เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จรวดทอง ขอแก้มือให้ สิงหืพรชัยจะได้ใม...  (อ่าน 3120 ครั้ง)

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ผมคิดเล่นๆครับ   จรวดทอง นน.ก็ราวๆ 116  ขอแก้มือกับรุ่งเพชร ให้เพื่อนร่วมค่าย จะเป็นไปได้หรือเปล่า   คิดแล้วก็น่าชมนะครับ ........ 

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
Re: จรวดทอง ขอแก้มือให้ สิงหืพรชัยจะได้ใม...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 23:01 »
ผมว่าน่าจะไม่ได้นะครับจรวดทองฟรอมยังไม่ดีสักเท่าไหร่ครับเเตกต่างจากรุ่งเพชรชนะ7ไฟล์รวด(เเต่ถ้าเป็นสิงห์พรชัยvsรุ่งเพชรไม่เเน่ครับ)หนึ่งความคิดเห็นครับ

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
Re: จรวดทอง ขอแก้มือให้ สิงหืพรชัยจะได้ใม...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 11:20 »
จรวดหมอบกระแตยกแรกคับท่าน

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 11:36 »
ให้จรวดทองไปแก้มือกับตลาดแขกสำเร็จก่อน..
ค่อยมาเจอกับรุ่งเพชร... ถ้าว่าตลาดแขกกับรุ่งเพชรสูสี..
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 12:36 »
รุ่งเพชร เจอตลาดแขก ตอนนี้ชุ้นไม่กล้าประกบหรอก ยังไงก้อสู้ลำบาก
เจอพวกก้องเกียรติ เด่นพิชิต เพชรดำเนิน ก่อนดีกว่าไหม
รุ่งเพชร ฟอร์มสดในมวยรอบก้อจริง แต่อย่าลืมว่า!!
กระดูกมวยเป็นรองมวยตามชื่อข้างบนพอสมควร
สร้างฟอร์มสร้างกระดูกอีกหน่อย ก้อยังไม่สาย
มวยเวต118-120 ยังมีตัวชกเยอะ สายนี้
ประกบออกมาตอนนี้ คนจัดคงโดนด่าแน่
ใจเย็นๆเด็กคนนี้ ดูอนาคตสดใสจริงๆ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 13:27 »
รุ่งเพชร  เจอ  เสือเทพ  (เงาะป่า)  ได้เสียแน่

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 13:35 »
ถูกเหมือนท่าน  benten กล่าวครับ  มวยรอบมีแต่มวยที่กระดูกไม่เท่าไร  มีเพียงคนเดียวที่เคยชนะรุ่งเพชร คือ สะท้านฟ้า  แต่หากเอามาแก้มือกันใหม่   สะท้านฟ้าสูงใหญ่กว่าเยอะครับ ยิ่งเอามวยหนักๆอย่างฉัตรชัยน้อยมาชก  รุ่งเพชรยิ่งเสียเปรียบ    จรอดทองถึงฟอร์มไม่ดี  แต่ผ่านมวยเก่งๆมาเยอะ   ลองจัดซักครั้งน่า  ถึงสู้ไม่ได้ ก้คิดซะว่า ดันเจ้ารุ่งเพชรให้ได้เสื้อ สามารถ ก้แล้วกัน.......

มวยขอนแก่น

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 14:17 »
รุ่งเพชรvsเเสนเเก่ง.    กีฬาสปอร์น่าจะสนุกผมว่า116-117ครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 14:33 »
รุ่งเพชร.ชกกันไม่ได้หรอกครับ......กับ  สะท้านฟ้า   แสนเก่ง  คนละเรื่อง.....ประสบการณ์  ความน่าเชื่อถือ  ที่สำคัญ  ชั้นยังไม่ถึงครับ.......เอาง่ายไปแก้มือให้ชนะ  วีระชน  ท.เทพสุทิน  ให้ชนะก่อนแล้วกัน..

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 14:35 »
รุ่งเพชร ยังไม่ถึงแสนเก่งครับ ยังห่างเยอะ อย่าลืมว่าแสนเก่งเกือบชนะจงอางหวงไข่อย่างสะท้านฟ้ามาแล้ว หลงเหลี่ยมแน่ครับ ไต่ช้าๆ ทีละขั้นดีกว่าครับ จัดให้ยอดกฤษดาแก้มือก็ไม่น่าเกลียด ถ้ายอดตั้งรับ ยังอยากดูครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 14:37 »
ท่านมวยขอนแก่นเป็นงัยบ้างครับ...........อาทิตย์ที่แล้ว  ผมวิน ทั้ง 4 ครับ  อิ่มครับ.......อาทิตย์นี้.......ชอบ..เจมศักดิ์......จัดหนัก....วันชกเดี๋ยวรู้......

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 15:21 »
    อยากให้รุ่งเพชรเจอ ตลาดแขกไปเลยจะได้ดังเร็วๆ

มวยขอนแก่น

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 15:29 »
เจ็บๆๆๆๆคู่สิงห์พรชัยครับ(อาทิตย์นี้ผมขอตามท่านม้าก้านกล้วยๆๆๆวิน)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal