เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเเฉกันว่าสิ่งที่เห็นคือสิ่งที่ใช่หรือป่าว ผมว่าใช่ ขอคนอื่นมาช่วยนอนยันหน่อย  (อ่าน 3930 ครั้ง)

หาดใหญ่บ้านเรา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คุณกล้วยทอด เฮ้ยไม่ใช่คุณกล้วยตาก เฮ้ยๆๆผิดๆๆคุณกล้วยฉาบ ผม มองว่าคุณเป็นเกย์ ผม มองเเววตาคุณก็รู้ เลิกเถอะครับ สิ่งที่คุณกำลังทำอยู่ สงสาร คนในบอด  หลอกคนในบอดไม่เปงไร  อย่าหลอกตัวเองเลยครับ คุณไม่ได้เล่นหนัก เป็นหมื่นเปงเเสน  คนเล่นหนัก เขาไม่มานั่งเเชตกันหรอกครับเสียเวลา จากกันด้วยดีนะครับ  หวังดีกับสมาชิกทุกคนครับ ผมคนหนึ่งที่ติดตามผลงานอันยอดเ..ย  ของคุณมาตลอด พอเถอะครับ ผมสรุปนะครับ  คุณไม่ใช่ ชายเเท้เเน่นอน เเววตาจากรูปที่ผมเห็นคุณกำลังถึอตังมันส่อผม มองไม่ผิด ใครก็ได้ที่เคยเหงรูปนั้น มาอัพต่อกระทู้นี้ให้ที  อ้างอิงจากกระทู้หน้าที่ 2ตอนนี้   หัวข้อ  .....ลงทุน 3 แสน.....ออกตัว...15-1.   20-1.  บัง..ได้มา.  มากกว่าชนะ  เอารูปคุณกล้ว มาลงในกระทู้นี้ที  อัพทีครับพี่น้อง

ทีมงาน..หลวงติ่งเมืองคอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
มันขี้โม้ครับ เท่าที่รู้มาไม่มีใครต้อนรับมันแล้ว

• มวยใหม่
  • **
สมรักษ์ นี้หว่า (ไม่ได้โม้) 55+

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ท่านหาดใหญ่ให้ตัวไหนครับช่อง 7 ขอเด็ดๆ 1 ตัวครับ ผมเคยตามท่านอยู่หลายครั้ง..รองดูครับระหว่างท่านกับ..คนอื่นๆใครเจ๋งกว่ากัน..ขอบคุณมากๆครับ

• มวยใหม่
  • **
วันนี้ผมชอบ เพชรจริง เอฟ.เอกรุ๊ป  มวยทรงนี้ ฟ้าพยับไม่ชอบครับ  ไม่เด็ดนะครับ  ลองได้ อยากให้รอง เเล้ว กันกิน สองข้าง ครับ ไม่มีม้วนเดียวเเน่ๆๆครับ

• มวยใหม่
  • **
คู่ 1 ช่อง 9  ผมชอบ เพชรนรินทร์  ลูกเขานาใน  ถ้าไม่คุมอาวุธเยอะ วันนี้น่าได้เเชมป์ ครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
อย่าไปสนใจเลยครับ...เอาแค่ขำๆก็พอ

เพชรจริงทีเด็ดผมเลยวันนี้
ชอบจังหู นายหัว

เด็กหัดเดิน

• ชอบกด Like + 1
ระวังไว้นะเพชรจริงเอาแน่แอบได้ยินมา

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ไอ้กล้วยไข่ มันหลอก คนมาเยอะแล้วครับ ยืนยัน

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
อาทิตย์นี้มวยล้มจริงอย่างโจว่า เพชรจริงกลายเป็นเพชรปลอม ส่วนคู่เพชรนริน ผมต่อเก็บตั้งแต่ยกแรก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal