เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สีเน้น..ๆ..2..ตัวเด็ด...ใจสู้หรือป่าว ไหวไหมบอกมา..จากใจ...หงอคง เจ้าลิงเกเร  (อ่าน 81509 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ครับ..พี่ศรีวัง....

...ขอบคุณข้อมูล....ครับ..

ชอบครับ..นันทวัฒน์....สูงยาว...เข่าในล้วน..ๆ..เลยครับ..

...เดิน 5  ยกไม่มีหมด...ครับ....ถ้าชนะ...

...ได้เจอ...ชายน้อย ..หรือ..กล้าสยาม..แน่นอนครับ..

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ตอบท่าน หงอคง ครับ คู่ ปลาซิว กัด
เจ็บครับ! แต่ก็ดีที่ออกตัวบังได้ แต่ก็บังไม่พ้น
ดี... ที่ได้ 2ตัวเด็ด ของท่าน หงอคง ทำทุนไว้แล้ว
แต่ :dookdik_smile-circle_94[1]:ก็ยังอด!สงสัยไม่ได้ว่า
ฉลามทอง คิดอะไรกันแน่วันนั้นครับ
รึ!อาจเป็นเพราะกองเชียร์ทำไว้เยอะ(ด่ากรรมการ)ตั้งแต่ไฟร์ที่แล้วที่เหนือ
ไฟร์นี้จึงโดนทำโทษซะให้เข็ด! แต่ก็ด่าอีกเหมือนเดิมครับ(เล่นกับใครไม่เล่น ไปเล่นกับ"ท่านเปา"7สี)
(อ้อ!อย่าลืมนะครับทีมดีไซน์ ไฟร์แรกก็เคย(ด)ท่านเปา เหมือนกัน)
สำหรับอาทิตย์นี้ จะเน้น! มวยจ่าทุย ครับเพราะคู่ชก มวยมันสู้กันไม่ได้(ถ้า จ่าแป๊ะ มาถอดมงคลเอง หันหลังเล่นไปเลย) :dookdik_smile-circle_51[1]:
"ไม่ได้โม้"ครับ555

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ชกเร็วขึ้น...มีผลแน่นอน...

กับนักมวยที่คุม...เยอะ..ๆ..

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
น้ำท่วม..ถึง..ท่าช้าง..ไหม..ท่านโอม....          
ป่าวคับ ท่านหงอคง ท่าช้างที่ผมอยู่เป็นตำบลเล็กๆในจังหวัดสงขลา
ขอโทดด้วยนะคับที่ไม่ได้ตอบกระทู้ก่อนหน้านี้ที่ท่านหงอคงถามว่าใช่กบินบุรีรึป่าวอ่ะคับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ขอทัศนะคู่แรกหน่อยคับท่านหงอคง ยอดซูซันจะแก้ตัวผ่านมั้ยคับเห็นว่าครั้งนี้ซ้อมดีกว่าครั้งที่มาเป็นมวยแทนหวังจะมาชกให้เข้าตากรรมการ น้ำหนักนี้ยอดซูซันเป็นไงบ้าง ลำบากมั้ยคับ มีดีพอที่จะเป็นทีเด็ดได้มั้ยคับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-33[1]:
มวยน่ารอง..วันนี้.....

ไปเล่นกันเถอๆ...ไปเล่นกันเถอะ...

...รักเต็มร้อย...บ้าดีเดือด....

...พลกฤต....กินปลาย..ใหญ่กว่า..

...วิสันเล็ก....พลิกชนะ...5-1..เดา.เอา..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สาธุ...ๆ..ๆ

ท่อง..นะโม...3...จบ..แล้วท่องคาถา..

..อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ

..มะอะอุ  ทุกขัง  อนิจจัง  อะนัตตา พุทโธ  พุทโธ ....

....สิ่งดีดี..จะบังเกิด... ครับ....

.....หงอคง.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..รองคู่เอก...ออกน้ำหนัก..มาหลอก..

...แปดแสนเล็ก.......131...lbs.

...เรือเอก..........132...lbs.

......เอาน้ำหนักมาล่อ....อย่าหลงกระแส.....เชื่อหงอคง..สิ..

....มันจะต่อยกันครบ..5..ยกหรือ..เปล่า....

ฟู คนเก็บหนอน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ได้ค่านมลูกเพราะท่านทุกอาทิตย์ไป ขอบคุณครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]: ได้ค่านมลูกเพราะท่านทุกอาทิตย์ไป ขอบคุณครับ

เก็บ..หนอนไปทำ..อะไร..ครับ...

....ขายดี..ไหม...

ฟู คนเก็บหนอน

• มวยใหม่
  • **
อ๋อ เก็บขยะ อ่ะครับ งาน กทม ครับผม :dookdik_smile-circle_56[1]:

หงอคง

อ๋อ เก็บขยะ อ่ะครับ งาน กทม ครับผม :dookdik_smile-circle_56[1]:
บ้านเมือง..สะอาด..ก้อ..เพราะท่าน..นี่แหละครับ

..ขอบคุณ..มาก..ๆ.ครับ

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
พี่หงอคง ! นนทวัฒน์ เด็ดจริงป่าวครับ !!!!.

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
นันทวัฒน์ เด็ดจริงป่าวครับ ! ถ้าเด็ดจริงจะได้จัดหนักเก็บ ที่โรงงานก่อน
ไม่เอาใกล้ ๆ วันเปลี่ยนใจน้ะครับ  / พี่หงอคง ♥.

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
ดีครับท่านฟูผมก็มีอาชีพเดียวกับท่านครับ
ผมเก็บขยะอยู่ อบต บ้านนอกครับก็ได้ค่านม
ลูกจากอาจาร์หงอคงทุกอาทิตย์ผมขอขอบคุณ
อาจาร์หงอคงมากๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

นันทวัฒน์ เด็ดจริงป่าวครับ ! ถ้าเด็ดจริงจะได้จัดหนักเก็บ ที่โรงงานก่อน
ไม่เอาใกล้ ๆ วันเปลี่ยนใจน้ะครับ  / พี่หงอคง ♥.

.....เก็บได้..ครับ..นันทวัฒน์...ราคาเสมอยิ่งดี..
....เก็บเผื่อด้วย...น่ะ..สัก.300...ครับ..

หงอคง

ขอทัศนะคู่แรกหน่อยคับท่านหงอคง ยอดซูซันจะแก้ตัวผ่านมั้ยคับเห็นว่าครั้งนี้ซ้อมดีกว่าครั้งที่มาเป็นมวยแทนหวังจะมาชกให้เข้าตากรรมการ น้ำหนักนี้ยอดซูซันเป็นไงบ้าง ลำบากมั้ยคับ มีดีพอที่จะเป็นทีเด็ดได้มั้ยคับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

@@ คู่นี้...ขอตอบเช้า..วันอาทิตย์...ครับ.9.35.น@@

@@ มาพบกัน..น่ะ..ครับ...มีคำตอบ..เน้น..ๆ..@@#

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
เยี่ยมเลยคับท่านหงอคง ผมจะรอนะคับ แล้วรองคู่เอกล่ะคับท่านหงอคงมีในใจมั้ยคับ ถ้ามีจะเป็นพระคุนอย่างสูงเลยคับท่านหงอคง ท่านหงอคงว่าเรือเอกจะทนหมัดของแปดแสนได้ป่าวคับ หมัดหนักกว่าเสมาเพชรอีก

daxpaun

• มวยใหม่
  • **

หงอคง

คู่ 3 อย่าหลงกระแส..

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

หงอคง

เหมือนกัน...เปะ.....ดาวดัง..7..สี...2...คู่...

....ฉลามทอง..เตะ..ซีอุย....ล้มกริ้งล้มหงาย....แพ้แบบ..

...พลกฤต...เตะ...วันฉลอง...3 ยกไปไกล...ชกให้แพ้ได้...

.... นี่แหละ.....ดูไว้....อาทิตย์..นี้.มีแน่นอน.7..สี...

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  ตาวิเศษ..ท่านหงอคง..เห็นอะไรบางอย่างแล้วใช้มั๊ยครับ
ท่าน..ถึงมีหัวข้อ..ว่า..ดูไว้..อาทิตย์..นี้.มีแน่นอน.7..สี..
รอตามท่านครับ..ขอบพระคุณครับจากใจจริง.. :dookdik_smile-circle_48[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
แล้วท่าน อ.หงอคง คิดยังไงครับ เข้าตัวไหนดีครับ แปดแสนหรือเรือเอกดีครับ ผู้น้อยไม่ค่อยเข้าใจเรื่องกระแสครับ :Onion-s-25[1]:

หงอคง

เข้าแปดแสน..ก่อนครับ..ท่านเด็กพนัส....รอราคางาม..ๆ..

กระโดด...ไปรอง..บังไว้กินสองข้าง...แล้วนั่งดู..เฉย..ๆ..

เหมือน...คู่..บักหลาม..กับ..ไอ้กินตับ...อิ่มสบายครับ..

...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..........ที่บ้านน้ำท่วมเลย  มาฝากท่านหงอคง..........ดูแลน้องๆก่อนนะครับ.........

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ขอบคุณ..ม้าก้านกล้วย..

..ให้ดู..ให้แล..อย่าง..แค่นี้เหรอครับ...ใจขาดแน่..ๆ..เลย..

..หลังน้ำลด....ให้อยู่ในบ้านหงอคง..ต่ออีกสัก..เดือนก้อได้น่ะครับ..

....หงอคง...เอ้ย...ตายเป็นตาย...55555

...รู้ใจ..อีกแล้ว..ม้าก้านกล้วย....

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ พี่หงอคง ( ที่พนัสน้ำไม่ท่วมครับ ถ้าบ้านพี่เต็ม..ก็ให้น้องเค้ามาบ้านผมสักคนก็ไ้ด้ครับ) :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

.......สบายๆครับท่านหงอคง  สบายดีนะครับ.............อย่าคิดมากครับ..(แต่ให้คิดลึกๆนะครับ).........55555..........ฝากดูแลด้วยนะครับ........จะเอาไปต้มยำทำแกง  ก็ไม่ว่าหรอกครับ..........แต่เวลากลับ  ท่านหงอคง  ช่วยกล่อมให้กลับมาับผมหน่อยนะครับ............

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
แล้วเมื่อไหร่จะเลิกขี่ม้าก้านกล้วย...แล้วไปขี่อย่างอื่น....หล่ะครับ(ล้อเล่นนะครับ ขำๆๆๆ) :Onion-s-13[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:...555555..ถืกใจ..หลายเด้.....
ม้าก้านกล้วย...กับ.เด็กพนัส...ชอบขาวโอโม่..ใจหวิวเลย..
...

...แต่ว่า..กลัว.น้องๆ..เค้ามาอยู่..กับ.หงอคง..แล้ว..

..น้องเค้า..จะไม่อยากกลับ..น่ะครับ..

... อยากรับเลี้ยง..เองเลยครับ...มักหลาย..อิอิ..

............อ๋อครับ...........ขี่เป็นประจำอยู่แล้ว...........ท่านเด็กพนัส..............55555........ขี่ก้านกล้วยไปล่าเหยื่อครับ..............อ้าวท่านหงอคง...ผมก็ว่าอย่างนั้นล่ะครับ  งั้นฝากดูแลด้วยนะครับ...............ซวยแล้วเรา..ชี้โพรงให้กระรอก.ถ้าผมไปรับ  ไม่กลับมา  ขอเป็นค่าสินน้ำใจกับผม  เหล้าขาว  1  ขวด  กับ  ก้อยงัว  จานนึง  เด้อครับ

หงอคง

............อ๋อครับ...........ขี่เป็นประจำอยู่แล้ว...........ท่านเด็กพนัส..............55555........ขี่ก้านกล้วยไปล่าเหยื่อครับ..............อ้าวท่านหงอคง...ผมก็ว่าอย่างนั้นล่ะครับ  งั้นฝากดูแลด้วยนะครับ...............ซวยแล้วเรา..ชี้โพรงให้กระรอก.ถ้าผมไปรับ  ไม่กลับมา  ขอเป็นค่าสินน้ำใจกับผม  เหล้าขาว  1  ขวด  กับ  ก้อยงัว  จานนึง  เด้อครับ

จัดไป..ครับ..แถมตับหวาน..ให้นำ...ยาดอง..อีกกลม..นึ่ง..

...........เว้าถืกใจหลาย............ท่านหงอคง..........คะสั่นเอาไปให้ดูแลอีกอย่าว่ากันได๋ครับ.....

....ขออภัยถาพด้วยครับ  ดูให้เป็นศิลป  แล้วกันครับ..........ขำๆครับ

หงอคง

คู่ 3  7  สีรองคู่เอก.....หงอคง....ชอบ..

@@@ แปดแสนเล็ก $$$$$

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวยงามจริงๆครับน้องม้าก้านกล้วย :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สาธุ...ๆ..ๆ

ท่อง..นะโม...3...จบ..แล้วท่องคาถา..

..อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ

..มะอะอุ  ทุกขัง  อนิจจัง  อะนัตตา พุทโธ  พุทโธ ....

คาถา.บูชา..หลวงปู่ทิม  วัดละหารไร่ ...หงอคง..ใช้..เจริญพรบน...ครับ

....สิ่งดีดี..จะบังเกิด... ครับ....

.....หงอคง.....

หนูขอตามบักแปดแสนด้วยนะค่ะพี่หงอคงสุดหล่อ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ท่านพี่ใหญ่หงอคง..พวกเราพร้อมน้อมรับคำสั่งลุย...คับพ้ม...........

หงอคง

เชิญ..ตามมาเลย..ครับ.
.. ท่านวสัน...

..แปดแสนเล็ก....ครับ

หงอคง

พี่ไฟหนาว..บอกบรรดานักรบ..ด้วยครับ..

เวลา9.35น.วันอาทิตย์..เตรียบคำสั่ง..ให้ออกรบ..2..ยุทธวิธี..

.....ขอให้เตรียม..กระสุน..ไว้ได้เลย..ครับ..

..ขอบคุณ..พี่ไฟหนาว..ครับ..รูปภาพ..สวยมากครับ...

..หงอคง..ขอบันทึก..รูปภาพเก้บไว้ทุกภาพ..เลยน่ะครับ...

เอิธ อลาสก้า

• มวยใหม่
  • **
รวยๆกับท่านหงอคง ของเขาดีจริงๆสุดยอด

หงอคง

....อยู่ที่..ความมั่นใจ..ครับ..

ท่านเอริธ..

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณครับ....ท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..

สวัสดี..ลุงพงษ์....อาทิตย์นี้..

ตัวไหน..เด็ด..ที่สุด..ครับ..

หงอคง

ตอบท่าน หงอคง ครับ คู่ ปลาซิว กัด
เจ็บครับ! แต่ก็ดีที่ออกตัวบังได้ แต่ก็บังไม่พ้น
ดี... ที่ได้ 2ตัวเด็ด ของท่าน หงอคง ทำทุนไว้แล้ว
แต่ :dookdik_smile-circle_94[1]:ก็ยังอด!สงสัยไม่ได้ว่า
ฉลามทอง คิดอะไรกันแน่วันนั้นครับ
รึ!อาจเป็นเพราะกองเชียร์ทำไว้เยอะ(ด่ากรรมการ)ตั้งแต่ไฟร์ที่แล้วที่เหนือ
ไฟร์นี้จึงโดนทำโทษซะให้เข็ด! แต่ก็ด่าอีกเหมือนเดิมครับ(เล่นกับใครไม่เล่น ไปเล่นกับ"ท่านเปา"7สี)
(อ้อ!อย่าลืมนะครับทีมดีไซน์ ไฟร์แรกก็เคย(ด)ท่านเปา เหมือนกัน)
สำหรับอาทิตย์นี้ จะเน้น! มวยจ่าทุย ครับเพราะคู่ชก มวยมันสู้กันไม่ได้(ถ้า จ่าแป๊ะ มาถอดมงคลเอง หันหลังเล่นไปเลย) :dookdik_smile-circle_51[1]:
"ไม่ได้โม้"ครับ555

หงอคง

ช่อง..7..สี..คู่แรก..น่าจับตามาก..ที่สุด..

ใครไม่..ชัวร์..เล่นน้อย..ๆ...ครับ..

หงอคง

ช่อง11  ตัวเดียวหนัก...ๆ..ซุปเปอร์บอล....

...เข่าในยาว.ๆ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal