เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย น้ำหนัก ซิกมวยชาตรี รอบเย็นวันนี้ ช่องจานดำ PSI ช่อง 119 และ 174  (อ่าน 2875 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก  ซิกมวยชาตรี    รอบเย็น วันนี้ ครับ

ถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI   ช่อง TV.GOLD  119  และ 174    2 ช่อง เวลา

20.30 - 23.00 น.)

จัดโดย   ทนายเค +

1  ฟ้ารุ่งเรือง  กล้วยซากามิ  127  เคยชนะมา      จะชนะ

จิระประวัติ  127

2  น้องพี    พยัคฆ์คำพันธ์   57 กก. สมองมวยดีกว่าเชิงดี

จะชนะ

ทนายเค    ลูกเขาขวาง  57 ก.

3   เป็นมวยหญิงมีเดิมพันกัน 2  แสนบาท

น้องจุ่น   หรั่งบางแค  44        จะชนะ

สาวสารยา  44

4  เพชรดำเนิน     51   กก.      จะแพ้

ชุบเปอร์แบงค์     อ.ขวัญเมือง   51  ก.  สูงยาวเข่าแขงแรง

5  คู่เอก   เลิศเพชร     พิทักษ์ป่าผาแดง 120  ต่อ 2  ปอนด์     ฝีมือเหลี่ยมเชิงจัดจ้าน จะชนะ 

โคบาลน้อย   122   มีหมัดนำ

6  พยัคฆ์น้อย   58.7        จะแพ้   

กำไลหยก    ก.ร่มสีทอง 58.7      กระดูกการผ่านมวยดีกว่า

มวยเด็ด

น้องพี   พยัคฆ์คำพันธ์

เลิศเพชร    พิทักษ์ป่าผาแดง  

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่    คู่   1    2   3  ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา      สีเขียวถูก    สีขาวแพง    สีแดงขาด

คู่   4    5    6     ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง       ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

ราคา       วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง     โบกช้าขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น 

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีครับ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ขอบคุณมากครับ
แบบว่า กระสุนหมดแม็กแล้วครับ..

:Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

vilapon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณท่านมากๆครับ อาทิศหน้าขออีกนะครับ:);>

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
จานดำช่องไหนครับ

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ฮีโร่ตัวจริงของบ้านเรามาแล้ว หายไปพักหนึ่ง กลับมาแล้วอยู่กับพวกเรานานๆนะครับ
หนึ่งกำลังใจ ติดตามท่านตลอดครับ
ท่านครับมี facebook มั้ยครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
สุดยอดครับท่าน อัศวิน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ถึงท่านอ้ศวิน
   ผมเคารพและติดตามผลงานของท่านมานานในเว็บบางบอน    บอกตรงๆว่าผมชื่นชอบในจิตอาสาของท่าน
ท่านเป็นที่พึ่งของสมาชิกนับหมื่นคนในเว็บแห่งนี้    เป็นไปได้ไหมครับว่า ท่านจะกลับมาเป็นขวัญใจชาวซิก..เหมือนเดิม..  ผมรู้ว่าพี่น้องเราอาศัยซิกเป็นตัวช่วยในการดูมวยตู้   ..หลังจากท่านเงียบหายไป เว็บแห่งนี้ก็เงียบเหงา   ผมเองพอมองออกว่าท่านไม่ค่อยสบายใจที่มีบางคนโพสต์ข้อความที่ไม่เหมาะสม  ผมเชื่อว่า ท่านเป็นผู้ใหญ่พอๆกับผม หรือมากกว่าผม..อ่านแล้วย่อมอึดอัดใจ.. ครับ..อย่าไปถือสาเลยครับ..คนที่โพสต์ที่คุยไว้แต่ก็ทำไม่ได้มันก็เป็นบทสรุปอยู่ชัดเจน      ผมเอง..พยายามเสาะหาเฉพาะซิกเดี่ยวมาบอกพี่น้อง..โดยถามจากเพื่อน บางทีก็ไม่ชัดเจน เหมือนที่ท่านเคยกรุณาพวกเรา     ผมอ่านพบกระทู้นี้ ผมดีใจมากครับ ประทับใจที่ท่านยังไม่ลืมพวกเรา ไม่ทอดทิ้งเว็บบางบอน    ซิกช่องนี้คนส่วนใหญ่ไม่ได้ดูครับ แต่ก็เป็นประโยชน์แก่ผู้ติดตามมาก    ..ท่านอัศวินครับ ได้โปรดกลับมาให้ซิกเถอะครับ  พวกเรารวมทั้งผมกำลังรอ..ขวัญใจชาวซิก..ท่านอัศวิน..เชื่อเถอะครับ หัวใจของพวกเราไม่เคยลืมผู้มีพระคุณเช่นท่านเลย...
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ถ้าเป็นไปได้ จัดซิกช่องsmmจานดำpsiถ่ายทดสด จักขอบพระคุณท่านอัศวินอย่างสูงครับ

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal