เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรวันใหม่เป็นมวยยังไงใครรู้บอกทีครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 4077 ครั้ง)

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สไตไหน ชกยังไง เก่งไหม ตัวเลกตัวใหญ่

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-1[1]:...

เป็น...เพชรวันใหม่....แต่...ไม่ใช่...เพชรวันนี้..ครับ

• มวยคู่เอก
เล่นสิงทองเเบบว่าต่อเกบดีไหมท่านหงอคง ชี้เเนะที

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไปอ่าน..ดู...ในกระทู้..ผมครับ..
..เอาตัวรอด..เป็นยอดดี....

• มวยคู่เอก
ครับๆๆๆๆ คารวะท่านหงอคง รวยๆวันนี้

ฟงอวิ๋น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
เพชรวันใหม่ วันใหม่ยิมส์  มีจุดเด่นตรงที่เป็นมวยสมอง ฝีมือพลิ้วกว่าจังหวะวางแข้งสวย มีความรวดเร็วในการดักเตะต่อย จะเสียเปรียบแค่หน้าเสื่อและลูกจับวงใน ที่คาดว่าจะเป็นรองสิงห์ทองแน่นอน สถิติจาก 3 ฟอร์มหลังล่าสุดชนะ 1 แพ้ 2 เหมือนสิงห์ทองเลยครับ
1.ชนะคะแนน สุรเดช ส.จ.หลายปราจีน 25 พ.ค.56ทีจีเอ็น
2.แพ้คะแนน นวพล ส.จิตรประเสริฐ 2 ก.ค.56 ลพน.
3.แพ้คะแนน โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ 31 ส.ค.56 ทีจีเอ็น

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
ข่าวมาว่า ไม่สู้นะครับ ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชื่อ เดิม บัวขาว ล้อเหล็กยิม ชกที่ พัทยาประจำครับ กระดูกมวย ชื่อเสียงเป็น รอง
ชัย วันใหม่  ตั้งใจทำมาสู้ ล้าน %ครับ ข่าวว่านอนไม่หลับหลายวัน เพราะตื่นเต้น
ที่เด็กได้ออกตู้ 7สี วันนี้ 
น่าจะมีดีมาอวด!!!เพราะมีเซียน หนุนอยู่.... ถ้าไม่ตื่น เวที!เสียก่อน

• มวยคู่เอก
ขอบคุณสำหรับข้อมูลทุกท่านครับ

• มวยคู่เอก
จะต่อเกบดีไหมหน๋อ กลัวเป๋าฉีกชักไม่เเน่ใจเเละ

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
  อย่าคิดมากท่าน  มวยไม่เคยมา 7 สี  ส่วนมากไม่ค่อยนิ่ง  มองพี่เลี้ยงอย่างเดียว 
ยืนให้ครบยก ก็กินสบายแล้วคับ  สิงทอง  :Onion-s-34[1]:

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
ต่อแพงแบบนี้ รองไว้ออกตัวท่าจะดีนะครับ ราคาขยับเมื่ไหร่สบายใจกว่า

• มวยคู่เอก
รองไว้ครับได้เปรียบเเน่นอนครับ ได้ออกตัวอยุ่เเล้วครับ เสี่ยงรองครับบ อาจจะไม่ชนะเเต่ได้ออกตัวเเน่นนอนครับได้เปรียบ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal