เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 น่าลุ้น 2 โคตรสูสี ดูให้เข้าตาอย่าใจร้อนไอ้น้อง....  (อ่าน 15544 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ คู่คี่มั่กๆ ห้ามแช่เด็ดขาด ราคามาต้องออกตัวบังทุน... :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมมองไปที่ อินทรีทอง ป.พีณภัทร ไฟต์ล่าสุดแพ้ราฟฟี่แบบหมดลุ้น เพราะเล็กกว่าบาน  คู่ชกคือจักรณรงค์เล็กก็แพ้ไฟป่าแบบหมดรูป   วันนี้ชิงที่3 คู่คี่ครับ  แต่อินทรีทองอาวุธมวยหลากหลายกว่า ใจสู้ดีกว่าน่าลุ้น แต่ไม่ห่างเพราะคู่ชกเข่าดี กดฟังอาร์มมี่ด้วย ขาใหญ่เข้าไหน ฟังเป็นข้อมูล เกมเบียด แต่จบเกมอินทรีทองจะคว้าที่3 ครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2..คู่ชิงแชมป์มวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ป ครั้งที่13   โคตรคู่คี่ครับ   ผมแนะนำให้นั่งดูเกมซัก 2-3 ยก เข้าตาแล้วจึงเล่น   ไฟป่าได้เก๋าส์ ประสบการณ์บนเวทีเหนือกว่าราฟฟี่ ทีเด็ดคือเตะได้ทั้ง 2 ตีน แต่ตีนขวาเตะแม่น หนักบัลลัย วงในล็อคคอแทงเข่า มีศอกเป็นอาวุธลับ ข้อเสียคือตัวเตี้ยกว่าเท่านั้น  ราฟฟี่ไอ้หรั่งตัวนี้อยู่เมืองไทย ฝึกมวยไทยมา 3 ปี อยู่ค่ายสิงห์ป่าตอง ภูเก็ต ของ หนุ่มน้อย เมืองหาดใหญ่ รูปร่างสูงใหญ่กว่านักมวยไทยทุกคนในเวตเดียวกัน  ชกมวยมาแค่ 60 ครั้ง แต่เก่งจัง ออกอาวุธมวยไทยได้ทุกแบบ เนียนตา ทีเด็ดคือลูกบดลูกบี้ กล้าเตะขวา ต่อยหนัก ฮุคซ้ายอันตราย เข่าในล็อคคอแทง  วันนี้ราฟฟี่ได้เปรียบคือใหญ่กว่าชัดเจน    ไฟป่าซ้อมค่าย พี.เ้ค.แสนชัยมวยไทยยิม ของเสี่ยแขก ได้รับการเทรนและติวเข้มจาก แสนชัย ซึ่งเคยปราบฝรั่งตัวใหญ่ๆมาเยอะ  แสนชัยคงแก้เกมแก้ทางให้ไฟป่าอย่างดี   เกมเบียดพลิกไปมาแน่  ผมชอบไฟป่าครับ  อาศัยลูกดักเตะดักแทง ไม่เป็นเป้านิ่ง ยก45 ออกอาวุธเนื้อๆเน้นๆ จะพลิกเกมเอาชนะคว้าแชมป์ได้   ทางที่ดีกดฟังอาร์มมี่จะได้รู้ว่า ขาใหญ่เป๊กโก้เล่นข้างไหน  ผมว่าเล่นไฟป่าแล้วออกตัวบังทุน ชนะแพ้ผมให้ 50-50 ครับ

ไฟหนาว

สำหรับคู่ชิงชนะเลิศ ใครชนะจะได้เงินสด 5 แสนบาท พร้อมเข็มขัดแชมป์  คนแพ้ได้เงินสด 3 แสนห้าหมื่นบาท      คนได้ที่3 รับเงิน 1แสนห้าหมื่นบาท ที่4 เงินสด 1 แสนบาท  คู่คี่สูสีทั้ง 2 คู่  อย่าคิดอะไรมาก วันนี้วัดดวงครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

4ฟอร์มหลังของ ไฟป่า และราฟฟี่ ดูกันชัดๆครับ

ไฟหนาว

สำหรับไฟป่า ไฟต์ที่2 ฟันศอกชนะน็อคยก4 แสงนภา ท.แสงเทียนน้อย นะครับ

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้พวงกเรา 8 จิตอาสาครับ
       เข้ามาก่อนใครเลย มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง ชลบุรี  ชอบก็จัดไปครับ...

ไฟหนาว

ตามมาติดๆ ไม่ต้องการให้พี่น้องรอ นี่แหละหัวใจจิตอาสาล่ะ...
       ช่อง3 วันนี้ มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา  กทม.  กินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี กทม.  และ มวยเข้าตา จากจอบบ้อน สกลนคร ให้ตรงกันครับ  แถมตรงกับมวยใช่ซะด้วย  วัดดวงแล้วครับพี่น้อง จัดไป...

ไฟหนาว

ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จากตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่นครับ...

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

ไฟหนาว

ดูรูปร่างครับ ราฟฟี่-ไฟป่า

ไฟหนาว

คู่ชิงที่ 3....ดูรูปร่างชัดๆ

ไฟหนาว

ถ้าชนะคว้าแชมป์วันนี้ เสี่ยแขกอัดฉีดทั้งเงินและทอง ชัวร์ครับ

พระอินทร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

bumrong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอซิกอู๋ด้วยครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
คู่แรก คตร
คู่2  ไฟป่า ต่อ 10-9

ไฟหนาว

ซิกอู๋ 20/2/59

ช่อง 3
คู่ 12 เปิดแดง ปิดเงิน
คู่ 345 สลับ
ซ้ายแพง ขวาขาด

ช่อง 11
คู่123 เปิดแดง ปิดเงิน
คู่ 45 สลับ

ช่อง ไทยรัฐ
ทุกคู่ เปิดแดง ปิดเงิน

ช่อง ไบรท์ทีวี
ทุกคู่ เปิดแดง ปิดเงิน

ช่อง 5
คู่14 ถือกระดาษแดง จับคางเงิน
ซ้าย ขวา ปิดเสื้อ
คู่235 เปิดแดง ปิดเงิน
ขอโทษน้องลองของด้วย ไม่รู้ว่าวันนี้ว่างหรือเปล่า เลยเอามาลงให้พี่น้องก่อน คงไม่ว่ากันนะ

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal