เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ***มวยชอบช่อง 7 วันนี้ครับ (ชอบมวยรองครับ)***  (อ่าน 15158 ครั้ง)

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
***มวยชอบช่อง 7 วันนี้ครับ(ชอบมวยรอง)***
1 เพชรระยอง นายกทวีปตะพง **มวยน่ารอง**
2 สายฝน รัตนภานุ **มวยน่ารอง**
3 บุญชนะ นายกเอท่าศาลา **(ช้อมดี ร่างกายดี)มวยน่ารองอีกตัว**
***ปล.เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนคืน โชคดีครับพี่น้อง***
 :Onion-s-1[1]:

Re: ***มวยชอบช่อง 7 วันนี้ครับ (ชอบมวยรองครับ)***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 08:35 »
***มุมมองของผม  โดยเฉพาะมวยรอบปูนเสือครับ***
1. ไม้โท กับ เพชรระยอง
‪**‎ไม้โท‬ มวยเข่าในเหนียวแน่น ขวางหน้าแทง แต่แสลงหมัด เด็กชุมพร ยืนระยะดีกว่า หัวใจดี ต้นทำใจ ปลายมีลุ้น**
‪**‎เพชรระยอง‬ เด็กเมืองช้าง สุรินทร์ มวยเตะขาต่อยหมัดดี ปล้ำตีเก่ง สูงยาวกว่า จังหวะช้ากว่า หัวใจสู้ดี ยืนระยะเป็นรอง**
‪"‎คู่นี้‬ ผมมองไปที่มวยรอง เพชรระยอง จะดีกว่าครับ เตะขาต่อยหมัดนำไปก่อน เข้าในปล้ำตี มีเฮมีลุ้นครับ ขยับขยายได้แน่ อยู่ที่สภาพร่างกายและการยืนระยะ แต่ผมว่าน่าจะเอาอยู่"
2.เดอะกลั๊ฟ กับ สายฝน
‪**‎เดอะกลั๊ฟ‬ มวยกระดูกดี ครบเครื่องเรื่องต้มยำ เตะต่อย เข่าในกระตุกเหลี่ยมตี มวยของ ผู้กำกับสุขทัศน์ พุ่มพันธุ์ม่วง สภาพร่างกายแข็งแรงดี น่าเสื่อดี จังหวะดี**
‪**‎สายฝน‬ มวยจากปัตตานี จังหวะฝีมือดี เตะต่อยดีมีศอกเติม เข้าในแทงแหลม สูงกว่าชัดเจน น่าเสื่อเป็นรอง**
"คู่นี้ มองไปที่ สายฝน เล่นช้าๆนะ รองยาวๆ ต้นๆทำใจปลายๆดีกว่าครับ หัวใจดีกว่าเยอะ สภาพร่างกายดีกว่าครับ" :Onion-s-1[1]:

Re: ***มวยชอบช่อง 7 วันนี้ครับ (ชอบมวยรองครับ)***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 10:05 »
***สายฝน** :Onion-s-1[1]:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 11:31 »
***ซิกชาตรี ***
ช่อง7
คู่125. เปิดแดง. ปิดน้ำเงิน
ราคาซ้ายแพง. ขวาขาด
คู่34. ขวาแดง. ซา้ยนำ้เงิน
ราคาปิดถูก เปิดแพง. หัวขาด
ช่อง11
คู่125 ปิดแดง. เปิดน้ำเงิน
คู่34 เสียบดาษดำแดง. เสียบดาษขาวน้ำงิน
ราคาไหลแพง. จับหัวขาด
ช่องนาว
คู่125 เปิดแดง. ปิดน้ำงิน
คู่34 เสียบดาษดำแดง เสียบดาษขาวน้ำงิน
ราคาไหลแพง. หัวขาด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 12:07 »
***ซิกอู๋ ช่อง 7***
คู่ 1 2 4 5 เปิดแดง เปิดน้ำเงิน
คู่ 3 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ราคาซ้ายแพง ขวาขาด
ช่อง 11
คู่ 1 ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
คู่ 2 3 4 5 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ราคาซ้าแพง ขวาขาด
ช่องนาว
ทุกคู่ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
ราคาซ้ายแพงขวาขาด

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 12:12 »
***ซิกเดียว 7***
คู่135เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
 ไหล่ หัว คาง กำปั้น
 คู่24จับหูแดง จับไหล่น้ำเงิน
ปิด เปิด ดาษเล็ก ดาษใหญ่

ช่อง11
คู่12 ไม่ถือดาษแดง ถือน้ำเงิน
 คู่345 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
 หู ไหล่ หัว คาง
-------------------
***ซิกอู๋ 7***
คู่ 12 ปิดแดง เปิดเงิน
3 4 5 สลับ
 ซ้ายแพง ขวาขวาด

11
คู่ 1245 ปิดแดง เปิดเงิน
 ซ้ายแพง ขวาขาด

NOW
คู่ 12 ชมพูแดง เขียวเงิน
 ตรง ขวาง พัด

****ข้างบนผิดครับ  ขอโทษด้วย**** :Onion-s-1[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal