เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว แบบเนื้อๆ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3443 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1.คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท      มองเรื่องราคาเรตเปิดเป็นรอง แต่มันเป็นแค่กระแสคับยังมั่นใจมวยคนนี้อยู่ ผมคิดว่าความเป็นมวยนั้นไม่เป็นรองไครเหมือนกัน แต่เจอมวยแทนที่มาแบบรู้ตัวก่อนหรือป่าวคับเห็นราคามาแบบนี้ ไม่ใช่ซ้อมมาแบบรู้ตัวแล้วเอามาบอกว่าแทนผมกลัวตรงนี้แหละคับ แต่จะยังไงตัวนี้สู้ถึงเงินคับ ชนะได้แน่นอน

2.จตุจักร ศักดิ์หอมศีล     น่ารองมากคับราคาพอจะรองได้ก้อลองดู  เอาใว้ขายกินกำไรน่าจะได้ คงไม่มีม้วนเดียว มวยตัวนี้ระวังน่ะคับมีชกดึงๆๆๆแล้วทำเป็นชุดแทงเจ็บแทงลึก ส่วนคู่ชกก็ดีซะที่ไหนร่างกายได้เท่าที่มีนั่นแหละโดนหนักถูกแทงทีไรน่าจะอยุ่  ผมมองถึงชนะคับตัวนี้ แถมร่างกายไม่เป็นรองคับซ้อมรอรายการอยู่ สูงยาวเข่าดี มีลุ้คับ 

3.เเสนเก่ง จ.นพรัตน์    คู่นี้ไม่ขอพูดอะไรคับ55555    เด็ดๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆเด็ดมากๆๆๆๆเล่นยาวๆ ทีมงานที่ติดตามไครชอบเอาไปเลยเล่นยาวๆ ไม่ชอบสวนไป  เล่นแล้วได้ตัง มันมีที่มาคับผมไม่ขอบอก   
เงินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไครบ้างไม่อยากได้  วันนี้แข้งกระจายทั้งเวที มีหลงเหลี่ยม  ออกทะเลท้ายๆน่าดูชม

ช่อง11

1  เรือเอก ท.เทพสุทิน 129   คู่ชกลดนานไปหน่อย  วันนี้ขอม้วนเดียวคับไม่ต้องบันยาย มีถึงร่องคับ เด็ดๆๆๆๆคับจัดไปตัวนี้ไม่ผิดหวัง

2 รักเกียรติ เกียรติประภัสร์    ยังมองว่าชนะได้คับ  ความเป็นมวยร้ายกาจมากถ้าคู่ชกถึงตัวไม่ได้ก็จบทุกราย แต่ผมมองลึกกว่านั้นคับ มวยคู่นี้ไม่ทำมะดา เล่นไปคับน่าจะมีตังใช้คับ จากข้อมุลที่ได้มา แต่ไม่สามารถบอกได้คับ เอาเปนว่าเล่นไปตามนี้คับใด้ตังใช้คับ ไม่เชื่อก้อสวนไปคับ ชอบเอาไป

3 ชนะชัย ช.เที่ยงธรรม   ค่ายนี้ทำมวยสุ้ทุกตัว  แล้วตัวนี้ผมยังมองว่าสุ้ได้คับ กินได้คับคู่ชกไม่ได้ดีไปกว่ากัน ความเป้นมวยพอๆกันแต่ได้แข็งแรงคับ แถมคุ่ชกลดน้ำหนักพอสมควร

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
เยี่ยมอีกแล้วครับท่าน  ขอบคุณครับ

ชอบหรือไม่ชอบ ก็ดูกันเอาเองน่ะท่าน ชอบตัวไหนเอาไป ไม่ชอบตัวไหนก็ไม่ว่ากันคับท่าน  ขอไห้โชคดีคับท่าน sabsun

nok45250

• มวยใหม่
  • **
สุดยอดมากท่าน

เสียดายคู่แสนเก่งคับ โดนเตือน เลยจุดเปลี่ยนราคาไหลยาวเลย แต่ถ้าบังทุนคงมีกำไรกันน่ะคับ   ส่วนอีกคู่ผมว่า รักเกียรติ น่าชนะมากๆคับ ยกเสมอเลย เกือบได้ตังคับ

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
พรุ่งนี้เอาแบบเน้นๆเลยครับท่าน วันนี้เป้าหมายไม่เต็มร้อยมีขัดนิดหน่อยพรุ่งนี้ยังรอเหมือนเดิม ขอบคุณล่วงหน้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal