เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3,7(เสาร์ที่29-อาทิตย์ที่30-06-13)ในกระทู้นี้ครับ  (อ่าน 8513 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เชิญส่งกันได้เลยครับเสาร์-อาทิตย์ผมพร้อมรบแล้วครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ช่อง3
 1.เขมรน้อย ศ.อภิเดช  110 ป.***เด็ด***เป็นมวยสูงยาวเมื่อก่อนมีลูกโคลงเคลงล้มง่าย แต่เดี๋ยวนี้ถือว่ามีการพัฒนาขึ้นมาก เข่าในเหนียวแน่นมีเข่าโค้งที่เข้าตากรรมการ น่าจะได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวเลยต่อน้ำหนักให้ ถ้าไม่ใหญ่เกินไป จะชนะ  ฟ้าหลวง สุวิทย์ยิม 112 ป.ไฟต์ล่าสุดน่าจะชนะน้องเบียร์มาการเตรียมเสียเปรียบมีแผ่วท้ายๆ (2 ปอนด์ไม่น่ามีปัญหา)

2. เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช  130 ป.เป็นมวยดาวรุ่งที่อายุเพียง17ปีเท่านั้นกระดูกมวยเสียเปรียบแน่นอน ต้นๆต้องระวังรอเร่งปลายๆถ้าเร่งต้นมีโอกาสหลงเหลี่ยมปลายๆได้ คู่นี้พลิกไปมาใครต่อรอง ยาวๆ จะชนะ
 ณัฐพล เกียรติอาวรณ์  มวยยอดฝีมืออีกคนมีลูกหักเหลี่ยมที่เข้าตา แต่ปลายๆมีแผ่วให้เห็นประจำช่วงนี้

3. ฉมวกเพชร เพชรเกษม    138 ป.มวยฝีมือพอกันฟอร์มหลังไม่ดีทั้งคู่ น่าจะเสียเปรียบรูปร่าง ปลายๆน่าจะแผ่ว จะแพ้ แสนสะท้าน ส.สุรเดช  ได้ลูกหนักหน่วงกว่าผ่านปลายๆ

4. ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์   117 ป.เป็นมวยยืนแต่จังหวะช้ากว่าจำได้แล้วไฟต์ล่าสุดที่แพ้พญาต่อมาช้ามากเหมือนมวยไม่มีแรง  จะแพ้  ชัยชนะ ขนมต้ม62 เล่นมวยตัวนี้มีฮึดตลอด  วันนั้นเป็นรองใจเพชร  ศิษย์จ่าต้อย ราคาไปถึง40/1แต่ด้วยความอึดสามารถพลิกมาชนะยกที่5 และน่าจะเคยชนะคะแนนสมิงเดช เดชไฟฟ้ามาด้วย

ช่อง7

1.กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  100 ป.***เด็ด***เป็นมวยรุ่นเล็กดังมาจากศึกอัศวินดำ เป็นตัวยืนได้เปรียบแน่นอน จะชนะ เก่ง ส.โชคนิตยา เป็นมวยฝีมือแต่การฝึกซ้อมหรือเตรียมตัวน่าจะเสียเปรียบ(มวยแทน)

2. เสือเทพ เกียรติเจริญชัย  116 ป.เงาะป่าซาไกมวยหมัดที่อันตรายเคยพลิกชนะคะแนนวีรชนมาแล้ว น่าเสื่อแข็ง แต่ไฟต์ล่าสุดแพ้ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพมาแบบเกือบโดนน๊อคมาวันนี้  จะแพ้  อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี   เป็นมวยไม่แพ้มวยหมัด ไฟต์ล่าสุดน๊อคเพชรดำเนินมา ต้นๆให้ระวังมวยหมัดอย่าประมาท ปลายๆจะกลายเป็นหนักหมัดเอง

3. กรังปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง  131 ป.มวยในเครือคนจัด ยาวๆได้เปรียบ แต่ต้นให้ระวังลูกเตะก้านคอ จะชนะ  ยอดสยาม ช.โชคอำนวย มวยบุรีรัมย์ฟอร์มดีแค่ต้นๆหลังๆมาประวัติไม่ดี วันนี้มาแบบบอกง่ายใช้คล่องมองดูรู้เอาจริงไม่จริง1-3 ถ้าน๊อคไม่ได้จะแสดงอาการให้เห็น ปลายหมดตลอด

4. ชายเล็ก ควายทองยิม   124 ป.มวยในเครือคนจัด ฝีมือดีแต่ไฟต์ล่าสุดโดนเมืองไทยยำใหญ่ ยังไม่รู้ว่าร่างกายเข้าที่ยัง ต้องดูดีๆคู่นี้จะเกิดได้ไหมหรือมาไวเกินไป จะชนะ ขวัญ ส.เพลินจิต มวยฝีมือดีแต่น่าจะมีอะไรลึกๆตอนแรกบอกจะไม่ต่อยไปมาต่อย(สืบลึกๆอีกครับถ้าเอาจริงอย่างแสนเก่ง ทวนท่าทางนานกว่าจะได้เกิด)

***** หมัดมวยทุกวันเป็นธุรกิจไปแล้ว เสาร์ที่แล้วจับได้1ตัวยอมรับแล้ว เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย มวยต่อแพงๆให้รองไว้ดีที่สุด อย่าลืมออกตัวด้วยครับ โชคดีมีเงินใช้ทุกคนครับ*****

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
 ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ
  1. เขมรน้อย  *** (ต้น ๆ อย่าตกใจ มวยตัวนี้จะกินปลาย ๆ)
  2. เด่นพนม
  3. แสนสะท้าน
  4. ชัยชนะ 

*** ขอให้โชคดีครับ *** 

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ

คู่ที่ 1 ฟ้าหลวง
คู่ที่ 2 เด่นพนม
คู่ที่ 3 แสนสะท้าน ***
คู่ที่ 4 ขุนหาญ

ขอให้โชคดีครับ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
...ขออนุญาต...ส่งการบ้านช่อง...3...ครับ...
ฟ้าหลวง
เด่นพนม
ฉมวกเพชร   ทีเด็ด
ขุนหาญ

...ช่อง 7 ขออนุญาตส่งตอเช้าน่ะครับ...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 เขมรน้อย
2 เด่นพนม ***
3 ฉมวกเพชร
4 ขุนหาญ
ช่อง 7..
1 กิมซอง
2 เสือเทพ
3 กรังปรีด์น้อย ***
4 ชายเล็ก

สนทะเล

ช่อง7ใจตรงกับท่านจิตเดะเลย อาทิตย์นี้ครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
1เขมรน้อย       ศ.อภิเดช

2เด่นพนม         ร.ร.กีฬาโคราร

3แสนสะท้าน    ส.สุรเดช  เด็ดครับ

4ชัยชนะ           ขนมต้ม62

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมต้องขออภัยทุกท่านนะที่นี้ครับ
อาทิตย์นี้ผมไม่พร้อม(ขออภัยด้วย)
ด้วยความเคารพและนับถือ
คมเพชร รุ่งอรุณ

สนทะเล

ไม่เป็นไรครับท่านคม...เข้าใจครับ
...
ผมเองบางทียังยุ่งมากๆ....เข้าใจครับ
จิตอาสาทุกท่าน..เพราะเราทำด้วยใจครับ

thoney2530

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมโทนี่คับ ผมติดตามพวกพี่ๆ คุยกันเรื่องมวยมาปีนึงแล้วคับ ตั้งแต่ รุ่น อาจารย์เหนือเมฆ จนถึงทุกวันนี้
ผมชอบคับ ผมอยากขอบคุณพวกพี่ทุกคน ผมจึงสมัครสมาชิกเว็ปนี้ทุกท่าน โดยเฉพาะ ท่านเซียนทั้งสิบท่าน จากใจ จริงๆคับ
อาทิตย์นี้ผมขอให้เข้าทุกคู่นะคับสู้ๆๆ

สนทะเล

ยินดีต้อนรับครับท่านโทนี่..เวปบางบอนก้ออย่างนี้หละครับ
ให้กันด้วย"ใจ"จริงๆไม่มีอะไรแอบแฝงครับ..เราอยู่กันแบบพี่แบบน้องครับ..

สนทะเล

ช่อง3
1.ฟ้าหลวง
2.ณัฐพล   ใจพี่ใจน้อง
3.แสนสะท้าน หนักหน่วงกว่า***
4.ชัยชนะ
ช่อง7
1.กิมซอง ดีกว่าแน่  ***
2.เสือเทพ มีวินาทีทองกดไม่ลงน่าคิด
3.กรังปรีซ์ เข่าล้วนๆคางเปราะต้นๆระวังปลายๆไม่หล่นตรงข้ามไม่ชอบเข่า
4.ชายเล็ก ชอบส่วนตัว

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับผม

1. เขมรน้อย ศ.อภิเดช 

2. เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช 

3. ฉมวกเพชร เพชรเกษม   

4.ชัยชนะ ขนมต้ม62   เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255

ส่งการบ้านคับผม

1.เก่ง ส.โชคนิตยา  เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

2.อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี   

3.ยอดสยาม ช.โชคอำนวย

4. ชายเล็ก ควายทองยิม 

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 กิมซอง ***
คู่ที่ 2 เสือเทพ
คู่ที่ 3 กรังปรีซ์น้อย
คู่ที่ 4 ชายเล็ก

โชคดีไม่เงินใช้กันทุกคนครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องบาส ช่อง 3
1. เขมรน้อย (เด็ด)
2. เด่นพนม
3. แสนสะท้าน
4. ขุนหาญ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ส่งมาแล้ว 10ท่านครับ...................งั้นเอาตามนี้นะครับ ตกลงเวลากันที่ 9.30น.นะครับผมจะได้เร่งจัดทำต่อไป
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้านช่อง 7 สี

1. กิมซอง ***
 2. อภิสิทธิ์   
 3. กรังปรีซ์น้อย    (ดูเพื่อความบันเทิง)
 4. ชายเล็ก
       โชคดีทุกท่านครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
สงการบ้านเจ็ดสี่ครับผม
1กิมซอง

2อภิสิทธิ์

3ยอดสยาม

4ชายเล็ก  หาประตูแพ้ไม่มีเด็ดมากครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 7
1.กิมซอง  (เด็ด)
2.เสือเทพ
3.กรังด์ปรีซ์น้อย
4.ขวัญ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
จิตรอาสา  1. เก่ง  เป็นรองๆยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
               2. อภิสิทธิ์ ฝีมือจัดจ้านกว่า
               3.กรังปรีน้อย เข่าแหลมแทงลึก เจ้าบ้าน
               4. ชายเล็ก  ตรงข้ามลดเยอะจัดให้หนักๆๆๆๆๆๆๆ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ
กิมซอง
อภิสิทธ์
กรังปรีย์น้อย  ทีเด็ด
ชายเล็ก
โชคดี มีชัยทุกๆท่านครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal