เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกใหญ่น่าชม"เวทีมวยรังสิต" จันทร์นี้ (ห้ามพลาด)  (อ่าน 5088 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
วันจันทร์ที่ 27 เม.ย. 58
ศึกราชานนท์+อาร์แอร์ไลน์
เวทีมวยรังสิต ...ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
มวยเริ่มชก 18.00น. บัตร 350บ.

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
***ฝากเชียร์  "เพ็ชรเม็ดแรก  แหลมพรหมคีรี"  ด้วยครับ  ซ้อมดีมากๆ  น่ารองเป็นทีเด็ดครับ  เด็กในทีมงานผมครับ  จ่าปานเมืองคอนครับ*** :Onion-s-1[1]:

คู่มวยศึกอาร์แอร์ไลน์+นำแสงก่อสร้าง จันทร์ 27 เม.ย 2558 รังสิต
นัดฉลองวันเกิดครบ 41 ปี ของ ร.อ.ดร.รชฏ
.
คู่ที่2 ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 (ป.เกียรติยิมส์,ศิษย์กวางทอง) 29
แชมป์ชมรมมวยแชมป์ภาคอิสาน พิกัด 28.5 ก.ก ที่อีสานไม่มีตัวชก
ชนะน็อก3 น้องเอ็ม ราศีมีชัย 31 ต.ค.57 จ.ยโสธร
ชนะคะแนน เด่นขุนศึก ว.ปัญญาไวย์ 4 พ.ย.57 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน ยอดเพชร ส.บริสุทธิ์ 9 ธ.ค.57 จ.นครราชสีมา (ชิงแชมป์)
ชนะทีเคโอ สิงห์ดำ อ.มาสีพิทักษ์ 17 ก.พ.58 จ.ศรีสะเกษ(ป้องกันแชมป์)
ชนะคะแนน เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์ 13 ม.ย.58
พบ
เพชรเม็ดแรก แหลมมณีวัฒน์ค้าข้าว (ห้างทองซีกวง) 29
แชมป์ชมรมมวยสยามภาคใต้ หาคู่ชกยากทีาใต้
ชนะคะแนน ปั่นจั่น เพชรบัณฑิต 21 ก.ค.56 จ.นครศรีธรรมราช
แพ้คะแนน ปั้นจั่น เพชรบัณฑิต 13 ต.ค.56 จ.สงขลา
ชนะคะแนน เพชรสวนจันทร์ ศ.ชัยเจริญ 9 พ.ค.57 จ.นครศรีธรรมราข
แพ้คะแนน เพชรบ้านไร่จำป่าคอน ขาดลอย
"อภินันทนาการจากท่านกอบ หทัยราษฎร์"
***เด็กในคาถาผม เพชรเม็ดแรก แหลมมณีวัฒน์ค้าข้าว (ส.ภูมิภัทร) ซ้อมดีมีคัวเงินไปเล่น สดจากภาคใต้(นครศรีธรรมราช) อยู่ใต้หาคู่ชกยาก ส่วนดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 นั้นสดมาจากภาคอีสาน นับว่าถูกคู้ถูกเวลา ผมเน้นให้รอง "เพชรเม็ดแรก" มวยคู่นี้ไม่มีม้วนเดียวแน่นอน เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนคืน ฝากเพื่อนๆช่วยเชียร์กันหน่อยครับ***จ่าปานเมืองคอน :Onion-s-1[1]:

รายการมวย  ศึกราชานนท์+อาร์แอร์ไลน์   เวทีมวยรังสิต วันที่  27 เม.ย.57

ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์ 191  VS  เพชรเม็ดแรก   แหลมมณีวัตรค้าข้า 
***ฝากพรรคพวก  และเพื่อนๆ  ช่วยเชียร์  "เพชรเม็ดแรก"  ด้วยครับ  ซ้อมดี  ***น่ารองเป็นทีเด็ดครับ***  คืนนี้ผมสั่งให้ใหว้ครูมวย  ท่าสาวน้อยประแป้ง  "บนเชีอกครับ"  ขอบคุณมากครับ :Onion-s-1[1]:

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ก้องเกียรติ น่าเล่นมากๆครับ

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
มวยที่เกาะสมุยมีมวยในทีมงายชกบ้างมั้ยครับท่านจำปา...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal