เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..20/10/56....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว  (อ่าน 25344 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
** ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า....สวัสดีตอนเช้าวันอาทิตย์ครับ....วันแห่งความสุข สำหรับผู้ที่ชื่นชอบกีฬามวยไทย....ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้วว่าอาทิตย์นี้ ถ้าส่งข้อมูลให้ทางอีเมลย์คงได้ไม่ครบทุกคนเป็นแน่แท้....เพราะกว่าว่าทาง ทีมงานจะส่งให้ครบหมดทุกคนนั้น....คงต้องใช้เวลายันมวยต่อยแน่เลย....เพราะ มีจำนวนผู้ที่มาแสดงความคิดเห็นกับทางกระทู้ของ Jekkung มีจำนวนมากมายหลายสิบหลายร้อยคน....จึงไม่สามารถส่งให้ได้ทันเวลา....อาทิตย์นี้ทางทีมงาน Jekkung จึงจะขอลงข้อมูลให้ที่กระทู้เลยครับ....และขอฝากไปยังผู้ที่เสียผลประโยชน์และผู้ที่มาคลุกครามทีมงานของ Jekkung ถ้าไม่กล้าเล่นไม่กล้ารับแทงก็ไม่ต้องเปิดนะครับ....หรือถ้าคิดว่า Jekkung ให้มวยแม้น....แล้วกว่าเสีย....ก็เอาข้อมูลที่ Jekkung ให้ไว้นี้....ไปเล่นไปแทงกับคนอื่นเขาก็ได้....ทางเราไม่ได้ว่าคุณสักนิด....แต่ขออย่างเดียวอย่าได้มาล่วงเกินกันเลย.... Jekkung ไม ใช่เทวดานะครับ....ที่จะบอกตัวไหนไปแล้วถูกทั้งหมดนะ....เราจงมาเป็นมิตรภาพ กันดีกว่า....ในเมื่อเดินทางเส้นเดียวกันแล้ว....จะมามัวขัดแย้งกันทำมัย ครับ....มันไม่ได้ประโยชน์อะไรขึ้นมาเลย....มีแต่ผมเสียทั้งนั้น....** มวยไทย 7 สี  จัดชกเพื่อความบันเทิงเท่านั้น  ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน  พะนะ  (งึด)  ++5555....ช่อง 7 สี  สิ่งที่ต้องคำนึง  คือ  การให้คะแนน....สมาชิกควรสังเกตดูนะครับว่า....ช่อง 7 สี  ร้อยละ 75% มวยชกเชิงถอยจะชนะเป็นส่วนใหญ่....ส่วนมวยที่ชกเชิงเดินเข้าหาส่วนมากจะแพ้....แปลกแต่จริง....และอีกอย่างมวยที่ตัวใหญ่ 75% จะชนะ....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าทำทุกยกและออกอาวุธมากกว่ามวยตัวใหญ่ด้วย ....แต่ก็แพ้....เพียงแค่ตัวเล็กกว่า....ทำอะไรไม่ชัดเจน....คู่ชกไม่ออก อาวุธแค่ถีบไว้ก็ชนะ....พะนะ....เมื่อเปรียบเทียบกันแล้ว....สรุปได้ ว่า....เมื่อเป็นมวยชกทรงเดินเกมส์เข้าหา....จะต้องบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดแรง ให้ได้....แต่มีแค่ไม่กี่คนหรอกครับที่จะบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดได้....แม้แต่ ระดับ กิ่งซาง  ซี อุ๋ย  ยังแพ้เลย....ถ้าคู่ชกที่เป็นมวยทรงถอยไม่หมด....มวยเดินก็ต้องเป็นฝ่ายแพ้ ไปตามระเบียบวทะศิลป์  อีกตามเคย....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าคู่ชก....แม้จะทำแทบตาย....เขาก็ไม่ เห็น ความสำคัญ....มวยตัวใหญแค่โต้ไว้ทุกเม็ดก็ชนะ....แปลกแต่จริง....ท่านลอง สังเกตดูเอาเองแล้วกันครับ....ส่วนมวยที่มาแทนและมวยที่เรตเปิดให้เป็นต่อ  ตรงส่วนนี้ไม่เป็นประเด็นอะไรมากนัก....มวยมาแทนก็ชนะได้....มวยต่อก็แพ้ เป็น

** ทีแรกก่อนการปรับเปลี่ยนคู่มวย....เด็ดตัวที่ 1 คือ รุ่งเพชร....เด็ดตัวที่ 2 คือ เพชร 7 สี....ในเมื่อมีการปรับเปลี่ยนคู่มวย.... Jekkung ก็ต้องปรับเปลี่ยนลำดับมวยเด็ดนะครับ **

1. เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ เปลี่ยนเป็น  ไทยยนต์  วิสูตรเจริณยนต์ 100 ป.   
   โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   ........................................   ทีเด็ดอันดับ 1 ได้ใหญ่กว่าบาน  เป็นมวยเตะหนัก
2. รุ่งเพชร เพชรเจริญ   121 ป .   .........................  ทีเด็ดอันดับ 2 มวยออกอาวุธได้ครับเครื่องและว่องไว  ไอ้หมัดเทวดา  อาจถึง  นับ  น็อก
    ใจสิงห์ ท.พราน 49   
3. มาเฟียดำ ท.พรานทักษิณ   135 ป.   
    สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง    .................................  มวยไอคิวสูง  ฉลาดแกมโกง  ได้สูงอีกต่างหาก
4. สิงห์ดำ โชคกันนะ  128 ป.   ...........................  กระดูกมวยแข็งกว่า  คู่ชกเป็นมวยเดินเปิดเกมส์  ถ้าไม่หมดโอกาสชนะ 80%
    โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล

**ข้อมูลตามตรงสำหรับคู่ที่ 1 ไทยยนต์  วิสูตรเจริญยนต์....ทางทีมงานสืบข้อมูลไม่ทันจริงๆ....เพราะว่ามีการปรับเปลี่ยนกระทันหัน....แต่ทางทีมงาน Jekkung ได้ดูสไตล์การชกย้อนหลังแล้ว....เป็นมวยเข่าตัวเล็กขยันตี....แต่ตีไปก็เท่านั้นหละ....ไม่เป็นประเด็นในการตัดสินของช่อง 7 สี....ถ้า โกโก้ แป๊ะมีนบุรี....ไม่หมดซะอย่าง....แต่ดูแล้วกว่า โกโก้  จะหมด  ไทยยนต์  คงออกทะเลไปแล้ว

** คู่ที่ 2 รุ่งเพชร เพชรเจริญ....มวย ซ้อมได้ร่างกายแข็งแรง....ชกเชิงเดินเข้าหา....ออกอาวุธหลากหลาย....แถมมี หมัดเทวดาไว้แก้ไขสถานการณ์ด้วย....ไอคิวสูงกว่า....คู่ชกเข้าไม่ระวังอาจ โดนหมัดเทวดาได้....จะแพ้ก็แต่....ก้องเกียรติ....เท่านั้น....เพราะก้องเกียรติ มีลูกเข่าหนักและเน้นเป็นมวยถอยแต่โต้ทุกดอก....แต่พอจัดชกกับ ใจสิงห์ ท.พราน 49....Jekkung มองว่าเป็นรอง รุ่งเพชร เพชรเจริญ....อยู่มาก....คู่นี้อาจถึง  นับ  น็อก

** ส่วนคู่ 3 คู่ 4 เป็นมวยเก่า....เอามาเล่าใหม่....Jekkung ไม่ขอลงรายละเอียดเชิงลึกนะครับ....เพราะเวลาไม่ทันแล้วครับ....จะรีบอาบน้ำ  กินข้าวออกไปหน้าตู้แล้วครับ....แต่รับรองว่าได้เปรียบแน่นอน

** มีข้อมูลดี....ได้เปรียบแน่นอน....แต่จะได้ตังค์หรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับการวางเกมส์ในการเล่นของท่านครับ.....

** ข้อมูล ที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของตัว ท่านเองเป็นอันดับ 1 เสมอ  ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นเขา  แล้วลองเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะ ครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal