เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี น่าลุ้น 2 เห็นชกเข้าท่าดี มีโอกาสชนะสูง...  (อ่าน 36598 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ เน้นมวยสู้ ดูดีๆมีลุ้น จัดปายยยยยยยยย....... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ คนแรก ผมมองไปที่ กาก้า แป๊ะมีนบุรี ชื่อเดิม ทมิฬดำ อ.วันเชิด เคยต่อยช่อง7ไว้ครั้งหนึ่ง แพ้ หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว ต่อยไม่เอาอ่าวเอาทะเล เรี่ยวแรงไม่มี ทั้งๆที่ขึ้นมาเป็นต่อเยอะแยะ มาเช็คข่าวทีหลังจึงรู้ว่าโดนวิตามิน หลังจากนั้นก็เงียบไป ไม่เห็นชกออกตู้อีกเลย   แต่ที่เงียบเนี้ยะเพราะเดินสายชกภูธร  มีคิวบู๊อีกหลายหน  เจอกับมวยเก่งๆ แต่หมอก็เอาชนะมาได้  เป็นมวยบู๊เดินหน้าเตะต่อย ล็อคในดีตีเข่าอุตลุต มาอยู่ในสังกัดแป๊ะมีนบุรี มีคู่ปล้ำคู่ซ้อมเยอะ ดีขึ้นผิดหูผิดตา  ส่วนคู่ชกคือ ตี๋เล็ก ส.วังชัยศรี มวยชุมพร เป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะแม่นมีหมัดต่อยได้คม วงในขวางแทงสู้   วันนี้ผมดูว่าตี๋เล็กคงเอากาก้าลงยาก เพราะแกร่งสู้ไม่ได้ แถมหน้าเสื่อก็เป็นรองเห็นๆ  ลุ้นกาก้าไปเลย เรตคงต่อแพง ก็ต้องต่อ เพราะกาก้าได้เปรียบเยอะแยะ จัดไปครับ ได้กับได้...

supachok jutturos

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
ขอบคุณมากๆครับท่าน เมื่อวาน ป ต ท ผมรับมาหลายกำปั้นเลยครับ วันนี้ต้องจัดหนักๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ..ท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

กำลังใจมาแล้ว..ขอบคุณครับ 7 จิตอาสาอยู่ได้เพราะกำลังใจนี่แหละ  เราเป็นตัวช่วยเพื่อคุณจะได้อุ่นใจเมื่อออกรบหน้าตู้..555..อาวุธครบมือซะอย่าง เรียงหน้าเข้ามาเลย กรูสู้ยันป้าย...อิอิ...
    มวยใช่คนที่2...ผมมองไปที่คู่เอก...หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์  มวยจังหวะฝีมือดี เข้าออกรวดเร็ว สายตาดี เตะต่อยหนัก เข่าแทงสู้   ส่วนคู่ชก วีระชน ส.จ.เปี๊ยกอุทัย(ช.ไทยเศรษฐ์) เป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะต่อยหนัก บู๊สู้ดี    มวยคู่นี้ หยาดฟ้าเคยชนะมาแบบพลิกล็อค   มาชกกันใหม่วันนี้  ผมยังชอบลูกฉลาดของหยาดฟ้า   เกมเบียดคู่คี่สูสีแน่  ราคาพลิกไปพลิกมา  คงชิงดำยก 5....เพื่อความสบายใจ ช่วงพักยกให้กดฟังอาร์มมี่ จะได้รู้ว่าขาใหญ่เข้าไหน  แต่ก็ฟังเป็นข้อมูล ดูดีๆครับ เพราะเมื่อวานขาใหญ่ก็กระเป๋าแหกนะจะบอกให้   ถือมวยที่เคยชนะไว้ก่อน แล้วหาทางขยับขยายออกต้ว คู่นี้โอกาสหยาดฟ้าจะชนะผมให้ 55-50 %...ทางที่ดีนั่งดูให้เข้าจึงเล่น อย่าใจร้อนครับ..

ไฟหนาว

มาก่อนใครเลย ตาแม่นชี้มวยชัวร์..จาก ตแม่น หนุ่มชุมแพ ขอนแก่น ..ถ้าชอบจัดไปครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
เมื่อวานเข้าไปขอบคุณกระทู้ผิดนะครับ วันนี้เลยตามมาขอบคุณพี่ๆครับผม

ไฟหนาว

เมื่อวานเข้าไปขอบคุณกระทู้ผิดนะครับ วันนี้เลยตามมาขอบคุณพี่ๆครับผม
บ่เป็นหยังน้องชาย...ยังงัยก็ขอบคุณนะที่ให้กำลังใจพวกเรา...
   มาอีก 1 จิตอาสา..กินแบบนิ่มๆ จากพลเมืองดี หนุ่มใหญ่ใจสปอร์ต จาก กทม....

ไฟหนาว

ตามมาติดๆอีก 1 จิตอาสา มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา...ชอบก็ตามไปนะครับพี่น้อง..

ไฟหนาว

เข้ามาหาข้อมูลแล้ว กรุณาโพสต์ให้กำลังใจ 7 จิตอาสาด้วยเด๊อคับพี่น้อง
ตอนนี้จะเพิ่มอีก 1 แต่ก็ยังไม่เข้าที่เข้าทาง ได้แก่ น้องลองของ..เพราะชอบชักกะตุก เดี๋ยวมา เดี๋ยวไม่มา..เมื่อวานมา วันนี้หากอ่านเจอเข้ามาให้ซิกหน่อยนะ ช่วยๆกัน พี่เองไม่ค่อยมีเวลาเลย นะๆๆน้องชาย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ตามไปครับลุงกำนัน
ค่ากับข้าวค่ารถค่าหอพักนักศึกษา
เด็ดแบบนี้ ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ กับกำลังใจที่มอบให้พวกเรา...
      มวยเข้าตา..จอบบ้อน  7สีวันนี้ครับพี่น้อง...

ซำจั๋ง

• ชอบกด Like + 3
ให้กำลังใจจิตอาสาทุกท่านครับบบบ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ ที่ติดตามผลงานของ 7 จิตอาสา แค่นี้แหละครับที่พวกเราต้องการ
  ดูรูปร่าง เนื้อตัว กาก้า..ตี๋เล็ก  และ หยาดฟ้า..วีระชน ในการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  ขอบคุณภาพจากเว็บมาสเตอร์ครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
     เข้ามาแล้ว มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง...ชอบก็จัดไปครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณหลายๆเด้อครับทุกท่าน  หมานๆครับมื่อนี่

prointer

• ชอบกด Like + 23

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ตัวช่วยมวยตู้ คนที่ส่งเสื้อแขนยาวสีขาวคอปกแดงข้างในสีชมพู

ช่อง 7

คู่ 1,2 เปิดเสื้อแดง ปิดเสื้อน้ำเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ราคา
คาง /ไหล่ /กอดอก

ทุกคู่
ปิดเสื้อแดง ปิดเสื้อน้ำเงิน
ราคา
คาง/ ไหล่/ กระดาษ/ หัว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ลองของ

ผิมผ่ามมือถือครับ มันพิมอยากครับ เลยผิด แก้ไข้ครับ Nbt ช่อง11

ปิดเสื้อแดง เปิดเสื้อน้ำเงิน

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณมากน้องลองของ ยังง้ยเอาอู๋+เดี่ยวมาลงด้วย(ถ้ามีเวลา)

ลองของ

คุณ อู๋ อาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2559

ช่อง 7
คู่ 1,2,3
เปิดเสื้อ=แดง ปิดเสื้อ=น้ำเงิน
 ซ้ายแพง ขวาขาด
คู่ 4,5 สลับ
ราคาก็สลับ

คู่ 1,2
เปิดเสื้อ=แดง ปิดเสื้อ=น้ำเงิน
 ขวาแพง ซ้ายขาด
คู่3,4,5 สลับ
 ราคาก็สลับ
ซ้ายแพงขวาขาด
คู่ 3 ขวาแดง ซ้ายเงิน
ปิด เปิดเ หัว

ขอบคุณเจ้าของซิกด้วยครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

ทิ้งท้ายก่อนไปตู้...ฝากเล่น เพชรสำโรง ด้วยครับ จากใจ กำนันแดง..โชคดีครับ

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ขอบคุณท่านไฟหนาว  ตรงใจมากๆ เพชรสำโรง และ 7 จิตอาสา :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลองของ

คนเดี่ยว ช่อง 7

คู่ 1,2
ไหล่/ หู/ คาง/ กำปั้น
คู่ 3,4,5
จับหูแดง จับไหล่เงิน
ราคา
เปิด ปิด ดาษเล็ก ดาษใหญ่

ลองของ

คนเดียว Nbt ช่อง11

ยก1,2,3
ยก4,5สลับ
 ราคา
หู/ ไหล่/ หัว/ คาง

โชคดีรวยๆๆ บวกๆๆ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณแฟนคลับทุกคนนะครับ ที่ให้เกียรติติดตามผลงานของพวกเรา 8จิตอาสา..วันนี้เรตติ้งสูงถึง 2 หมื่นสามร้อยกว่าวิว  ขอบคุณที่ไว้ใจพวกเราครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
วันนี้ใครตามก้อรวยๆๆๆๆๆๆๆๆ
ใครสวนก้อเจ๊ง

supachok jutturos

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_88[1]: สุดยอดไปเลยครับท่านๆ 8 จิตอาสา ขอบคุณมากๆครับที่ชี้แนะ ชี้ตัวให้พวกเราได้เล่น ผมติดตามมาโดยตลอด ไม่ผิดหวังจริงๆ หยาดฟ้า เก็บมาทุกช็อต รวยสิครับ ...ขอบคุณมากๆครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขอบคุณครับพี่แดง เป็นกำลังใจให้เสมอสำหรับคนทำเพื่อส่วนรวมและเก่งๆ ครับ ขอบคุณแทนทุกท่านด้วย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal