เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดซูซันประชันเข่าบัวขาว..คิดว่าใครเอาอยู่คู่2ช่อง 11 !!  (อ่าน 3778 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
      ยอดซูซัน   ส.โชคนิตยา ... ขุนเข่ากินคนจากคลองท่อม
   ชื่อจริง ธวัชชัย    ปริลาล่อง     ชื่อเล่น ซัน    อายุ  17  ปี    บ้านเกิดอยู่ที่ อ.คลองท่อม  จ.กระบี่   เริ่มชกมวยเมื่ออายุ  7  ขวบ    ซ้อมมวยอยู่กับ ดำ  เครื่องแกง แห่งนครศรีธรรมราช      ใช้ชื่อ สามเค    ดำเครื่องแกง   ชกสร้างกระดูกบ่อยๆ กลายเป็นจอมเดิมพัน เซียนมวยแถวใต้รู้จักดี     ตอนหลัง ดำ เครื่องแกง หันไปทำธุรกิจเต็มตัว  เลยยกมวยให้  อ.วิรัตน์  นครศรี ดูแลต่อ  เปลี่ยนชื่อเป็น  เพชรแดนใต้    อ.วิรัตน์   กระดูกแข็งขึ้นเรื่อยๆ  เคยปะทะมวยเก่งๆมามากมาย มีแฟนคลับตามเชียร์ตามเล่นเพียบ  ต่อมา กำนันสิทธิศักดิ์    ชูทอก หรือกำนันวุฒิ กระบี่ ตั้งค่ายมวย ส.โชคนิตยา ที่ อ.คลองท่อม จ.กระบี่  เลยมาอยู่กับกำนัน เปลี่ยนชื่อเป็น  ยอดซูซัน    ส.โชคนิตยา   มี รุ้งทอง  รัชดามิวสิค  พาตระเวณเดินสายชก  เก็บเกี่ยวชัยชนะเป็นว่าเล่น  โดยสไตล์บู๊สู้ยิบตา เดินหน้าคว้าคอคู่ชกมากระทุ้งเล่น  นักชกหลายรายชักขาเข่ามานักต่อนัก       2 ไฟต์หลังที่ชกออกตู้ช่อง 11    ชนะสะเก็ดทอง     ส.เทียนโพธิ์     และล่าสุดชนะเหนือธรณี  ว.วรรณทวี     ยอดซูซันเคยกระทุ้งเข่าชนะน็อคยก 4  สิงห์พรชัย   ส.สริญญา มาแล้วที่ จ.กระบี่       วันเสาร์นี้จะขึ้นเวทีอีกครั้งแลกเตะแลกเข่ากับ บัวขาว    ศิษย์จ่ากุ้ง     นักมวยจาก อ.โพนทอง   จ.ร้อยเอ็ด
    มวยคู่นี้..ผมชอบยอดซูซันครับ..บู๊สู้ดี ปอดใหญ่ปลายแรง..น่าจะได้รับการชูมือ..        ท่านล่ะครับชอบใคร ?

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ฟันธงยอดชูชันครับผม

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดหนักครับท่านไฟหนาว55555

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ตามด้วยคะ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ขอตามด้วยนะครับท่านพี่ไฟหนาว และท่านพี่แป้ง คุณน้องปฐมาภรณ์

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ตอบท่านไฟหนาว ครับคนนึงเข่าแหลม   คนนึงฝีมือดีแต่หัวใจยังมีรูคงไม่พลาดแน่ครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ท่านพี่ยศ ใครแหลม ใครใจเป็นรู กรุณาบอกนู๋ ตรงๆ เลย คะขอบคุณ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
บัวขาวไม่ได้ชก..  ฟ้าคำราม   ปราสาทวิทยาคาร มาแทน       เมื่อเช้า  ยอดซูซัน  มา นน.เกินเยอะจัง   พิกัด  120 ปอนด์ ดันมา 122.6  ป. ลดน้ำหนักบานเลย คือ 2.6  ปอนด์    ชกบ่ายๆฟื้นทันหรือเปล่าไม่รู้       ยังงัยก็ถือยอดซูซันไว้ก่อน ถ้าไม่เร่งเกินปลายๆโหมปล้ำตีก็มีโอกาสชนะได้  ยังงัยราคาดีบังออกตัวไว้บ้างนะครับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ยอดซูซัน มวยสร้างมวยทีมงานคนจัด น่าวัดๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal