เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้สำคัญสุดๆ อาจารย์คนป่าไม่อยู่ และทีสำคัญท่านเทพ อัจฉริยะก็ลงไม่ได้  (อ่าน 3276 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เราจะจัดใครเล่นคู่หน้าดีคับ หรือ จะเอาหงอคง คู่กับ ท่านไฟหนาว น่าจะไหวน่ะคับนี้ เล่นตามกำลังขุนพลนักเตะทีเรามี มาพิสูจน์กันว่าอาทิตย์นี้ บางบอนfc จะทำได้ดีแค่ไหนกันคับ 5555555........................ไม่ว่ากันน่ะ นายหัว แซ๋วเล่นข่ำๆ.......

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คู่หน้า น่าจะเป็น หงอคง กับ อัจฉริยะ ครับ เซ็นเตอร์ท่านไฟหนาว น่าจะworkครับ

คนธรรม

ขอโทษครับ ทำไมท่านอัฉริยะ ลงไม่ได้ล่ะครับ แล้วท่านนิวล่ะครับ ท่านผู้นี้ บ่องตง ไม่ธรรมดา ครับ

บ้านใหญ่ Fc

ตามรายงานมาน่ะคับ ท่าน นิว เล่นตำแหน่งผู้รักษาประตูคับ ด่านสุดท้ายคับ อิอิอิอิ

บ้านใหญ่ Fc

ผมก็ไม่แน่ใจคับว่าท่าเทพอัจฉริยะ จะมาลงรึเปล่า แต่ดูตามที่ท่านเทพอัจฉริยะโพสไว้ น่าจะไม่ลงคับอาทิตย์นี้

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
น่าเสียด้ายครับท่านอัจริยะก็ลงข้อมูลมวยไม่ได้เหลือเเต่ท่านหมอคงกับท่านสนๆๆๆๆๆผมรอตามๆๆ2ท่าน

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ผมว่าให้ท่านนิว
เป็นศูนย์หน้าผ้าเย็นชัวร์กว่าครับ....
 ถ้าจับลูกติดแล้วพาดยากส์ครับ
ระยะ30หราหวังผลได้ครับ.
..
:Onion-s-23[1]:

บ้านใหญ่ Fc

5555 ชอบคับศูนย์หน้าผ้าเย็น งั้นให้พี่ เอ๋ยกันตัง มาเล่นริมเส้นซ้ายดีกว่าน่ะคับ แล้วริมฝั่งขวาให้นายหัวสนทะเลเล่นเต็มที่ไปเลยคับเพราะแก่ ขวายาว ขวายาว อยู่แล้วคับ 55555

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_88[1]:ตัวหวังผล...น่าจะเป็นท่าน...เอ็ม  วังหิน
เราจะจัดใครเล่นคู่หน้าดีคับ หรือ จะเอาหงอคง คู่กับ ท่านไฟหนาว น่าจะไหวน่ะคับนี้ เล่นตามกำลังขุนพลนักเตะทีเรามี มาพิสูจน์กันว่าอาทิตย์นี้ บางบอนfc จะทำได้ดีแค่ไหนกันคับ 5555555........................ไม่ว่ากันน่ะ นายหัว แซ๋วเล่นข่ำๆ.......
ผิดถูกขออภัย                 

คนธรรม

ได้เฮแน่ ๆ ครับ หงอคงก็สดจากขั้ว อัจฉริยะพร้อมสุดๆ ทั้ง 2 ท่าน confirm แล้วครับ แต่เรายังไม่มี ชื่อทีมเลย รบกวนสมาชิกทุกท่าน ร่วมกันตั้งชื่อทีมด้วย ครับ 55555555

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ข้าตามหาท่าน อ.คนป่าแห่งสำนักบางบอน มาหลายอาทิตย์แล้ว  หลังจากท่านมอบคำภีร์" แข่งรถ "ให้กับข้า ข้าฝึจนกสำเร็จข้าฮึกเหิมมาก หลังจากท่าน ท่านอาจารย์หายไป ธาตุไฟเริ่มเข้าแทรกตัวข้า ข้าต่อสู้กับปานเพชรแห่งวัดเส้าหลิ ข้าบาดเจ็บหนัก  จากนั้นข้าได้มาต่อสู้กับเจ้ารุ่งราวีแห่งสำนักบู้ตึ๊ง  ข้าเกือบเอาชีวีตไม่รอด   ถ้าท่านใดพบเจออาจารย์ข้า ฝากบอกท่านอาจารย์ด้วย ข้าใกล้ตายแล้ว ได้โปรด มอบสุดยอดเคล็ดวิชาให้กับข้าและพี่น้องสำนักบางบอนด้วยเถิด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal