เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คำเตือน..ระวังตังค์หายตัวอันตรายมาแว้ว.ว.ว.ว. !!  (อ่าน 3034 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                 http://] [/img] 
เขาคือ  กฤษณะ  เอราวัณ  นั่นเองคะร้าบบบบบ..  มาแว้วววว.  7  สีอาทิตย์นี้      หมอเป็นนักมวยรายแรกที่กินเนสส์บุ๊คบันทึกไว้ว่าเป็นนักมวยไทยคนแรกที่จัดเป็น..สีทนได้...ทนยังงัย..ท่านคงจำกันได้ดีนะว่า      อาทิตย์ก่อนนู้น..หมอขึ้นเวที  7   สี ต่อยกับ  เพชรผาแต้ม  เบิ้มภูดิน    เกจิทั้งหลายต่างพากันชี้ว่าเจ้ากฤษณะไม่น่ารอดเงื้อมกำปั้นของเพชรผาแต้มแน่..เกจิที่ว่าเนี้ยะ  มีคนหนึ่ง
ท่านรู้จักดีที่ร่วมฟันธงก็คือ..แอ่น แอน แอ๊น..แหะๆ..ผมเองครับ !     ผม REPLAY..หน่อยนะครับ   เหตุการณ์เกิดขึ้นที่  7  สีวันนั้น   นักมวยทั้งคู่ชกเป็นคู่แรกครับ     พอระฆังดังแก๊งทั้งคู่ก็ปราดเข้าหากัน  ก็มีการเตะทักทายกันคนละทีสองที    วินาทีสำคัญเกิดขึ้นเมื่อเพชรผาแต้มต่อยหมัดโดนคางจนกฤษณะร่วงคาหมัด    กรรมการเข้านับทันทีจนถึง 8  กฤษณะพยักหน้าสู้    เพชรผาแต้มเห็นเป็นโอกาสทองเลยรัวหมัดปืนกลอีกชุด..ทำเอากฤษณะโดนแล้วยืนขาสั่นแล้วร่วงคาเวทีอีกครั้ง กรรมการรีบเข้านับอีก..นับถึง 8   กฤษณะพยักหน้าสู้ทั้งที่อาการตุปัดตุเป๋...เหมือนคนเมาดวดเหล้ามา 8 ขวดยังงัยยังงั้นแหละ   พอกรรมการสั่งชกได้  เพชรผาแต้มไม่ฟังเสียงอีร้าค่าอีรมเพราะถ้ากฤษณะร่วงอีกครั้งโดนจับแพ้แน่    รีบเข้าสอยกำปั้นใส่ไม่ยั้งถูกบ้างผิดบ้าง    กฤษณะยกแขนบังพายุหมัดทั้งๆที่ยังเมาอยู่แล้วหลับหูหลับตาฟันศอกสู้หมัด..ไม่น่าเชื่อครับ..ศอกหนึ่งฟันโช๊ะเข้าปลายคางของเพชรผาแต้มถึงกับร่วงหลับสนิทคาเวทีชนิดที่กรรมการไม่ต้องนับ..เฮ้อ..อย่างนี้ก็มีด้วย..  สรุปว่า..กฤษณะ  เอราวัณ  ชนะน็อคเพชรผาแต้มไปชนิดช็อคเซียนทั่วประเทศทีเดียวเชียวละครับ..  อาทิตย์นี้เจอเขาแน่..กรุณาทำใจไว้ด้วยนะครับ..   ท่านที่ตามข่าวเข้ามาคุยกับผมหน่อยเด๊อ..บอกด้วยหมอจะต่อยกะใคร..และช่วยกรุณาแสดงทัศนะหน่อยว่าผลน่าจะเป็นอย่างไร...เชิญคะร้าบบบบบบบบบบบบบบบ....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
สตาร์บอยมาวันนี้น้องพี่รู้
ไม่ใช่หมูให้ดูไปคงได้เห็น
เจนณรงค์จอมเข่าคีบยังถีบกระเด็น
ขอเข้าเวรล้างอายน้องชายเรา
มวยสุรินทร์ถิ่นช้างใหญ่ใครรู้จัก
มีคนทักแรกเสียวไส้ไปช่างเขา
ขอแค่คีบหนีบได้ในของเรา
ลูกหนักเอาไว้ท้ายเข้าป้ายแซง

น่าจะล้างอายได้ครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมคนนึงละที่จำได้แม่นมากๆสำหรับคู่ กฤษณะVsเพชรผาแต้ม
เพราะวันนั้นผมเล่นกฤษณะไว้โดนต่อยนับใจหายวาบบบบ
นับครั้งที่2เอาแล้วเรา.....สุดท้ายอย่างที่รู้ๆกันหงายเงิบ......
อาทิตย์นี้มาอีกแล้วหรือ??????? น่าคิดครับ ???

...................................................................................

เป๊าะ ปากพนัง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ศอกหนักกว่าหมัด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal