เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล เเพ้ หยาดฟ้า น้ำดื่มปิ่นทิพย์โคราช ชมคลิปนี้  (อ่าน 9232 ครั้ง)

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
ขอบคุณครับท่านประติมากรรม ผมขออนุญาตแสดงความคิดเห็นในกระทู้ท่านนะครับดูคลิปแล้วอาทิตย์นี้ผมวาง ลมหวลยาวๆเลยครับ.....นะวันนี้ต่อให้เอาสกุลชัยเล็กมา(ที่ลมหวลเคยแพ้ในรอบปูน)ก็สู้ลมหวลไม่ได้ครับ.....ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
 :dookdik_smile-circle_58[1]:  ครับท่าน หายไปนานเลยนะครับ
สูสีครับคุ่นี้ ในส่วนตัวเเล้วดูที่การชิงหว่ะบนเวทีใครเร็วกว่า เกมส์ยาวๆได้เปรียบครับ

ประติมากรรม

เอาข้อมูลคู่รอง ระหว่าง ลมหวล กับ หยาดฟ้า อีกคลิปครับ

เครดิต มวยไทยรายวันครับ บุกถึงค่่าย ศิษย์ลมหนาว เเละ ราชานนท์ครับ

m.youtube.com/watch?v=4dSsBPaFHog

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
ครับผมท่านประติมากรรม...ข้อมูลท่านเป็นประโยชน์สำหรับผมครับที่จริงผมก็ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับเพียงแต่ตอนนี้ผมเชื่อทัศนะ(มุมมอง)ของตัวเองมากกว่า...เพราะจากประสบการณ์การดูมวยของตัวเอง...(ดูมวยช่อง7มานานครับ)บวก ลบ คูณ หาร แล้วพอสู้หน้าตู้ได้สบายครับ...มวย 4 คู่ผมไม่เล่นทุกคู่ครับ...ตัวไหนผมชอบผมก็วางยาวๆครับถ้าเข้า...เล่นคู่เดียวเอาเงินกลับบ้านครับ...ถ้าไม่เข้า(แพ้)ค่อยตามเล่นคู่อื่น...การพนันบางวันได้ บางวันเสียครับ...ที่สำคัญถ้าราคาดีๆ...ผมไม่โลภครับ ถ้าเข้ามวยถูกแล้ว(เล่นแล้วมวยเป็นต่อผมจะไม่ไล่ต่อเก็บครับ...แต่จะบังกินสองข้างครับ)ท่านสบายดีสุขภาพแข็งแรงนะครับ...เล่นมวยรวยๆ...ซื้อหวยเฮงๆนะครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

ประติมากรรม

เช่นกันครับผม ขอให้เฮงๆรวยเหมือนกันนะครับท่าน  :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal