เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน วันเสาร์-อาทิตย์ที่3-4 ม.ค.58(ต้อนรับปีแพะ!!)...>!!<  (อ่าน 27439 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่มวยช่อง7สี วันอาทิตย์ 4 มกราคม 2558 เวลาประมาณ 12.50น.

คู่ที่1.ปีใหม่ เอราวัณ vs เทวฤทธิ์ เดอะเบสอุดร 100
คู่ที่2.เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์ vs เก้าเอ เกียรติเจริญชัย127
คู่ที่3.ดีไซน์ ราชานนท์ vs เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ 122
คู่ที่4.แสน พรัญชัย vs นวพล ศิษย์ผู้พันตู่129

สนทะเล

ยังชอบตัวเดิมครับ...

สนทะเล

ชอบมั้ยครับ........

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
สวัสดีปีใหม่ครับท่านสนทะเล
จัดมาครับ
ติดตามและใหกำลังใจเสมอครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ครับท่านขาดงและพี่น้องบ้านบางบอนFcทุกท่าน ปีใหม่นี้ขอให้รวยๆเฮงๆ สุขภาพแข็งแรงๆตลอดไปนะครับ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
สวัสดีปีใหม่คับนายหัวสน ขอให้เล่นมวยชนะทุกๆอาทิตย์เลยน่ะ นายหัว

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
สูตรเด็ดอาทิตย์นี้ที่คิดไว้น่ะนายหัวนะ
1.ปีใหม่ วันก่อนฝนตกทั้งอาทิตย์ยังชนะเลย ตอนนี้ทางใต้น้ำลดแล้ว
2.เพชรเชียงยืน ถึงเวลาจิตรเมืองนนท์แล้ว
3.ดีไซน์ มวยใต้เหลี่ยมเข่าดีกว่าครับ
4.แสน พลัญชัย ยี่ห้อดี มวยมาสู้ทุกตัว

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ครับน้องไก่ ปีใหม่ปีนี้ไปเค้าท์ดาวน์ที่ใหนครับ พี่มารอมวยเด็ดเข็ดจนแพ้ด้วยครับ หนึ่งกำลังใจครับ รวยๆเฮงๆ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สวัสดีปีใหม่ครับพี่สน :dookdik_smile-circle_83[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
หวัดดีปีใหม่ครับ นายหัวสน :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สวัสดีปีใหม่ครับพี่สน  ปีใหม่เดินทางระวังด้วยนะครับ

maknum

• ชอบกด Like + 163
  สวัสดี ปีใหม่  ขอให้ เฮงๆรวยๆ  ครับท่านสน มาช้าไปหน่อยเดินทางไกล!!.

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ครับน้องบิ๊ก+ท่านแมวเซา+น้องอุ๊+ท่านmaknum ปีเก่าผ่านไป "ปีใหม่"มาแล้วครับ.........รวยๆเฮงๆครับผม ท่านที่เดินทางกลับบ้านหรือที่ทำงานขอให้เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพตลอดทุกๆเส้นทางนะครับ

สนทะเล

จะแจ้งเกิดช่อง7ได้หรือไม่!!! หรือยังอาถรรพ์ต่อไป อาทิตย์นี้รู้แน่!

สนทะเล

ชอบมั้ยครับ.........เด่นคีรี ส.สมหมาย มวยจังหวะฝีมือดี ชื่อชั้นดีกว่า ศอกคมวงในมีขวางแทงดันแทง สภาพร่างกายอาจจะดูเสียเปรียบแต่วันนี้ยังได้เวท2ป.มองว่ามีลุ้น น่ารอง**

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มารอสองคู่สู้เซียนครับพี่สน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มวยชอบศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 3 ม.ค. 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย  เวลา 12.15 น.

- ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี
มวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรงกว่า ต้นๆทำใจเพราะคู่ชกฝีมือไม่ธรรมดา แต่แรงปลายไม่ค่อยดี วันนี้น่าจะอาศัยสภาพร่างกายที่ดีกว่าเบียดเอาชนะไปได้

- สมิงเดช ฮั้วโรงน้ำแข็ง
มวยเข่าปอดใหญ่ปลายแกร่งกว่า วันนี้รูปร่างได้เปรียบสูงยาวกว่า ต้นๆทำใจหากไม่โดนศอกหล่นปลายขย่มตีอยู่ เคยชนะมาแล้วขอให้เหมือนเดิม

- เด่นคีรี ส.สมหมาย
มวยจังหวะฝีมือดี ชื่อชั้นดีกว่า ศอกคมวงในมีขวางแทงดันแทง สภาพร่างกายอาจจะดูเสียเปรียบแต่วันนี้ยังได้เวท2ป.มองว่ามีลุ้น น่ารอง**

- ตระกูลเสือ ยุทธชลบุรี
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องขวางหน้าดันแทงวงในเหนียวแน่นอาวุธหนักแรงกว่าปลายๆดีกว่า

สองคู่สู้เซียน1: สมิงเดช ฮั้วโรงน้ำแข็ง
สองคู่สู้เซียน2: ตระกูลเสือ ยุทธชลบุรี
น่ารอง*/ เด่นคีรี ส.สมหมาย สภาพมาสัก80% มองว่าเพชรใหม่ใช่ว่าจะเคี้ยวได้ง่ายๆ

-----------------------------------------

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
  ขอบคุณครับ

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
เอาไหมครับสู้ๆพี่สนทะเล :Onion-s-90[1]:หนึ่งกำลังใจครับ

สนทะเล

บาดเจ็บครับวันนี้โดนทุกคู่เลย......คู่ที่บังไม่ทันก้อบาดเจ็บกันไปตามระเบียบ..................
ขอโทษท่านที่ติดตามด้วยครับ ยอมรับผิดทุกกรณีครับ......วันนี้เสียไม่เยอะหรอกครับ......มีราคาก้อออกตัวบังทุน มวยทุกวันนี้เล่นไม่ออกตัวอาจจะบาดเจ็บได้ง่ายๆ ดูตัวอย่างสมิงเดช จากแดง 20 ต่อ 30 รอง โดนเตะยก4แทบทั้งยกแพ้สบาย.....ท่านที่ติดตามกระทู้เล่นแล้วบังทุนด้วยครับได้น้อยดีกว่าเสีย...มวยที่ผมให้ไม่ใช่มวยเด็ด-มวยของ หรือขายนาขายบ้านเล่นอะไรทำนองนี้นะครับ
พรุ่งนี้ต่อสู้กันใหม่ครับ สู้ๆ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

khadong

...มวยมีแพ้มีชนะครับ...ยังคงติดตามและเป็นกำลังใจครับท่านสนทะเล...สู้ต่อครับ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

maknum

จากหนึ่งกำลังใจครับท่านสน

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านขาดง...ท่านmaknum....ท่านเขยจันทร์ .........สงสารคนที่ตาม(ไม่ออกตัว)ครับ.........เมื่อเช้าก่อนโพสท์ผมยังคุยติดตลกกับพี่ชายอยู่เลยว่าปี58นี้ปีชงผมด้วย.........เห็นผลทันตา....บาดเจ็บกันไป
พรุ่งนี้ผมสู้ต่อแน่ครับ......ขอโทษท่านที่ติดตามจริงๆพรุ่งนี้ขอแก้มือใหม่นะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7........ถ้าไม่ติดอะไร....คู่123ตามด้านบนทุกตัวเลยครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
รอสองคู่สู้เซียนเหมือนเดิมครับพี่สน มวยมีแพ้มีชนะเขาบ้างเราบ้าง

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
หวัดดีปีใหม่ครับพี่สนผมมารอสองคู่สู้เซียนครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สู้ๆคับท่านสนทะเล
ผมก็เจ็บคับ :Onion-s-14[1]:

เมื่อวานวันแรกปีนี้ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ
วันนี้เรามาเริ่มใหม่ด้วยกัน :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องเผ่าพงษ์+น้องทาคาชิ+ท่านพญาอินทรีย์ครับ วันนี้มาสู้กันต่อครับ วันนี้จะกวาดมาให้หมดครับ ตอนนี้กำลังจัดทำรูป-ข้อมูล สรุปอยู่ครับ ไม่น่าเกิน10.30น.จะลงให้ครับผม.... :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย7สี อาทิตย์ที่ 4 ม.ค. 58 ถ่ายทอดสดเวลา 12.50 น. พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- ปีใหม่ เอราวัณ
มวยจากสงขลา แต่ทำการฟิตซ้อมที่ยะลา เป็นมวยรูปร่างสูงยาวกว่า จังหวะฝีมือดี ยอดไอ้แอ๊ดจากเมืองใต้ วงในเหนียวแน่นกว่า เคยเจอกับคู่ชกในวันนี้มาแล้ว1ครั้ง เทวฤทธิ์ ยอดมวยฝีมือจากสกลนคร เป็นมวยรูปร่างเล็กกว่าแต่จังหวะฝีมือดีครบเครื่อง ลูกเตะๆได้ฉกาจฉกรรจ์อาวุธออกได้รวดเร็วรุนแรง แต่ไม่ชอบใน....วันนั้นยก4เตะซะเกือบเหมายก เล่นเอาปีใหม่ไปไม่เป็นราคานำไปสุดกู่หน้าตู้เตรียมจ่ายตังส์กันแล้วแต่ยก5เกมส์เปลี่ยนเมื่อปีใหม่คลุกวงในปล้ำฟัดมัดตี ท่านรองเฮดังขึ้นมาอีกครั้ง เทวฤทธิ์เจอลูกนี้เข้าไปไม่เป็น และพ่ายคะแนนไปแบบตกม้าตายตอนจบ วันนี้เจอกันอีกครั้งต่างฝ่ายต่างมั่นใจว่าจะกำชัยชนะได้ วันนี้หากบังแข้งและเข้าตีในไม่ได้น่าคิดจริงๆสำหรับเจ้าปีใหม่ ผมยังชอบไปที่ ปีใหม่ครับรูปเกมส์น่าจะพลิกไปมาสนุก คู่นี้มีราคาดีๆออกตัวบังทุนกันบ้างครับน่าจะเบียดๆกันอีกครั้งไม่มีม้วนเดียวแน่..........

- เก้าเอ เกียรติเจริญชัย
ทำการฟิตซ้อมที่ ละงู สตูล เป็นมวยจังหวะเตะต่อยดีวงในมีตีสู้หมัดศอกออกได้รุนแรงหนักหน่วง วันนี้หากพกหัวใจมาสู้สนุกแน่ครับเข่าชนเข่าทีต่อทีใครหนักกว่า มองไปที่ เก้าเอครับ

- ดีไซน์ ราชานนท์
นักชกจาก นครศรี เป็นมวยเข่าปล้ำตีแข็งแรงใจสู้บู๊ดี รูปร่างช่วงชกสูงยาวแต่บางกว่า เคยปะทะกับคู่ชกในวันนี้มาแล้ว1ครั้ง ข่าวว่าครั้งนั้นเพชรสยาม มาแทนแบบกระทันหัน จึงแพ้ไปเมื่อครบ5ยก วันนี้เจอกันอีกครั้งแบบรู้ตัวรูปเกมส์น่าจะสนุกสูสีแน่......คู่นี้ยังชอบไปที่มวยเข่าใจสู้บู๊ดีตลอดอย่างดีไซน์วันนี้เจอกันที่วิก7สีดูเหมือนจะไม่ค่อยถูกโฉลกกับที่นี่เท่าไร วันนี้จะแก้อาถรรพ์ได้หรือไม่น่าสนใจครับ.....

-แสน พรัญชัย
นักชกจากเมืองใต้ นครศรี มวยเข่า ชื่อเดิมคือ กางเขนเหล็ก ส.ตะวันรุ่ง,ส.โชคกิจชัย เป็นมวยเข่าที่ชกมานานทำการฟิตซ้อมอยู่ค่ายเพชรสี่หมื่น วิทยา เพชรสี่หมื่นควบคุมดูแลการฟิตซ้อม  ส่วนนวพล ศิษย์ผู้พันตู่ เป็นมวยจังหวะฝีมือดีอาวุธหนักแรง หมัดศอกหวังผลได้เลย วันนี้ดูจะเสียเปรียบรูปร่างพอสมควร ทั้งคู่เคยเป็นเพื่อนกันมาก่อนแต่วันนี้เส้นทางทางทำให้ต้องโคจรมาเจอกันบนสังเวียนผืนผ้าใบ วันนี้บนเวทีต้องทำหน้าที่ให้ดีที่สุด.......ต้นๆ แสนต้องระวังให้ดีเพราะแสนเป็นมวยที่โดนหนักๆไม่ค่อยได้อาจมีหล่นได้เลย แต่ถ้ากันหมัดศอกได้ปลายๆขย่มตีอิ่มเข่าแน่ เวทนี้ยังมองไปที่แสนครับดูดีกว่าเพราะนวพลดูเหมือนจะคุมๆพอสมควร อีกอย่างวันนี้ ค่ายมวยพรัญชัยลุ้นค่ายมวยยอดเยี่ยมแห่งปีอยู่ลึกๆคงไม่ทำให้ผิดหวัง คู่นี้มองไปที่แสนครับ แต่ต้นๆต้องระวังเพราะถือว่ายังเป็นช่วงที่อันตรายสำหรับแสนพอสมควร...........นับน็อคเอาไป กดไม่ลงรับประทานเข่าอิ่มแปร้แน่ๆ...

สองคู่สู้เซียน1: ปีใหม่ เอราวัณ สูสีไม่มีม้วนเดียวแน่
สองคู่สู้เซียน2: แสน พรัญชัย ต้นๆต้องระวัง ปลายๆขย่มตีอยู่

น่ารอง : เก้าเอ เกียรติเจริญชัย ขอพกใจมาสู้ สนุกแน่ๆ

สนทะเล

คู่แรกอย่าฝังนะครับ แพ้ชนะไม่รู้แต่ปีใหม่ซ้อมดีมากครับครั้งนี้ มีราคาดีๆออกตัวบังทุนกันด้วยครับ 2ทีมนี้ สนิทกับ ปมต.ทั้งคู่ อะไรก้อเกิดขึ้นได้
คู่เอกมวยเป็นเพื่อนกัน ระวังด้วย
"เล่นมวยมีราคาออกตัวบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย"

สนทะเล

จัดไปเบาๆ...มวยชอบศึกมวยดีวิถีไทย "ช่อง 11" สั้นๆไม่ลงทัศนะมากครับ "วันนี้ยิงแดงทุกคู่"

- คมพยัคฆ์ ตี๋เมืองเลย  เคยชนะมาแล้ว ขอให้เหมือนเดิม
- พลังทิพย์ น.ศรีผึ้ง จัดจ้านกว่าปลายบังทุน
- ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย หน้าเสื่อดีกว่า
- แก่นอิสาน ศิษย์เอกอุบล ฉลาดหลักเหลี่ยมดีกว่า

เน้นๆ */ คมพยัคฆ์ ตี๋เมืองเลย+แก่นอิสาน ศิษย์เอกอุบล

***หมัดมวยกล้วยปิ้งนะครับ มีราคาดีๆออกตัวบังทุนให้มิดครับ ได้น้อยดีกว่าเสีย****

maknum

จะผิด จะถูกยังไง ก็หนึ่งกำลังใจจากใจ maknum ครับท่านสน

สนทะเล

จะผิด จะถูกยังไง ก็หนึ่งกำลังใจจากใจ maknum ครับท่านสน
ขอบคุณครับท่านmaknum  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

หนึ่งกำลังใจครับ... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal