เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สีเน้น..ๆ..2..ตัวเด็ด...ใจสู้หรือป่าว ไหวไหมบอกมา..จากใจ...หงอคง เจ้าลิงเกเร  (อ่าน 81525 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]:

@@@ การกระทำของเรานั่นแหละ เป็นตัวกำหนดชะตาชีวิตของเรา @@@

@@@ ดวงดาวจักทำอะไรได้ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว  @@@

........ระเบียงบุญ....สัพเพ สัตตา....

......หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...เด็ด..ๆ..เน้น..2..ตัวครับ..7..สี..

@@@  เด็ด..1...รอง..ๆ...ทุกราคา..ครับ..@@@

@@@ ขวัญใจ..7 สีตังใหม่แน่นอน..ทำฟอร์ม..ชิง 112..ปอนด์..7 สี.@@

&&&  เก็บทุกราคา...นันทวัฒน์  ช.รุ่งโรจน์...&&&

&&&  มัดซ้ายขวา...คีบคอเข่าใน..เน้น. ๆ...&&&

&&&&  นันทวัฒน์....ไม่แพ้ครับ...&**

...จากใจ...หงอคง.....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เหลือไว้ให้สัก2โต๋นะน้องหงอคง  พี่ได้ข่าวว่าน้องหงอคงกับพี่แดงซื้อตู้เซฟใหม่อีกแล้วเหรอครับ.....55+.

หงอคง

:Onion-s-65[1]:55555555  พี่สนทะเล

....น้องหงอคง..กับ..พี่ไฟหนาว...อุตสาห์เก็บเป็นความลับ..

พี่สนทะเล...ก้อ.ยังรู้จนได้..น่ะครับ...

....ไปซื้อตู้เซฟ..มาอีกตู้..ครับ..ไม่พอใส่...ครับ..

....แล้วตู้เซฟ..พี่สนใกล้..เต็มหรือยัง..ครับ...

..น้องหงอคง..จะเหลือเด็ด..ให้พี่สนทะเล..ครับ..

....ขอบคุณ...ครับ...

สนทะเล

ตอนนี้.........ขายไปแล้ว....ครับตู้เซฟ เอาไว้ทำทุน เสาร์-อาทิตย์นี้ครับผม...แฮ่!

นายดิน ข้าวเปลือก

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_49[1]: ทีเด้ดพี่หงอคงมาเร็วแท้ อิอิ อย่างงี้เรตจะแพงป่าวเนี่ย

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ยังเหลือ......อีก 1 ตัว...ครับท่าน
.......ดับเซียนหูครับ....

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-2[1]:...เด็ด..ๆ..ตัวที่ 2..

@@@ ใส่ไป..เก็บไป..ทุกราคา....คู่เอก....7..สี..@@@

@@@  ระดับอาจารย์..อาวุธเล็ก...ศิษย์..โกเกียรติ..@@@

@@@ ไฟร์นี้..เตะขาดสองท่อน.แน่ครับ...@@@

@@@  เด็ด..ๆ..จริง..ๆ..ครับ...อาวุธเล็ก..@@@

@@@  จากใจ...หงอคง....%%%

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
มาไวจุงเบยค่ะท่านหงอคง ชอบทั้งสองตัวเลยค่ะ
แต่เสียวๆอยู่นันทวัฒน์ เกรงความเก๋าและประสปการณ์
ของอีกฝ่าย แต่จะตามๆๆค่ะ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...พี่สนทะเล.ครับ..

เหลืออีก...2...ตัวให้พี่สนทะเลไว้เด็ด..ๆ..น่ะครับ..

....จะรอเด็ด.ๆ..พี่สนทะเล...น่ะครับ...

สนทะเล

คู่นี้ผมชอบอาวุธเล็กครับ จังหวะฝีมือครบเครื่อง เก๋าสปีดอาวุธและความหนักหน่วงดีกว่า คู่ชกโดนหนักๆไม่ได้เหมือนกันมียุบมีย่น// จัดไปครับท่านหงอคง
สำหรับมวยที่ผู้หญิงไม่ชอบอย่าง
"อาวุธเล็ก"

เพราะถึงว่าแม้อาวุธจะเล็กแต่ขอแค่ขยัน"ซอย" หน่อยรับรองอร่อยเหาะ อิอิ
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

ใจตรงกันเสียแล้วหละครับน้องหงอคงอย่างน้อย 1 ตัว ส่วนคู่สามชอบเรือเอกครับ แม้ เพชรมงคลจะทำผมเสียใจ ไม่เป็นไรครับ...แต่อย่าบ่อย 55+ :Onion-s-33[1]:

หงอคง

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เรียบร้อย!ไปตามระเบียบครับท่าน

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
Re: 7 สีเน้น..ๆ..2..ตัวเด็ด...ผมขอตามๆๆๆๆครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 16:21 »
สองคู่ที่ท่านหงอคง พูดมามันชั่งตรงใจผมจริงๆ ไม่ตามสองคู่นี้แล้วจะไปตามคู่ไหนละครับ ประมาณว่าเปิดถ้วยแทงแม่นบ่ท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_58[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
125 อาวุฒเล็กไม่ต้องคุมอะไรเลยครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอบมวย..ที่มาจาก..โคราช..มาก..ๆ..ครับ

อาทิตย์....นี้.....

ผู้น้อย

• ชอบกด Like + 4
 คู่มวย 7สี..นิ่งยังครับ..ท่านหงอคง..ช่วยชี้แนะด้วยครับ..ขอบพระคุณมากครับ..จากใจจริง.. :Onion-s-160[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ข่าวว่า"ยุทธการ"ไม่ไดซ้อมกับ"ไม่ได้โม้"จริงป่าวครับ
ดูเหมือน จอมโม้ ไม่มั่นใจ ยุทธการ เลย
เน้นๆแต่ เรือเเอก ที่ซ้อมอยู่ด้วย

หงอคง

คู่มวย 7สี..นิ่งยังครับ..ท่านหงอคง..ช่วยชี้แนะด้วยครับ..ขอบพระคุณมากครับ..จากใจจริง.. :Onion-s-160[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หากจะเปลี่ยน..ก็..มีแค่คู่แรก..ครับ..ท่านผู้น้อย...

น้ำหนักนี้.....บีม..มาก..ครับ..ยอดชูซัน........

ถ้า..นะครับ.......

fongkaew

• ชอบกด Like + 16

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

หงอคง

:Onion-s-26[1]: 55555

รองคู่เอก..กระแส..แบบนี้..ดีมาก..ๆ..ครับ

...ขออย่างเดียว..พี่น้องเรา..อย่าหลงกระแส..น่ะ

...เช้าวันอาทิตย์....เจอกัน..คู่นี้.....

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

:dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_56[1]:รอด้วยไปตาม..

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
พอจะได้แนวทางแล้วล่ะคับท่านหงอคง5555  เก่งกังวาล  นันทวัฒน์ อาวุธเล็ก และ ตามพี่สนทะเลคับ .......เรือเอก.......

หงอคง

ท่านโซดาไฟ....ทำไม..ปล่อยให้เด็กรังแก..หมา..อย่างนั้น..หล่ะครับ..

...คู่ 3 ท่านโซดาไฟ...ชอบใคร...ครับ..

หงอคง

จังหวะ..เดียวกัน..แต่คนละเพลง....

น้องโดม....แพ้น็อค... .ชายน้อย.....

...แปดแสนเล็ก...........???.....เรือเอก.......

อันดามัน

• มวยใหม่
  • **
คู่เอก...อาวุธเล็ก  เกียรติเจริญชัย  ฟิตซ้อม+เตรียมตัวดีมาก  ที่ละงู สตูลฝนตกเฉพาะตอนกลางคืน
ทีเด็ด..ตามท่านหงอคงครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคง เกิ่นเป็นในแบบนี้ผมจะนอนหลับหมั๊ยครับท่าน555 :Onion-s-26[1]:

อันดามัน

• มวยใหม่
  • **
อีกอย่าง  อาวุธเล็ก..หัวหน้าค่าย  โกเกียรติ  สมเกียรติ  เลียงประสิทธิ์  อัดฉีด 20% ของเงินแทงเรต ครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:

ราคา..อาวุธเล็ก...สงสัย..จะแพง..ครับ
3-2..อย่างน้อย..

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :Onion-s-160[1]:

ท่านโซดาไฟ....ทำไม..ปล่อยให้เด็กรังแก..หมา..อย่างนั้น..หล่ะครับ..

...คู่ 3 ท่านโซดาไฟ...ชอบใคร...ครับ..
คู่สามยัง50*50 อยู่ครับ
ถ้าไม่มีรายการคุณขอมา
ก็คงต้องเล่นของหนักๆ.. :Onion-s-13[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
อาทิตย์นี้ทีเด็ดท่านหงอคงมาไวจังคับ แบบนี้ก็ดีคับผมช๊อบชอบ ส่วนคู่3แปดแสนเล็กชกเข้าตามา2หนแล้วหนนี้ผมกลัวว่าจะมาให้เรือเอกผ่านรึปล่าวคับ มวยฟอมสดน่ากลัวมากคับ ไม่รู้อยากให้เรือเอกไปแก้มือกับสึนามิอีกหนรึปล่าว :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: ขอทัศนะหน่อยคับ ท่านหงอคงและชาวเซียน

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
พร้อมรบครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ถ้าอาวุธเล็ก ต่อแพง 3/2 5/3 ผมว่ามันแปลกๆนะท่านหงอคง ถ้าเป็นอย่างนั้นละสตูลล้มวัวอีกแน่

หงอคง

ราคา...5-4..คงหาคน..รองยากครับ..พี่คม..

....ความน่าเชื่อถือ...ต่างกันเยอะ..มากครับ..

....หงอคง..5-4, 3-2.. ต่อ..อาวุธเล็กครับ..

หงอคง

จังหวะ..เดียวกัน..แต่คนละเพลง....

น้องโดม....แพ้น็อค... .ชายน้อย.....

...แปดแสนเล็ก...........???.....เรือเอก.......

คอยดู...น่ะครับ.....จะเป็นอย่างที่..หงอคง..เดาไว้ป่าวว

...แค่...เดา..น่ะ....

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ที่ท่านหงอคงเว้นไว้นั้น เป็นคำว่าแพ้น็อคเหมือนด้านบนใช่มั๊ยคะ
หรือ เป็นคำว่าชนะน็อค หนูไม่แน่ใจอ่ะค่ะ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ขอบคุณทุกๆท่านครับ   ตามๆๆๆๆๆๆครับ (หาค่าหวยคืนครับ) :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ผู้น้อย

ท่านหงอคง..7 สีเน้น...ๆ..มีในใจท่านกี่ตัวแล้วครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:
ท่านหงอคง..7 สีเน้น...ๆ..มีในใจท่านกี่ตัวแล้วครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

ในใจ....มี..4..ตัวครับ...

แต่ผมจะเน้น...เช้าวันอาทิตย์...9.45..น..

เน้น..ๆ...เด็ด...2..ตัวครับ....

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
รอท่านหงอคงครับข้อมูลแน่นจริงๆ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ผมรอทีเด็ด2ตัวของท่านหงอคงคับ แต่ถ้าเป็นได้เอาอีก2ตัวที่อยู่ในใจของท่านหงอคงด้วยก็ดีนะคับ อิอิ ผมไม่ได้โลภนะคับแต่ผมเสียดายถ้าไปแล้วไม่ได้เล่นอีก2ตัวที่เหลือ กลัวเด็กมันเสียใจอะคับ งั้นแบบนี้สิครับท่านหงอคง ทีเด็ดเหมือนเดิม2ตัวที่เหลือแค่ชอบๆ แล้วแต่ท่านหงอคงจะกรุณานะคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-25[1]:

หงอคง

น้ำท่วม..ถึง..ท่าช้าง..ไหม..ท่านโอม....

srivang

• ชอบกด Like + 61
ขออนุญาตท่านหงอคง-เพื่อความมั่นใจ-ไม่ได้เน้นข้อมูล 9 สีว่างๆท่องเวปไปเรื่อยบังเอิญเจอข้อมูลของ-นนทวัฒน์ ช.รุ่งโรจต์(ศิษย์เจ้ผัน) น่าสนใจก็เลยนำมาฝาก เป็นมวยจากศึกแสงมรกต ดาวรุ่งฟอร์มร้อนแรง ไม่แพ้ใครมานานแล้ว ของศึกแสงมรกต  เป็นมวยรูปร่างดี สูงยาว เป็นมวยชกได้ 2 แบบ ฝีมือก็ได้ เข่าในก็ดี-เป็นมวยแรงดีไม่มีตก มวยอนาคตไกล ที่สำคัญเป็นเวทธรรมชาติน่าจะได้ลอยกว่าแน่นอน-น่าเล่นน่าเชียร์เป็น พิเศษ ใส่ใข่ครับ.............(วรวุฒิน่าจะปีนเวทขึ้นไปหาและรื้อเวทีไปนาน)

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...เด็ด..ๆ..เน้น..2..ตัวครับ..7..สี..

@@@  เด็ด..1...รอง..ๆ...ทุกราคา..ครับ..@@@

@@@ ขวัญใจ..7 สีตังใหม่แน่นอน..ทำฟอร์ม..ชิง 112..ปอนด์..7 สี.@@

&&&  เก็บทุกราคา...นันทวัฒน์  ช.รุ่งโรจน์...&&&

&&&  มัดซ้ายขวา...คีบคอเข่าใน..เน้น. ๆ...&&&

&&&&  นันทวัฒน์....ไม่แพ้ครับ...&**

...จากใจ...หงอคง.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal