เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าสะท้านปะทะแสนแสบบี้เข่ากันสนั่นตู้..คู่ 1 ช่อง 11 !!  (อ่าน 3005 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]ฟ้าสะท้าน    ราชานนท์    ดาวรุ่งรุ่นใหม่ของวิชัย     ราชานนท์     มีชื่อจริงว่า   อาคม    สุขศิริ    ชื่อเล่น..ลุย     เกิดเมื่อวันที่  8  พ.ย.  2535   ที่ อ.เมือง  ขอนแก่น        ชกมวยมาประมาณ  70  ครั้ง   ชนะ  50  ครั้ง  แพ้  20  ครั้ง    3  ฟอร์มหลัง     แพ้รุ่งชัย   อ.บุญทับ   รดน.  121 ป.    แพ้ศักดิ์อาทิตย์    ต.ละงู   รดน.  122  ป.    ครั้งล่าสุด ชนะธนูศึกเล็ก       อ.ขวัญเมือง   เมื่อ  27  ม.ค.  56 ศึกซุปเปอร์เช็ง       ฟ้าสะท้านจะชกเป็นคู่ที่  1  กับ แสนแสบ   ครัวไพเราะระยอง(เกียรติประทุม)        ผมเคยเห็นนักชกทั้งคู่ชกออกตู้มาแล้ว    ฟ้าสะท้านเป็นมวยเข่าดีตีอร่อยชนะธนูศึกเล็กมาขาดลอย         ส่วนแสนแสบล่าสุดโชว์ฟอร์มไว้ติดตามากคือชนะ  เพชรสาเกตุ      น้ำยาหม้อน้ำคอนเฟิร์ม  ที่ tgn      ในมุมมองของผม...ผมชอบไอคิวของแสนแสบ..ดูว่าเข้าออกรวดเร็วเตะเข่าได้หนักหน่วงรุนแรง..ฟ้าสะท้านน่าจะช้ากว่าแต่ประกบเข่าอัดได้หนักเช่นกัน     พูดถึงน้ำเลี้ยงความเชื่อถือนักชกจากราชานนท์ได้เปรียบครับ   เลยทำให้ดูยากเพราะดีคนละอย่าง..       ผมจึงอยากรู้ว่าท่านทั้งหลายคิดเห็นกันอย่างไร    ช่วยกรุณาโพสต์กันเข้ามาหน่อยครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ฟ้าสะท้าน ผมยังไม่เคยเห็นเลยครับ ส่วนเจ้าแสนแสบเคยเห็นต่อย
รอท่านอื่นแล้วกันครับท่านไฟหนาว........ ;D

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
ขอบคุณครับท่านสนทะเล      ระหว่างรอความคิดเห็นจากท่านอื่น      ผมได้ค้นหาภาพของ  แสนแสบ   ครัวไพเราะระยอง (เกียรติประทุม) ใน  f  จึงได้นำมาลงให้สมาชิกได้ชมกันตามที่เห็นแหละครับ       ผมชอบข้อความที่เขาบอกแก่สมาชิกที่เข้าไปทักทายใน f   ว่า  ชิวิตที่เหลือเพื่อมวยไทย...   ซึ่งเป็นเป้าหมายที่บอกเป็นนัยๆว่า..แสนแสบมุ่งมั่นในอาชีพนักค้ากำปั้นนั่นเอง    วันเสาร์นี้แสนแสบจะชกกับฟ้าสะท้าน      ราชานนท์       ท่านคิดว่าผลน่าจะลงเอยแบบไหนครับ  ?

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ส่วนตัวผมคิดว่าอาชีพอะไรก็ตามที่เรารักมัน..มุ่งมั่นกับมัน
น่าจะทำออกมาได้ดีในระดับหนึ่งในชิวิตการประกอบอาชีพ
แม้บางครั้งต้องแลกมาด้วยความเจ็บปวด...อย่างเช่นชีวิต
บนสังเวียนผืนผ้าใบ
แม้วันนี้อายจะไม่ใช่วันของเราแต่ตราบใดยังมีลมหายใจอยู่..
เราต้องสู้ต่อไปครับ...
ผมชอบความมุ่งมั่นของเจ้าแสบครับผม !1เสียง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ผมชอบนักมวยคนนี้ครับ ชกแต่ละครั้งมีความตั้งใจสูง สู้จริง ชกด้วยหัวใจ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal