เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เข่ารีโมตซดแข้งฟรีคิก..BIG FIGTH...ให้จ้องคู่รอง 7 สี !!  (อ่าน 23066 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          ป๋าชุ้นประกบไว้ได้ถูกคู่..ประเภทมวยสู้สุดฤทธิ์..  ซี้ดจัด..วัดใจแฟนตู้     โหดมันต้องเจอโหดแบบนี้..ใครที่เป็นโรคหัวใจ..กรุณาอย่าดูเป็นอันขาด..ผิดพลาดอาจถูกหามส่งโรงพยาบาลได้แบบไม่รู้ตัว    แค่เห็นชื่อ แปดแสนเล็ก  ราชานนท์..คนก็ร้องจ๊ากส์..เพราะหมอนี้โชว์บทบู๊..บ้า..เข้าตาเซียนมาหลายไฟต์..ขนาดแชมป์เสือตัวที่ 12  เสมาเพชร โดนเข่ารีโมตกระซวกเสร็จมาแล้ว..  ส่วนคู่ชก..เรือเอก  ท.เทพสุทิน ศิษย์เอกของสมรักษ์ ถึงแม้ที่ผ่านมาจะไม่ค่อยรับบทโหดซักเท่าไหร่ก็จริง  แต่ฝีมือเชิงมวย ครบเครื่อง ชกดีมีลุ้นตลอด..บางไฟต์คู่ชกการ์ดตกหมอก็วาดแข้งเตะก้านคอร่วงมาแล้ว..แบบหลับคาแข้งฟรีคิกเลยแหละ   ล่าสุดซัดกับสึนามิชนิดแลกเข่ากันดุเดือดแต่ต้านไม่ไหวเลยแพ้ไปชนิดได้ใจเซียนไปเยอะ    มวยคู่นี้ผมว่าเล่นไม่ยากครับ
ผมตั้งธงไว้แล้ว   แต่ขอหยั่งเสียงพี่น้องก่อนว่า  รักใคร เชียร์ใคร..และมองว่าใครดีกว่าน่าลุ้น เอ้าว่ามา เชิญครับ...

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ชอบเรือเอกครับ ไฟท์ที่แพ้สึนามิผมมองว่าไม่ใช่ครับ........

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ถ้าไม่มีนอกในขอเลือกหัวใจใหญ่กว่าตับเน้นเจาะยางพอ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
มักลุูกอ้าย ฆิน ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

8แสน ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ชอบแปดแสน...ครับ...พี่ไฟหนาว....

ต้านความแรง..ไม่ไหว..หรอกครับ...

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
แปดแสน ต่อ 1 ป. จริงมัยคับ

หลี่หมิง

เล็กกว่าเยอะ  ยังต่ออีกปอนเลยรึ  กะจะมาต่อยเขาร่วงอย่างเดียวเลย  ถ้าไม่ร่วง อิ่มแข้งแน่ๆ  ทั้งใหญ่ ทั้งยาว
   เรือเอก   

unclepong

• ชอบกด Like + 9
เรือเอก....เล่นเอาตัง...ครับ
บักแปดแสนเล็ก.....ต่อยมัน.....ได้อารม. ครับ
....ท่านชอบตัง.....หรือ.....ชอบมัน
.....เลือกเอา.....ท่านเป็นผู้เลือก....ครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ตอนชกสึนามิ......เรือเอกปลอม....ครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ถ้าเจอมวยทรงเดียวกัน(ไฟเตอร์)ผมคงไปทางทายาทไอ้หมัดรีโมท// แต่ประกบมาแบบนี้ส่วนตัวชอบมวยบุ๋นแบบเรือเอกครับ คาดว่าน่าจะมีวูบวาบตลอดทั้ง5ยก ถ้าเจ้าเรือเอกไม่โดนตอร์ปิโดถล่มเรือล่มซะก่อนมีรูกินแน่นอน เพราะไฟท์ที่มาช่อง7คราวก่อนโดยทัศนะส่วนตัวผมมองว่าเรือเอกต่อยปล่อยๆนะครับ
(ถูกผิดประการใด ต้องขออภัยด้วย)คู่นี้ถ้าเรือเอกฟิตไม่ถึงละก้อมีหายใจทางเหงือกกันบ้างละ......คู่ชกประเภทบ้ากำลังซะด้วยสิเอ้า!!

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เอาไฟต์ที่เจอฟ้าพายัพมาเทียบกัน
เรือเอกได้แข้งเนียนแบบไม่บังหนีดีตามสไตล์ช่อง7 แต่จุดอ่อนคือขาเจอเจาะยางแล้วสะดุ้ง
แปดแสนเล็กได้ทั้งหมัดศอกและเตะ แต่จุดอ่อนคือใจร้อนชอบแลกเข้ามวยหลวมมีโอกาสก้านคอได้

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
คู่นี้ประกบได้สุดเสียวครับ แถมมีดีกันคนละอย่าง ทางฝั่งเรือเอกแข้งดีแต่หลังๆโดนต่อโดนแล้วมียุบมีย่นแสดงให้เห็นว่าร่างกายนั้นไม่เหมือนเดิม  ส่วยแปดแสนเล็ก ฝีมือนั้นเป็นลองแต่ได้สะภาพที่ดีกว่า โดนต่อโดนข่อยทนได้ ประมาณนั้นครับ ต่อหนึ่งปอนไม่น่ามีปัญหาครับยังชอบที่แปดแสนเล็กครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ฟิตซ้อมเต็มสูบ..เรือเอก มั่นใจอาทิตย์แปดแสนเล็กโดนเขมือบแน่..  ท่านเล่าครับ  มวยคู่นี้ใครน่าเชียร์ ?

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
จำวันเรือเอกชกกับสึนามิได่บ่อคับ เรือเอกไมออกแข้งเลย เขาคุกวงในก็ชิครับ วันนี้ไมว่านอกหรือใน
ผมยัง ชอบเรือเอกยุครับ

ไฟหนาว

แข้งเรือเอก ไม่ระคายผิวผมหรอกครับ..วันอาทิตย์นี้ หากแน่จริง อย่าถอย..มาแลกกันให้สะใจคนดูไปเลยมะ..สไตล์ของแปดแสนเล็กเป็นแบบนี้แหละครับ..   ท่านชอบใครบักแปดแสนเล็ก หรือ เรือเอก..ว่ามาดิ้ !

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชอบ"เรือเอก"ครับ
ซ้อมดีมากๆฝีมือ กระดูก ยาว ใหญ่ไฟร์นี้ตั้งใจมาก นิ่งๆไว้อย่าตกใจ
ขอแค่พกใจมาด้วยแค่นี้พอ!
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ท่านนกกระจอก.....ครับ..

บาดแผล...จากโดน..ฉลามกัด..หายดี..แล้วเหรอครับ..

..ระวัง..เรือพา..จมทะเล...อีกน่ะครับ...

..เป็นห่วง..ครับ..

....หงอคง.....

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
เเปดเเสนก่อนคับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบเรือเอกครับ  หากฟิตซ้อมถึง ฝีมือเอาอยู่  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ก่อนถึงวันชก ท่านใดมีข้อมูลการฟิตซ้อมของเรือเอก ขอความกรุณานำมาลงให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
อ้อนแอ้น เสมอมีนับ มีน็อก

สนทะเล

คู่นี้มวยคนละทรงครับ.......ใครไม่ต่อยตามเกมส์ตัวเองมองว่าลำบาก
ถ้ามวยบู้...ดีเดือด ดันไม่เดินแต่มาต่อยฝีมือ...
มวยฝีมือ....มาต่อยแบบดีเดือด....ละ.
เลือกยากครับ เกมส์ใครเกมส์มันครับ......มีดีคนละอย่าง :Onion-s-97[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_56[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
ขอแปดแสนเล็กตัวเดียวนะท่านไฟหนาว

สนทะเล

ชอบเรือ.แพ้ชนะอีกเรื่องครับ....
ขออภัยที่คิดต่าง
แตกต่าง...ไม่แตกแยกครับผม :Onion-s-97[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
จัดไปครับท่านสน ความคิดตรงกันการพนันคงไม่เกิด บนเวทีชกกัน ลงข้างล่างเราคนไทยครับ

สนทะเล

ไฟหนาว

ราชานนท์ เหมือนบ้านหลังที่ 2 ของ แปดแสนเล็ก...   ท่านคิดยังงัยกันล่ะ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

หลี่หมิง

อย่าไปดูฟอร์ม วันชกกะ สึนามิเลยคับ  เพราะเรือเอกไม่ใช่มวยทรงนั้นคับ   มางั้นๆแหละ
  ไฟต์นี้น่าจะอยู่ในสถานการ เดียวกะใจสู้ เลยคับ  แพ้ไม่ได้   :Onion-s-90[1]:

daxpaun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เรือเอกหลวมโตตลอด หลงส่าวว่าแม่นตะของมวยเข่า ตีไปตีมาเข้าไปกอดคอตีเข่ากับเขาเสยตุ่ย..ตายแอ้ดแล้วอีกคือเก่า

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เรือเอกหนีอย่างเดียว

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
รอติดตามทีม นาทวี สงขลา ว่าเขาจะไปทางไหน

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
สมรัก+วิชัยสีเสื้อเหมือนกันเลยแบบนี้ไม่น่าเชื่อใจถ้าเป็นฟุตบอลก็ทีมเดี๋ยวกันชัดๆแบบนี้ อตร.คนที่จะเล่นมวยสองคนนี้ต้องเดาใจลูกพี่นักมวยไม่ได้ดูผีมือนักมวยแน่..อีกส่วนหนึ่งของความคิดเห็น

่joss

• ชอบกด Like + 71

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ทีมราชานนท์...รับรองเรื่องการฟิตซ้อม 50000 + หัวใจเข้าไปอีกแค่ 100000 + แรงเชียร์อีก 50000 =200000 รวมแล้ว 1000000 
       800000+200000 = 1000000 ใครอยากมีส่วนแบ่ง....เชิญส่งรายชื่อเข้ามาครับ.....

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอด้วยคนครับ แปดแสนเล็ก  :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ท่านศักมนตรีพูดถูกต้องครับถ้ามาสู้กันจริงทำไหมตัวเล็กต่อน้ำหนักตัวใหญ่ต่อทั้งตัวต่อทั้งน้ำหนักเป็นไปได้อย่างไร เรตห้นาจะต่ออีกพอมวยชกจะเดินเข้ารองแข้งไหมถ้าฟิดถึงไม่หมดอะไรจะเกิดขึ้นแล้วถ้ามวยมาแพ้ละเราจะรู้ได้อย่างไรต้องรอครับท่านผมให้ทีมงาน คู่ 3 ช่อง 7 กำลังสืบอยู่ ว่าจะหมู่หรือจ่า

S ห้องแซง

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ขอบคุณครับท่านkomท่านก็คิดเหมือนกันกับผมเลยมวยคู่นี้ไม่ต้องนำมาชกหรอกครับคนที่จะเล่นมันคิดหนัก แต่ผมก็ต้องรอข้อมูลจากท่านkomครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับผม

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
800000+200000=1000000...ขอแบ่งดัวยคนคับพี่ชา  :Onion-s-97[1]:

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
/7/สืเวทืบันเทิงเสนอหนังเรีอง/ชุ้นเกียรติเพชร

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
ของเล่นไม่ใช่ของจริงครับ

คนสองเล

ถ้าไม่ต่อ นน. ถ้าไม่ต่อร่างกาย ใครๆ ก้อมองไปที่เจ้าบ้าน แต่เมื่อจัดออกมาแบบนี้
....พูดถึงตัวมวยไม่ได้เปรียบ และไม่เสียเปรียบกัน แต่ในเชิงลึก..มีผู้ได้เปรียบอยู่แล้วหนึ่งข้าง....(หลอกให้คิดกันไปหลายแง่หลายมุม) หากสืบกันไม่ถึง ผู้ที่เสียเปรียบ และเสียตังค์ด้วยก้อคือเรา......

ไฟหนาว

แปดแสนเล็ก คนไหนครับ

ไฟหนาว

นี่งัย..ค่ายที่ เรือเอก  ซ้อมประจำ..ธรรมดาซะที่ไหน..

คนสองเล

วัดใจกัน......อาทิตย์นี้ แท้หรือเทียม....

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
"แปดแสน"อย่าถอนนะ
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal