละกี่ครั้งก็ได้

• หวย • _ แทงไปก็ผิดมากกว่าถูก

• หอย • _ แทงเมื่อไหร่ก็ถูกเมื่อนั้น

• หวย • _ แทงก่อน จึงเปิด

• หอย • _ เปิดก่อน จึงแทง

• หวย • _แทงได้ 2 ท่า บนกับล่าง

• หอย • _ แทงได้มากกว่า 2 ท่า ทั้งบน-ล่าง หน้า-หลัง ตะแคงซ้าย ตะแคงขวา แทงเสย แทงหงาย แทงคว่ำ แทงสั้น แทงยาว ตีลังกาแทง อื่นๆอีกมากมาย

( •****** เพราะฉะนั้นให้เลิกแทง " หวย " แล้วหันหน้ามาเอาดี มุ่งมั่นแทง " หอย " อย่างเดียว กันดีกว่า   

นี่แหล่ะคือที่มาของ  สโลแกน   *****ยิงตรงเป้า**** ม้าก้านกล้วย     555++

มันต้องมวยแบบนี้ได้เสียถึงเงิน   

สนทะเล

ครับน้องอุ๊.....คู่นี้มันมีอะไรน่าคิดมากๆครับน้องอุ๊......แต่หากไม่มีอะไรเปลี่ยนตอนนี้พี่มีในใจแล้วครับ(อาจมีเซอร์ไพรส์ครับคู่นี้) พี่เดาว่าน่าจะตรงกับตัวชอบน้องอุ๊นะครับ  :Onion-s-97[1]:

เวตนี้ที่สุดแล้วใครได้เปรียบจริงๆ   แดงสดขึ้นมา  น้ำได้เก๋า 

ครับน้องอุ๊.....คู่นี้มันมีอะไรน่าคิดมากๆครับน้องอุ๊......แต่หากไม่มีอะไรเปลี่ยนตอนนี้พี่มีในใจแล้วครับ(อาจมีเซอร์ไพรส์ครับคู่นี้) พี่เดาว่าน่าจะตรงกับตัวชอบน้องอุ๊นะครับ  :Onion-s-97[1]:

จัดมาเลยครับพี่สน รออยู่ครับ  ตรงกันจัดหนักๆไปเลย   ไม่มีกลัวอยู่แล้ว   ผมดูจากกระแสตอนนี้  ได้เสียถึงเงินมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไม่มีเวลาอธิบาย   พอดีวุ่นๆงานทำบุญลี้ยงพระที่บ้านครับ  ช้

เด็ดขาด    ป.พงษ์สว่าง  ....... รองมาๆ  แล้วหาที่ขยับยยาย

พลังพล  เพชรยินดี      จัดจ้าน   พลิ้ว    วางยาว

ไชโย   เพชรยินดี  ครบวงจร   แพ้ยากส์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal