เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นายเอก แจกทริคเล่นมวย + ราคาเรต 17/5/58 **มวยไทยบันเทิง**  (อ่าน 10759 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
สวัสดีครับ ท่านที่ได้อ่านของผมเมื่อวานคงจะมีความสุขกันทุกท่านนะครับ  :Onion-s-34[1]:

วันนี้มวยช่อง 7 และ 11 น่ากลัวทั้งคู่เลยครับ มวยวันนี้อันตรายดีจริงๆ ระวังกันด้วยนะครับทุกท่าน ด้วยความเป็นห่วง  :dookdik_smile-circle_56[1]:

วันนี้จะมาแนะนำการเล่นคู่ที่ไม่อันตรายกันดีกว่าครับ

ช่อง 7 สีขอหยิบยกคู่ที่ 2 ครับ

อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร พบ ป่าหวาย ยอดอัศวินทรานสปอร์ต

ข้อมูลพื้นฐานคู่นี้ ทั้งคู่เป็นมวยคนละสไตล์ครับ อินทรีย์ทองจังหวะฝีมือคมกริบ หลักเหลี่ยมสวยงาม เข่าในมีแทงสู้ รูปร่างเล็กกว่าพอสมควรเลย แต่หัวใจดีกว่าคู่ชกเช่นเดียวกัน ฟิตซ้อมอยู่ที่บางบอน ค่ายเพชรโพธิ์ขาวซ้อมอยู่ตลอดครับหลังจากชนะมังกรทองที่อ้อมน้อย พักไม่กี่วันกลับมาซ้อมต่อเลยครับ ส่วนป่าหวายเพิ่งแจ้งเกิดได้ในไฟต์ล่าสุดที่ลุมพินีมวยเข่าอย่างเดียวแต่ช่วงหลังมีหมัดด้วย ต่อยนำจับตาม เป็นมวยแข็งแรงแข็งแกร่งปล้ำได้เมื่อไรตียันเช้า แต่หัวใจโดนหนักๆแล้วมักถอดใจให้เห็นบ่อยครั้ง รูปร่างสูงยาวกว่าเห็นครับเป็นมวยในรายการด้วย ซ้อมอยู่ที่ชลบุรีครับ ค่ายเดียวกับฉลามทอง เปรี้ยวปาก ฯลฯ

ข้อมูลพิเศษ อินทรีย์ทองเป็นมวยต่อยกลางวันมีแรงมากกว่ากลางคืน (ชอบต่อยกลางวัน) และ ป่าหวายเป็นต่อแล้วต่อยไม่ค่อยดีเท่าไร ต่อยแบบได้เสียวตลอด แต่ถ้าเป็นรอง ต่อยดีเป็นพิเศษ

ทริคการเล่นคู่นี้ เข้าอินทรีย์ทองไปได้เลยครับสามยกดูว่ามีสิทธิ์นับ-น็อคเลย เพราะป่าหวายไม่ชอบหมัดเท่าไร ยิ่งไปแลกหมัดเสร็จทันที แต่ถ้าพ้นสามยกแล้ว ป่าหวายขึ้นคอได้กดคอได้ออกตัวไปเลยครับ แต่ถ้าอินทรีย์ทองไล่แขนได้ ถีบแล้วป่าหวายกระเด้งกระดอนให้ฝังไปครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
ราคาเรต 10.00 น. (ช่อง 7)

เครดิต : มวยหู สวนยาง  :Onion-s-160[1]:

1.ใครต่อรอง
2.เสมอ ป่าหวาย
3.วีระชน 10/9
4.ด่วนเป๋ 11/8

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ตามครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
ราคาเรต 11.00 น. (ช่อง 7)

เครดิต : กล้วย ซากามิ  :Onion-s-160[1]:

1.ทอง 10/9
2.ใครต่อรอง
3.เสมอ วีระชน
4.ด่วนเป๋ 7/4

นายเอก

• มวยคู่เอก
พิเศษครับ

คู่เอกนำรายการ ด่วนเป๋ กับ อภิสิทธิ์ เล่นไม่ครบยกไปครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
พิเศษอีกคู่ครับ

ช่อง 11 คู่ระหว่าง ดาวเชิงดอย กับ คมอาวุธ ระวังยกที่ "4" ให้ดีนะครับมีคนหนึ่งเตรียมมาแพ้โดยเฉพาะครับ เล่นมวยคู่นี้ดูหน้าเสื่อให้ดีๆครับ อันตราย

นายเอก

• มวยคู่เอก
ราคาเรต 12.00 (ช่อง 7)

เครดิต : มวยไทยออนไลน์  :Onion-s-160[1]:

1. ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 10/9
2. ป่าหวาย ยอดอัศวินฯ ต่อรอง
3. วีระชน ท.เทพสุทิน เสมอ
4. ด่วนเป๋ เดอะเบสอุดร 11/8

นายเอก

• มวยคู่เอก
ท่านใดตามผมคู่ 2 คงไม่เสียกันนะครับ  :dookdik_smile-circle_51[1]:  :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนรักมวยไทย..

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

นายเอก

• มวยคู่เอก
พิเศษครับ

คู่เอกนำรายการ ด่วนเป๋ กับ อภิสิทธิ์ เล่นไม่ครบยกไปครับ

ต้องขออภัยจริงๆครับ วันนี้ของสายผมพลาดไปเล็กน้อยครับ
ยกสามด่วนเป๋จะไปอยู่แล้ว เมาไปเมามา ราคาไปไกลแล้ว
แต่หัวใจพี่เป๋แกร่งกว่าเพชรสุดๆครับ ยอมรับเลย :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal