เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางเก่าของมนต์ขาว..รักเกียรติเอาอยู่..ดู 7 สี !!  (อ่าน 3940 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img] http://][/img]หลังสุดโดน สองคม   ศรีสุริยันโยธิน  เจาะซะแฟบกองคาเวที      วันนี้ดูท่าจะโดนเจาะซ้ำอีกครั้งละมั้ง     บ้านใหญ่แต่ฐานไม่ดีโอกาสยุบและพังง่ายครับ       มนต์ขาววันนี้ได้ใหญ่ชัดเจน ปล้ำรัดฟัดเข่าเหนียวตีหนักทุกเม็ด    แต่มีจุดอ่อนที่ขา..ซึ่งมวยระดับรักเกียรติอ่านเกมออก      หากโดนเตะขาตั้งแต่แรกๆ...  เดี้ยงหรือไม่เดี้ยงไม่รู้ ที่แน่ๆยืนลำบาก..โคลงเคลง..    คงจำได้นะครับรุ่งราวี   ศศิประภายิม เตะขารุ่งเพชร    ว.รุ่งนิรันดร์ จนขาลาก  จะจับตีเข่าก็ลำบากและก็แพ้ไปอย่างหมดรูป      ผมแค่ทวนความจำเท่านั้นครับ       ตรงข้ามหากมนต์ขาวเก็บอาวุธรักเกียรติได้..ก็มีโอกาสชนะได้เช่นกัน      แต่วันนี้ผมคิดว่าเปา  7  สีคงได้รับบทเรียนจากการชกของรักเกียรติครั้งล่าสุดมาแล้ว   คงมีคะแนนพิเศษให้รักเกียรติแน่ครับ       เป็นแค่มุมมองส่วนตัว  ท่านรักใครชอบใครวัดไปครับ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: ยางเก่าของมนต์ขาว..รักเกียรติเอาอยู่..ดู 7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 08:08 »
อย่าลืมนะครับท่านรักเกียรติระดับแชมป์  6  เส้นนะครับท่าน  มนขาวมีกี่เส้นครับ

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
Re: ยางเก่าของมนต์ขาว..รักเกียรติเอาอยู่..ดู 7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 08:22 »
123  เข้าข้างเจ้า รัก ไว้ก่อน 45 ข้ามไวๆ   

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 09:43 »
พี่ไฟหนาว คะ ยางนี้หมายความว่าไง คะ ตอบหนูด้วย ขอบคุณ

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 09:51 »
ผมรองมนต์ขาวทุกราคาทุกยก

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:15 »
รักเกียรติ คราวที่แล้วดูชนะแต่ให้แพ้ วันนี้ต้องให้เขาครับกรรมโกงต้องเห็นใจ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 11:06 »
ถึง  น้องปฐมาภรณ์     แกล้งถามเล่นๆ หรือไม่เข้าใจจริงๆครับ     เอาว่าเผื่อนู๋ไม่รู้    ยางเนี้ยะเป็นภาษาที่เขาเอามาพูดกันในวงการมวย      หมายถึง..ขา  ของนักมวย (ยางรถก็อยู่ข้างล่างอยู่แล้ว)   เขาบอกให้เตะเจาะยาง   ก็คือ เตะขา     สังเกตดีๆนักมวยบางคนโดนเตะขาแล้วแพ้น็อคไปเลย      แต่ถ้านักมวยแก้ลูกเตะขาได้ก็คือยกแข้งบังไว้   คนเตะก็เจ็บแข้งได้      ที่มนต์ขาวโดนสองคมเตะขาน็อคล่าสุดที่ช่อง  7   เพราะไม่บัง ปล่อยให้เตะจนทนไม่ได้เลยทิ้งตัวแพ้น็อคไปอย่างที่เห็น       โอ.เค.ไหม    ยางของนู๋เป็นงัย  โดนเจาะยางไหวป่ะ     พี่เองเจอทีเดียวก็โอยแล้ว..ขอบอก     เล่นไปเหอะ รักเกียรติน่ะ     ตัวเล็กกว่าแต่เก๋าเกมกว่าเยอะ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 12:16 »
นู๋ เห็น กองยางรถยนต์เต็มไปหมด นู๋ไม่รู้จริงพี่ ขอโทษด้วย ไม่แกล้งถาม ขอบคุณคะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal