เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนึงสดกิ๊กส์ อีกคนเก๋าส์กึกส์..แค่นึกก็เสียวไส้น่าดูคู่ 2 ช่อง 3 !!  (อ่าน 8013 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขถhttp://][/img]
ปตท   VS   เจ้าสัวน้อย    ปตท..ใหม่กว่าแต่ว่าสดกิ๊กส์    เจ้าสัวน้อย (ชัยมงคล  ศิษย์ครูเยี่ยม)..กระดูกแข็งโป๊ก พูดได้เต็มปากว่าเก๋าส์กึ๊กส์    มวยคู่นี้จะชกกันเพื่อตัดเชือกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปเสาร์นี้  เพื่อชิงตั๋วสู่รอบชิงชนะเลิศ..     มีปัญหาให้คุณและผมต้องคิด..และตัดสินใจว่า..ใครดีกว่า..น่าเชียร์และน่าลุ้นใครแล้วไม่พลาด ..อีกคู่นึงแล้วครับทั่น      คู่คี่สูสีทุกยกแน่..เพราะคงไม่มีใครอยากแพ้..มุมมองของท่าน..  ท่านมั่นใจมวยสด..หรือ มวยเก๋า..   ช่วยบอกความในใจหน่อยนะ..เชิญครับทั่น..
 :dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ผมว่าถ้า เจ้าสัวน้อย ไม่ใช่มวยในเครือ ผมจะใส่ ปตท ตัวเดียวเลยแต่กลัวหน้าเสื่อจริงๆกลัว ปตท ทำแล้วราคาไม่ไปแล้วจะยุ่งตอนท้ายๆกลายเป็นมวยเดินไปแล้วกดดันตัวเองจนเสียทรงไปเลย แต่ถ้าชกกับมวยทีมอื่นผมเล่น ปตท ทุกราคา   ตอนนี้ดูๆไปก่อนคับ ปตท ยังน่าลุ้นแต่ต้องทำให้ขาดไปเลย

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ปตท. เพชรรุ่งเรือง มวยเข่าอาชีพมีศอกเสริม ส่วน เจ้าสัวน้อย เพชรสุภาพรรณ มวยหน้าเสื่อแข็ง หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า แต่มองว่าปลายๆไม่น่าจะต้านความแข็งแกร่งของคู่ชกได้
ส่วนตัวครับ ทุกท่าน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยคู่นี้จะเป็นการวัดพลังของสองกลุ่มเซียน ..
กลุ่มเซียนมวยสูตรช่อง 3 อยู่ ป ต ท.
กลุ่มเซียนมวยเล่นมวยหน้าเสื่อ อยู่เจ้าสัวน้อย
เสาร์นี้มันแน่ ใครมีพลังกว่ากัน..แต่ที่แน่ๆไม่มีม้วนเดียว..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เข้าตัวถูก ท่องพุทโธออกตัว ธัมโมบังทุน สังโฆออกกินสองข้าง แค่นี้ก็รวยแล้ว

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ป ต  ท   หลังๆมานี่ก็คุมน้ำหนักเยอะเช่นกันปลายๆมีแกว่งให้เหมือนกันถ้าไม่มีนับน็อกชอบแข้งเจ้าสัวครับ

ไฟหนาว

http://] [/img] http://][/img]
ปตท  เพชรรุ่งเรือง..  สดกิ๊กส์..
  ชื่อจริง  วันเฉลิม   แผ่งเด่นกลาง  ชื่อเล่น  บี      เกิดเมื่อวันที่  24  กรกฎาคม  2541   อายุ  15  ปี   สูง  175  เซนติเมตร  น้ำหนักชกดี  132  ปอนด์   ภูมิลำเนาอยู่ที่  อำเภอแม่วงก์  จังหวัดนครสวรรค์    มีอนุรักษ์  รุ่งเรือง  และกำพล  แผ่งเด่นกลาง เป็นหัวหน้าคณะ    สายชล  ดำเนินเกษม เป็นเทรนเน่อร์  ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย เพชรรุ่งเรือง  ตำบลหนองปรือ  อำเภอบางละมุง  จังหวัดชลบุรี   ปตท เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเข่าดีถูกสเป็คเซียนมวยช่อง 3   มีสไตล์การชกแบบบู๊ดุดัน เดินหน้าคว้าคอมาเสียบเข่า ปล้ำตีเหนียวแน่น  ขึ้นชกทุกครั้งจะมีเพื่อนๆนักเรียนจากโรงเรียนพัทยา 9  มาส่งเสียงกรี๊ดเชียร์เต็มมุม    ปตท..มวยสดกิ๊กส์..ครับท่าน  ปตท เป็นนักมวยที่ชกประจำในศึก เพชรสุภาพรรณ เวทีลุมพินี ของเสี่ยบู้  เมืองเพชร  เสาร์นี้จะโชว์เพลงเข่าได้ดีแค่ไหนน่าติดตามจัง..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

http://] [/img] http://][/img]
  เจ้าสัวน้อย  เพชรสุภาพรรณ (ชัยมงคล  ศิษย์ครูเยี่ยม)..เก๋าส์กึ๊กส์..นักสู้จากศึกเพชรสุภาพรรณ
  ชื่อจริง  ไกรวิทย์  โกฏิผักแว่น  ชื่อเล่น  หนุ่ย  เกิดเมื่อวันที่  13  เมษายน  2533  อายุ  23  ปี  สูง  176  เซนติเมตร  น้ำหนักชกดี  130  ปอนด์   มีภูมิลำเนาอยู่ที่  อำเภอนางรอง  จังหวัดบุรีรัมย์  มี ประดิษฐ์  สฤษดิ์อภิรักษ์ หรือเสี่ยบู้  เมืองเพชร เป็นหัวหน้าคณะ    สายชล  ดำเนินเกษม เป็นเทรนเน่อร์  ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย เพชรสุภาพรรณ  ตำบลธงชัย  อำเภอเมือง  จังหวัดเพชรบุรี    เจ้าสัวน้อย เป็นมวยฝีมือครบเครื่อง กระดูกการผ่านมวยแข็งโป๊ก  ประสบการณ์บนเวทีเหนือกว่า ปตท  ชัดเจน  ไอคิวมวยดีกว่า จังหวะดักเตะดักแทงทำได้เข้าตา รุนแรงทุกเม็ด  ปัญหาเจ้าสัวน้อยอยู่ที่แรงปลาย..หากไม่แผ่ว..ไฟต์นี้น่าลุ้นครับ  นี่คือเรื่องราวของ เจ้าสัวน้อย..เก๋าส์กึ๊กส์ตัวจริง..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
ปตท  เพชรรุ่งเรือง.. กับเส้นทางการต่อสู้..ในการชกรอบตัดเชือกวันเสาร์นี้
   -  แพ้คะแนน  เด่นพนม  ร.ร.กีฬาโคราช
   -  ชนะคะแนน  ไข่หวานเล็ก  ต.หลักสอง
   -  ชนะคะแนน  เหลี่ยมเพชร  ศิษย์บุญมี   18  พ.ค.  56  อ้อมน้อย  129.8  ขาด  .2  ปอนด์
[/size]

ปตท  จะเอาชนะเจ้าสัวน้อยได้หรือไม่  ท่านว่างัยครับ..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-26[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ผมคิดว่าคงเป็นเหนือตอนล่างอีกแล้วครับ ผมเชียร์ภาคเดียวกับผมตลอด เหมือนรุ่งเพชรคับคงจะเป็นแชมทั้ง2 คนครับ

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ปตท เคยชนะมาแล้ว ที tgn ผมว่าร่างกายช่วงนั้น เจ้าัวน้อยไม่ดีเท่าช่วงนี้คับ
ตอนนั้นเพิ่มกลับมาชกไหม่ ร่างกายยังอวบๆอยูเลยคับ หน้าท้องยังใช้ไม่ได้เลย
ปตท กำลังขึ้นมาเลยกำลังแรง
มาถึงตอนนี้สูสีคับ คงแลกอาวุธกันสนุก ต้องตามดูคับ

ไฟหนาว

เจ้าสัวน้อย  เพชรสุภาพรรณ
  กับเส้นทางการต่อสู้..ลุยเข้าสู่รอบตัดเชือกในวันเสาร์นี้...
     -   ชนะคะแนน  โอโรโน่  ศิษย์นายกศิริศักดิ์
   -   แพ้คะแนน  ณัฐพล  เกียรติอาวรณ์
   -   ชนะคะแนน  รุ้งแสงตะวัน  ศิษย์ อ.บุญช่วย    1 มิ.ย. 56  อ้อมน้อย  130 ปอนด์

เสาร์นี้จะกรุยทางสู่รอบชิงชนะเลิศได้หรือไม่.. ท่านว่างัยครับ..
   ขอบคุณมุมมองของทุกท่านครับ  ขอบคุณท่านรอง1 มั่กๆครับที่ย้อนภาพมาอีกครั้ง..ผมเห็นด้วยกับท่าน..ไฟต์นั้นผมจำได้ไม่ลืม เป็นครั้งแรกที่ชัยมงคล(เจ้าสัวน้อย) เพชรสุภาพรรณ หวลกลับคืนเวทีอีกครั้ง หลังจากหายเข้ากลีบเมฆไป  ชัยมงคลแพ้แรงปะทะ..ยกต้นๆพอต้านได้ แต่ท้ายๆหมดแรงข้าวต้มเลยแพ้ ปตท ขาดลอย..    เจอกันวันเสาร์นี้ เจ้าสัวน้อยพร้อมทุกอย่าง..ต้องดูหนังม้วนใหม่กันละครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-2[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ฟังเหตุผลของทุกท่านมาแจ่มแจ้งแล้วครับ งั้นผมขอฟันธงเลยนะครับ  ปตท.เพชรรุ่งเรือง เชียร์ไปไม่ผิดหวัง..

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ถ้าตัวเท่ากันใส่ เจ้าสัวน้อย ตัวเดียว      ปตท.เดินเข้าร่องแข้งแบบเดียวกับรุ่งแสงตะวัน       
แต่ถ้า  ปตท.มาใหญ่กว่า  ก้อต้องระวัง

ไฟหนาว

ครับ..แต่ละท่านต่างก็มีมุมมองที่แตกต่างกันไป..      มวยคู่นี้ฟันธงยากซะจริงๆ..      รักพี่เสียดายน้องอีกแล้วเรา     ที่สมาชิกสงสัยว่ารูปร่างใครได้เปรียบ..   ตอบว่า..ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบเลยครับ     ปตท สูง  175  ซ.ม.     เจ้าสัวน้อย สูง  176  ซ.ม.    น้ำหนักมวยรอบนี้  130  ปอนด์  ปตท ปกติชกดีที่สุดพิกัด  132  ปอนด์ ก็คงต้องคุมน้ำหนักจากค่ายมาแน่นอน     ส่วนเจ้าสัวน้อย สบายครับเพราะเป็นพิกัดที่ชกดีที่สุด ไม่ต้องคุมจากค่าย      ใครชนะไปชิงชนะเลิศกับ เด่นพนม  ร.ร.กีฬาโคราช..ที่ดูดโอเลี้ยงรออยู่      ผมสะกิดพี่น้องไว้กันลืมว่า  มวยช่อง 3  อะไรๆก็เกิดขึ้นได้  ที่ในสนามเต็มไปด้วย..ข้างล่างนี่เลย..เอ้าใครคิดเห็นยังงัยอีกเชิญครับ  ...
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

http://] [/img]
ปตท  เพชรรุ่งเรือง..สดกิ๊กส์..
เจ้าสัวน้อย  เพชรสุภาพรรณ..เก๋ากึ๊กส์..
คุณว่าใครชนะเสาร์นี้  กรุณาช่วยบอกที  หากเบิร์ดๆแบบข้อยบ่ยั่น เชิญ..ฟันธงครับ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ปตท.จัดไปครับท่าน :dookdik_smile-circle_49[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เข้าตัวถูก ท่องพุทโธออกตัว ธัมโมบังทุน สังโฆออกกินสองข้าง แค่นี้ก็รวยแล้ว
ท่านเป้งมาแบบ ลูกศิษย์ เณรคลำ จุงเบยยยยยยยย ล้อเล่นขำๆนะครับ แดงหรือน้ำเงินเป็นที่พึ่งของเรา

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    ขอขอบคุณในความคิดเห็นของแต่ละท่านครับ (ท่านพี่แดง..ไฟหนาวฝากมาครับ) ท่านขอชี้ไปที่..
  เจ้าสัวน้อย ...ได้เปรียบหน้าเสื่อ แต่ก้อคู่คี่สูสี
     เข้าตัวถูก อย่าลืมบังทุนนะครับ

(เนตท่านไม่สบาย..โทร..ฝากผมคนสองเล..มารายงานแทนครับ)

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ผมดูข้อมูลพี่ไฟหนาวแล้ว  ดูเกมบนเวทีครับ ณัฐพล ออกแนวฝีมือ ต้นๆไม่ออกอาวุธมาก ใสครับใส ส่วนเจ้าปตท เร่งมากไป โดนเหลี่ยมมวยก็จบครับ

ตอนนี้ชอบณัฐพลครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านคนสองเลมั่กๆครับ  คอมผมป่วยต้องมาอาศัยร้านหน้าบ้าน..   มวยคู่นี้สูสีคู่คี่สุดประมาณ    วันนี้เจ้าสัวน้อยไม่แผ่วอย่างเดียว   รู้จักผ่อนหนักผ่อนเบา   ผมมั่นใจว่า...ผ่านครับ    อย่าลุ้นเพลินจนลืมดูเกมบนเวทีนะ....   เจ้าสัวน้อยอายุ 24 ปี  ปตท อายุเพียง 15  ปี        ประสบการณ์เจ้าสัวน้อยเหนือกว่าบาน  ท่านก็ตัดสินได้นะครับว่า..เชียร์ใครน่าได้ตังค์..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ใครรวยบ้างครับ..สดกับเก๋าส์..กับบทพิสูจน์    วันนี้เปรี้ยวปากเก๋าส์อีกแล้ว..เจอสด.โชคพิชิตน่าติดตามครับ..ผมชอบเก๋าส์อีกแล้ว..ว้า วันนี้จะทำให้หน้าแตกหรือเปล่าไม่รู้  แถมให้เป็นมวยเด็ดซะด้วย  ดูแล้วเล่นครับ  หมัดมวยแพ้ชนะได้อยู่ที่เกมบนเวทีครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ผมอิ่มครับพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal