เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สืบดูสู้ได้ ศึกจ้าวมวยไทย ศึกมวยไทยเกียรติเพชรSKS และศึกจิตรเมืองนนท์ วันนี้  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
        สวัสดีครับFC  เล่นมวยมีได้มีเสีย ถ้าอยากเล่นได้โดยไม่เสียมีวิธีเดียว คือออกตัวบังทุนครับ  พูดถึงมวยที่ผมฟันธงให้ที่ผ่านมา พลิกแพ้บ่อย ทั้งๆที่ผมมองว่าดีกว่า น่าเล่น แต่คนชกกัน เราไม่รู้ใจมัน ว่ามันอยากชนะหรืออยากแพ้ ตรงนี้อ่านใจมันยาก นอกจากทีมงานของมัน  การฟันธงตัวชนะล่วงหน้ามันจึงสู้เหตุการณ์ระหว่างมวยชกไม่ได้  เอาเนาะ ไม่คิดมากดีกว่า  รอผมเช็คนักมวยซักครู่ เดี๋ยวฟันธงให้ ชอบก็ตาม ไม่ชอบดูการชกประกอบครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย  2ตัวสืบดูสู้ได้..น่าเล่น..
          ..ทันเทพ ส.จิตรประเสิฐ..มวยอุบล อายุ 16 ปี สูง 165 ซ.ม. มวยจังหวะฝีมือ เตะเข่ารุนแรง  ชกกับ ฉลามทอง ศิษย์ฉลามขาว  มวยสงขลา อายุ 17 ปี สูง 172 ซม. ประเภทเข่าแรงแทงเจ็บ คู่นี้เป็นมวยรอบม้าบินน็อคเอาท์ใครแพ้ตกรอบ  ผมชอบทันเทพ เสียเปรียบรูปร่างก็จริง ระยะนี้ฟอร์มสดมาก  เรตเปิดเป็นต่อแพงแน่ ผมแนะนำว่าอย่าเพิ่งต่อตามเรต  เพราะทันเทพเตี้ยกว่าชัดเจน ราคาฉลามทองตื้นแน่  พอราคาต่อไหลข้ามฉลามทองหรือราคาถูก ก็เล่นไปที่ทันเทพ การยืนระยะ และจังหวะฝีมือทันเทพดีกว่า งัยต้องได้รับการชูมือเมื่อจบเกมครับ
          ..เพชรเจ้าพระยา ศิษย์กำนันเหน่ง..มวยชัยนาท อายุ 17 ปี สูง 172 ซ.ม. มวยบู๊เตะเข่ารุนแรง วงในมีศอกสลับ ชกกับ กริชมณี สวนจากคาเฟ่ มวยสตูล อายุ 21 ปี สูง 170 ซ.ม. สไตล์คล้ายกัน คู่นี้เป็นมวยรอบมวยมันส์พันธุ์ดุ    ผมชอบเพชรเจ้าพระยา ระยะนี้ฟอร์มสด ชนะมาหลายไฟต์ กำลังห้าวเป้ง ทีเด็ดอยู่ที่ศอก ฟันโดนเป็นร่วง  เกมคู่คี่ครับ ยังงัยราคาดีๆอย่าลืมออกตัวบังทุนล่ะ เล่นเพชรเจ้าพระยาต้องได้เงินครับ

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกมวยไทยเกียรติเพชรSKS  2ตัวสืบดูสู้ได้
          ..แสนเอก ส.ราชภูมิ..มวยขวา บู๊เปิดเกม กล้าแลกกล้าบวก เป็นมวยแทน ชกกับมวยในรายการคือ ยอดชนะศึก ก๋วยบางคอแหลม มวยซ้าย สูงยาว เตะซ้ายดี  เข่าในขวางแทงดี   ผมชอบแสนเอก เดินบวก ขยันออกอาวุธกว่า หากเป็นรอง น่ารองจัง
          ..ทศกัณฑ์ ช้างนครศรี..มวยซ้าย จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี คู่ชกคือ นิธิกร(พุฒิ) น้ำดื่มหมี77 มวยเตะเข่าดี  ไฟต์หลังโชว์ไวดี     ผมชอบความเก๋า เจ้าเล่ห์ของทศกัณฑ์ ไฟต์ล่าสุดโชว์ไว้เข้าตาเซียน   เกมเบียดคู่คี่แน่ ยังงัยก็ออกตัวบังทุนไว้สบายใจกว่านะครับ โอกาสพลิกมีสูง
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ศึกจิตรเมืองนนท์  2ตัวสืบดูสู้ได้
          ..ปราบอัศวิน ศิษย์นายกสมศักดิ์..
          ..อนุสรณ์เล็ก ศิษย์ทนายเค..
เล่นไปได้เงินครับจ้าวนาย..

ไฟหนาว

เรต
ศึกจ้าวมวยไทย
ทันเทพ                        21
เพชรเจ้าพระยา               53
ตี๋ใหญ่                         10/9
พลายแก้ว                     53

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรต
ศึกมวยไทยเกียรติเพชรSKS
ยอดชนะศึก                10/9
สิงห์อิสาน                  11/8
ดิโอนาต้า                   10/9
ทศกัณฑ์                    54

ไฟหนาว

เรต ศึกจิตรเมืองนนท์
ปราบอัศวิน           10/9
โชคชุยชาญ/เพชรศิลา   คตร
อนุสรณ์เล็ก             54
โจเซฟ                  11/8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal