เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..20/10/56....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว  (อ่าน 25345 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม 2556 
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.  มวยไทย 7 สี จัดชกเพื่อความบันเทิง ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน พะนะ
.....................................
1. เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย    110 ป.
    ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล 

2. รถถัง จิตรเมืองนนท์   112 ป
    แสงเทียน ศ.ศรสิงห์   

3. ก้องเกียรติ ท.พราน49  119 ป.
    รุ่งเพชร เพชรเจริญ 

4. นวพล ศิษย์ผู้พันตู่   128 ป.
    ดาวอังคาร์ ป.บริรักษ์    

**ประกาศไปยังสมาชิก Jekkung ทุกท่านนะครับ Jekkung จะมาลงข้อมูลชี้ตัวให้เล่นแบบจัดเต็ม 4 ตัว ประมาณวันพฤหัส - ศุกร์ นะครับ
ของฟรีแบบจัดเต็มต้องรอกันหน่อยนะครับ ตอนนี้ขอสืบข้อมูลการฟิตซ้อมและสภาพร่ายกายของนักมวยแต่ละตัวก่อนครับ สืบครบทุกตัวแล้ว
Jekkung จะมาลงชี้ตัวให้เล่นแบบจัดเต็ม ทั้ง 4 ตัวให้ครับ **

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
-ขอบคุนล่วงหน้าคับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288

jekkung

• มวยคู่เอก
......ณ.เวลานี้สืบข้อมูลการฟิตซ้อมได้แล้วครับ 2 ตัว....คู่รอง....และคู่เอก.....แต่ Jekkung ขอยังไม่ลงให้นะครับ.....จะลงให้ประมาณวัน พฤหัส - ศุกร์ ครับ.....เพราะว่าเคยลงข้อมูลไปไว้แบบเนิ้นๆแล้ว.....มีผู้ที่ไม่หวังดีหรือไม่ศรัทธาในข้อมูลมวยเด็ดมวยฟรีของ Jekkung แล้วนำไปวิพากษ์วิจารย์ต่างๆนานา.....ทำให้เสียรูปมวยและเสียราคาในการเปิดแทงเรตของตู้ต่างจังหวัดครับ.....
*** ขอย้ำนะครับว่า Jekkung ไม่ใช้หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูล  อาจมีแพ้บ้าง - ชนะบ้าง  ได้อย่าดีใจ....เสียอย่าซ้ำเติมก็พอครับ....มันคือเกมส์กีฬา ที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง  ข้อมูลที่ Jekkung ลงให้ไม่ได้หมายความว่าจะชนะทุกตัวตลอดไปนะครับ  แต่อย่างน้อยก็ไม่เสียเปรียบคนอื่นก็แล้วกันครับ   ข้อมูลที่ลงให้นั้นเป็นการลงให้แบบฟรีๆไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  เป็นเพียงข้อมูลประกอบการตัดสินใจในการเล่นมวยตู้เท่านั้น  Jekkung เพียงอยากให้สมาชิกของเวปบางบอน  เล่นแล้วรวยกันทุกคนเท่านั้นเอง  ใครที่ยังหมั่นใจในผลงานของ Jekkung อยู่  ที่จัดให้กินเต็มแบบทั้งหมด 4 คู่มาแล้วหลายอาทิตย์  ก็ลองนำข้อมูลที่ Jekkung ลงให้ไปประกอบการเล่นดูครับ  ส่วนผู้ที่ไม่ศรัทธาก็ไม่เป็นไรนะครับ  ชอบก็ตาม  ไม่ชอบก็สวน  ไม่มีอะไรมากครับ  เล่นมวยไม่จำเป็นต้องได้เปรียบ  แต่จำเป็นต้องเล่นได้ตังค์ครับ.....มวยต่อก็แพ้เป็นครับ......ใครที่อยากได้ข้อมูลประกอบการเล่นแบบฟรีๆ  ก็แสดงความประสงค์ที่กระทู้นี้ได้เลยนะครับ.....แล้วจะมาลงข้อมูลให้นะครับ....***

vip07อุบล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
จะรอท่านครับ

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ท่านเสียสละเพื่อสมาชิกขอบคุณล่วงหน้าครับแพ้หรือชนะไม่ใช่เรื่องสำคัญน้ำใจสำคัญกว่าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ยินดีคับที่ ท่านลงข้อมูลต่างๆให้ งั้นผมขอข้อมูลคู่ ที่ 1.ก็แล้วกัน

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
    ดีแล้วครับ ท่านjongkol ลงข้อมูลเร็วอันตรายมากครับเด๋วทำให้กระแสมวยเปลี่ยน แล้วของดีๆมาช้าไม่เป็นไรคับ รอได้เสมอครับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ขออภัยครับท่านJekkung ผมใส่ชื่อผิดกระทู้ก่อนหน้านี้ผมจะใส่ชื่อแต่ดันพิมผิดชื่อไป ขออภัยด้วยนะคับ

jekkung

• มวยคู่เอก
.....ไม่เป็นไรครับ....โอม ท่าช้าง....จะใส่ชื่อผิดหรือถูกไม่สำคัญ.....มันสำคัญที่ว่าเราคิดดีทำดีแล้ว....เราไม่ได้ไปว่าใครให้เขาเสียหาย.....ทุกคนที่อยู่ในเวปบางบอน....ล้วนแล้วมีแต่มิตรภาพที่ดีต่อกันครับ....มีอะไรดีก็มาเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กัน.....ไม่เอารัดเอาเปรียบกัน.....ถ้าผู้ใดเห็นแก่ได้....อวดอ้างอุตริ....เดี๋ยวสังคมก็จะเป็นคนตัดสินเองนั้นหละครับ....เวปบางบอน....เราอยู่แบบพี่แบบน้อง.....ดั่งสุภาษิตอีสานเขาพูดกัน..ว่า.....** ไปพู้นกินปลา   มาพลี้กินข้าว   ไปพู้นกินเหล้า   มาพลี้ลักเกิบ **....โอ้..บ่แม้น...มาพลี้กินเบียร์สั้นดอกครับ.....++555......เว้าไปสั้นหละครับ.......ประมาณวัน พฤหัส - ศุกร์ จะมาลงข้อมูลแบบจัดเต็ม 4 คู่ให้นะครับ.....ข้อมูลที่ลงให้เป็นเพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็นกีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของคนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่านเป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยผมก็รวย  ท่านเจ็บผมก็เจ็บ  เพราะผมใช้ข้อมูลที่สืบมาในการเล่น  ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
หนึ่งกำลังใจน้อย ให้ท่านครับ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
เป็นกำลังใจให้ครับ ท่านรวยผมก็รวยครับ โดนครับ ท่าน jekkung :Onion-s-168[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอด้วยคนครับท่าน

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
เว็บของเราตอนนี้กำลังฮอตมากๆ500คงไม่เพียงพอแล้วครับท่านเวป

ข้าน้อยขอเป็นศิษย์สำนักjekkungขอให้ท่านอาจารย์โปรดชี้แนะข้าน้อยด้วย :Onion-s-25[1]:

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
จัดมาๆ บางบอนทีมต้องหยั่งงี้แหละครับมีแต่แบ่งปัน ข้อมูลดีๆแบบนี้ผมขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

niksamit

:dookdik_smile-circle_48[1]:ถ่าอยู่เด้อคนให้มวยแม่นตั้งสี่โตขอเด็ดๆจักสองโตกะพอแล้ว :dookdik_smile-circle_88[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่งคับ ท่าน jekkung  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
พูดได้ดีครับท่านjekkung  เอาใจผมไปเต็มๆเลยครับ

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ถ่านำแนเด้อ.....คูบา :dookdik_smile-circle_48[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
รรรรรรรรอท่านครัน

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
 ไลท์เลยครับ ท่าน Jekkung ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ท่านเสมอครับ ท่านมอบสิ่งดีๆให้พวกเราขอให้สิ่งดีๆทั้งหลายคืนแด่ท่านจงพบแต่สิ่งดีๆร่ำๆรวยๆตลอดไปครับ สาธุ

sky707

• มวยคู่เอก
ขอให้เจริญๆเถอะพ่อคูนๆ :Onion-s-97[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
......กินข้าวแลงเสร็จแล้วก็ได้เวลาโทรเช็คทีมงาน....ที่แบ่งกันออกสืบหาข้อมูล นักมวยแต่ละตัว....เพื่อนำมาลงให้สมาชิกใช้เป็นข้อมูลประกอบการเล่น.....ณ .เวลานี้สืบได้แล้ว 2 คู่....เหลืออีก 2 คู่ ได้ตัวแล้ว Jekkung จะมาลงให้พร้อมกันทีเดียวทั้ง 4 ตัวเลยครับ....บางตัวก็เป็นมวยใหม่...สืบหาประวัติการชกและสังกัดค่ายยากไป หน่อย.....แต่ก็จะอดทนหามาให้สมาชิกให้จนได้ครับ....ขอบอก ก่อนนะครับว่า....ข้อมูลที่ Jekkung นำมาลงให้นี้...เป็นข้อมูลจัดเต็มแบบฟรีๆไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น....และ ไม่ได้โปรโมตตัวเองว่าเก่ง....และไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเวปบางบอน.....และ โต๊ะรับแทงเรตใดๆทั้งนั้น.....แต่เป็นเพียงการนำเอา ข้อมูลดีๆที่ตัวเองมีมาบอกเล่าให้เพื่อนสมาชิกที่ชื่นชอบมวยตู้....ได้นำไป ประกอบการตัดสินใจในการเล่นเท่านั้นครับ....มวยตู้สมัยนี้มันคือธุรกิจของคน ทำมวยครับ....ลูกน้องชกแพ้....แต่ลูกพี่ได้ตังค์ก็มีมานักต่อนักแล้ว....มัน อยู่ที่ใครจะสืบข้อมูลถึงกว่ากันแค่นั้นเอง.....ขนาดสืบถึงแล้วจับมือกัน แล้ว....ยังมีการหักหลังกันแบบดื้อๆเลยครับผมเจอกับตัวเองมาแล้ว....ที่ Jekkung พูดอย่างนี้ไม่ใช่ว่าจะนำข้อมูลที่ได้มา....มาชี้ตัวให้เล่นถูกทั้ง 4 ตัวแบบจัดเต็มทุกครั้งไปนะครับ....ข้อมูลของท่านต้องมาเป็นที่ 1 เสมอครับ....จงเชื่อหมั้นในสิ่งที่ตัวเองได้ตัดสินใจ....ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นครับ.....ส่วนข้อมูลของ Jekkung เป็นเพียงข้อมูลประกอบการตัดสินใจของท่านนะครับ....ใครชอบก็ตามแบบจัดหนัก....ถ้าไม่ชอบก็เล่นให้น้อยลง....หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ....ส่วนใครที่เชื่อหมั้น Jekkung ก็ขอให้รวยกันทุกคนครับ....คุณรวยเราก็รวย....คุณเจ็บเราก็เจ็บ....จับมือยืนหยัดสู้ไปด้วยกันครับสมาชิก.....รวยแล้วอย่าลืมทักกันเด้อพี่น้อง....

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
เยี่ยมครับ......พูดได้ใจจริงๆ ผิดถูกไม่ว่ากันอยู่แล้ว ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
......มีข้อมูลประกอบการตัดสิ้นใจ.....ย่อมได้เปรีบยคู่ต่อสู้เป็นไหนๆ......เพียงแต่ว่า...ข้อมูลที่ท่านได้มานั้น....จะเป็นข้อมูลที่ จริง-เท็จ แค่ไหนเท่านั้นเอง.....แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ซึ่งกันและกันครับ....สู้ไปด้วยกัน....รวยไปด้วยกัน.....[/size]

saharat

• ชอบกด Like + 14
พูดแบบนี้ เอาใจไปเลยครับ รอ ติดตาม ชื่นชม ผลงาน ...ของท่านมากๆครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
.....กว่าจะถึงวันอาทิตย์....ฝนตกอย่างนี้...ไปหาจับกบกันดีกว่า.....หมก..กบ...ใส่ใบบักอีตู่.....พะนะ.....แซบอย่าบอกใคร..... :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-10[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
.........แม่อยู่บ้านบอกบักหล่าสิมาเมื่อได๋แม่สิหมกกบไว้ถ่า..........
 ........แม่อยู่บ้านกะคอยถ่าลูกกลับ......
..........กลับไปนี่สิพาหลานไปไหว้แม่......

adun

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_58[1]:รอนะครับ มีเฟสมั้ยครับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
รอครับท่าน เป็นกำงลังใจให้เสมอ

jekkung

• มวยคู่เอก
.......ข้อมูลมวยรออีกวันนะครับ....เดี๋ยว Jekkung จะเอามาลงชี้ตัวเล่นให้ครับ.....แต่วันนี้เอาเลขเด็ดไปลองแทงดูครับ....เผื่อหมานนำเขา..... Jekkung ฝันเองครับ....ไม่ได้เอามาจากไหนหรอกครับ.....เป็นคนไม่เล่นหวยตั้งแต่ไหนแต่ไร....แต่วันนี้ขอซื้อสักครั้ง....เพราะเขาบอกว่าฝันร้ายจะกลายเป็นดี.....ก็เลยลองซื้อดูครับ......1 6 4...... Jekkung จัดไป .....( บน 164 = 200X100 , 64 = 100 , 46 = 100  )......(ล่าง  64 = 100 , 46 = 100 )  เกิดมาก็ผึ้งเคยซื้อหวยนี้แหละ.....จัดไปทั้งหมด 700 บาท.....ขอให้ถูกทีเถอะ....แต่ถ้าไม่ถูกก็ไม่ว่ากัน....มันคือการพนัน....ถือว่าแก้เคล็ดไป....ฝันร้ายจะได้กลายเป็นดี.....
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-90[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   จัดไปครับน้องเจ๊กกัง...ในนี้ไม่มีใครเก่งนะครับ ขอเพียงมึผู้รู้...คนเก่งในนี้มีหลายท่าน แต่น้อยท่านที่เป็นผู้รู้....รู้แล้วอย่าเก็บไว้คนเดียวครับ พวกเราในนี้มิได้เป็นเซียน แต่เราเป็นคอมวยเดียวกัน เอื้อเฟื้อแบ่งปัน การพนันเป็นเรื่องสนุก...
นะครับ อย่าจริงจังในเชิงพนัน...มีได้มีเสีย...ขอเพียงแต่ให้เรารู้ทันเกม  แค่นั้นแหละครับ ....เพราะตอนนี้มวยกลายเป็นธุรกิจไปแล้วครับ...ซึ่งพวกเราหรือใคร ๆ ก้อเข้าใจกันดี อย่างท่านว่า...."แบ่งกันออกสืบหาข้อมูล นักมวยแต่ละตัว....เพื่อนำมาลงให้สมาชิกใช้เป็นข้อมูลประกอบการเล่น...."

เกือบถูกแล้วครับงวดหน้าเอาใหม่ได้ลุ้นครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
........ฝันคิ้วหลานเน๊าะอีพ่อ....สมน้ำหน้าบ่.....1 6 4....ตัวเดี๋ยวยังไม่โดนเลย.....โอ้ย งึด วะ.....เสียหวยเอามวยคืนก็ได้วะ....หวยไม่ใช่ทางของเรา....สาธุอาทิตย์นี้ขอให้เข้าหมดทั้ง 4 ตัวเทิ้ด.....พอได้ค่าหวยคืนหน่อย....หมดไปตั้ง 800 บาท....จะเอามวยคืนสัก 18000 ก็ได้....++555......ก็ว่ากันไป.....

......ข้อมูลมวย ณ.ตอนนี้ได้มาแล้วครับ 3 ตัว.....เหลืออีก 1 ตัว....ถ้าสืบครบแล้ว พฤหัส เย็น จะรีบนำข้อมูลมาลงให้เลยครับ....แต่ถ้ายังไม่ครบก็เอาไว้ประมาณ ศุกร์ บ่าย แล้วกันนะครับ....แล้วจะรีบเอาข้อมูลมาลงให้ทั้ง 4 ตัวแบบจัดเต็ม พร้อมแนวทางในการเข้ามวยครับ.....ตอนนี้เด็ดสุดในรายการมีแล้ว 1 ตัวครับ...ถึงต่อแพงก็จะต่อ....

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หวัดดีครับท่าน jekkung..  ยินดีครับที่ได้พบจิตอาสาหาข้อมูลมวยดีๆมาฝากสมาชิก...ขอบคุณความรู้สึกดีๆที่ท่านมีต่อพี่น้องในบ้านหลังนี้..   ท่านเป็นอีกคนที่หนึ่งที่มีส่วนทำให้พวกเรากินอิ่ม นอนอุ่น..ผมคนหนึ่งจะรอ..รอวันนัดของท่านครับ     คงไม่ใครปฏิเสธได้เลยว่า..บ้านบางบอนหลังนี้...

jekkung

• มวยคู่เอก
......มาแล้วครับข้อมูล Jekkung .....มาตามสัญญา........

ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม 2556 
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.  มวยไทย 7 สี จัดชกเพื่อความบันเทิง ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน พะนะ
.....................................
1. เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย    110 ป.
    ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล ...........................ลูกหลานเจ้าพ่อพญาแลตัวนี้...ภูธรหาตัวจับยาก....
2. รถถัง จิตรเมืองนนท์   112 ป
    แสงเทียน ศ.ศรสิงห์   .................................65%...ผ่าน....ไม่สนหน้าเสื่อ....
3. ก้องเกียรติ ท.พราน49  119 ป. .....................เด็ดรอง...เข้าวงในปล้ำเข่า...ผ่านเป็นแน่แท้....
    รุ่งเพชร เพชรเจริญ 
4. นวพล ศิษย์ผู้พันตู่   128 ป...........................ทีเด็ดสุดในรายการ...เข่าขวาล้วนๆ...แทงทะลุหลัง....
    ดาวอังคาร์ ป.บริรักษ์

** ทีเด็ดวางไปที่
นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ มวยเข่าขวาล้วนๆ...ยกขึ้นเป็นได้เฮ...คู่ชกเป็นมวยดิ้นตาย...อาวุธหลากหลาย แต่ไม่มีน้ำหนัก...เจอเข่าขวาหนีไม่ออกแน่...อาจถึงนับน็อก **

** การเข้ามวยคู่ที่ 3 ถ้าไม่ใจร้อนให้เข้าช่วงหมดยกที่ 2 จะได้ราคาดี...ลงทุนน้อยแต่ได้เยอะ...เพราะ 2 ยกแรก..ราคารุ่งเพชรแซงนำไปก่อนแน่...ทีนี้เรามารองกันทุกราคาเลยครับ...ยก 3 ยก4 ก้องเกียรติ ตีเข่ากระจาย...ชกครั้งนี้ถ้า ก้องเกีรติ ไม่โดนหมัดเทวดาของ รุ่งเพชร ก่อน...สุดท้ายตายเข่า
ก้องเกีรติ เหมือนเดิม **

....(ย้ำนะครับ Jekkung ไม่ใช่หมอดู...แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูล)...ท่านจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่านเป็นอันดับหนึ่งเสมอ...ก่อนที่จะไปฟังข้อมูลคนอื่น...

.....ส่วนข้อมูลของ Jekkung เป็นเพียงข้อมูลประกอบการตัดสินใจของท่านนะครับ....ใครชอบก็ตามแบบจัดหนัก ....ถ้าไม่ชอบก็เล่นให้น้อยลง....หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ....ส่วนใคร ที่เชื่อหมั้น Jekkung ก็ขอให้รวยกันทุกคนครับ....คุณรวยเราก็รวย....คุณเจ็บเราก็เจ็บ....จับมือ ยืนหยัดสู้ไปด้วยกันครับสมาชิก.....รวยแล้วอย่าลืมทักกันเด้อพี่น้อง....[/color]
.....ได้ก็อย่าดีใจจนเกินเหตุ...เดี๋ยวพวกเขาจะหมั่่นไส้เอา....เสียอย่าซ้ำเติมกันก็พอ....แล้ว Jekkung สัญญาว่าจะหาข้อมูลดีๆมาฝากสมาชิกอีกอย่างแน่นอน.....[/color]

jekkung

• มวยคู่เอก
.....ทีเด็ดที่สุดในรายการวางไปที่ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ สภาพร่างกายซ้อมได้สดมาก มวยดาวรุ่งฟอร์มสด เป็นขาขึ้นของเขา...เข่าขวากระทุ้งหน้าท้องอย่าเดี๋ยวไม่มีอันอื่นมาปน...ยก ขึ้นเป็นโดน...ได้ใหญ่....คู่ชกเป็นมวยชกฟอร์มดิ้น...ออกอาวุธสะเปะสะปะ... ไม่มีลูกหนัก...[/color]คู่นี้อาจถึง  นับ  น็อก....เด็ดที่สุด....

.....ทีเด็ดอันดับ 2 วางไปที่
[/color]ก้องเกียรติ ท.พราน49  สภาพร่างกายซ้อมได้สด...เล่นคู่นี้ถ้าอยากลงทุนน้อยแต่ได้เยอะ...ให้รอจังหวะเข้ามวยตอนช่วงจังหวะหมดยกที่2 เพราะ Jekkung มองว่า ยก1 ยก2 ราคาของรุ่งเพชรแซงออกหน้าไปก่อนแน่...เพราะ [/color]ก้องเกียรติ[/color][/size] เป็นมวยออกอาวุธยก 3-4-5 ...ท้ายเกมส์ ก้องเกียรติ ตีเข่ากระจายเข้าวินอีกตามเคย....

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
ชอบตรงกันทุกตัว ตามครับ ผิดถูกไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ ขอบคุณในน้ำใจหลายๆ

jekkung

• มวยคู่เอก
......ใครรวยมวยทีเด็ดที่ Jekkung ให้ไปบ้างครับ....ขอเสียงหน่อยครับ......สงสัยไม่มีใครรวยเพราะ Jekkung แล้วสินะ.....แบบนี้อาทิตย์นี้งดสืบข้อมูลจะดีมัย......เพราะว่าสืบทีเด็ดมาลงให้แล้วก็ไม่เห็นจะมีใครรวยเลย.....เงียบไปหมด.....กำลังใจไม่มี....แบบนี้ไม่สืบมาลงให้เมื้อยแล้ว.....สืบเอง..เล่นเอง..รวยเอง..เจ็บเอง..สบายใจ......แต่ที่แน่ๆสมาชิก Jekkung หน้าตู้ สมุทรปราการ - ตู้โคราช - ตู้ชัยภูมิ......รวยกันถ้วนหน้าอีกแล้วครับท่าน......( นี้คือทีเด็ดที่ Jekkung ให้ข้อมูลไป....ข้อความนี้คงจำได้นะ...อยู่กระทู้แลกด้านบน)
** ทีเด็ดวางไปที่ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ มวยเข่าขวาล้วนๆ...ยกขึ้นเป็นได้เฮ...คู่ชกเป็นมวยดิ้นตาย...อาวุธหลากหลาย แต่ไม่มีน้ำหนัก...เจอเข่าขวาหนีไม่ออกแน่...อาจถึงนับน็อก **
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-163[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไม่ได้เล่นเยอะอ้ายกลับบ้านเลือกอบดที่บ้านไมมีคนเล่นโทรมาเล่นกรุงเทพได้คู่เสียคู่ไม่มีใครเล่นคู่เอกเลยอดทีเด็ดอาจารย์ :Onion-s-8[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
จะรอข้อมูลมวยเด็ดๆจากท่านอยู่เสมอ ท่านสืบข้อมูลมวยเยี่ยมมากๆอาทิตย์นี้จะรอท่านนะครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
.[/color]...อาทิตย์ 27/10/56 มวยทีเด็ดมีแล้ว 2 ตัว....เด็ดมาก...แต่ Jekkung คิดว่าจะไม่ลงข้อมูล....เพราะว่าลงไปแล้วไม่มีเสียงตอบรับจากสมาชิก ....Jekkung เลยไม่รู้ว่าข้อมูลที่ลงไปนั้น.....มันจะมีประโยชน์แก่ท่านสมาชิกหรือไม่อย่างไร....เพราะไม่มีเสียงตอบรับเลย....แต่สำหรับคนที่อยากได้ข้อมูลมวยเด็ดจาก Jekkung แบบจัดเต็ม...ก็อย่าพึ่งเสียใจไปครับ Jekkung [/size][/color]จะส่งข้อมูลมวยเด็ดให้เป็นรายบุคคลดีกว่าครับ....เพียงแค่ท่านลงความประสงค์ไว้ว่าต้องการมวยทีเด็ดที่กระทู้ของอาทิตย์นั้นๆ....แล้ว Jekkung จะหาวิธีที่จะส่งข้อมูลมวยให้เป็นรายบุคคลครับ.....แต่ถ้ามีเสียงตอบรับจากสมาชิกหลายท่านพอสมควร Jekkung ก็จะลงให้ที่กระทู้เหมือนเดิมครับ.....มวยทีเด็ดที่ได้จากการสืบข้อมูล....ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น.....แต่ตอนนี้ Jekkung ยังไม่ได้ตั้งกระทู้....ถ้าตั้งแล้วสมาชิกไปลงความประสงค์ไว้ที่กระทู้เลย ครับ....ถ้ามีน้อย..จะส่งให้เป็นรายบุคคล....ถ้ามีมาก...จะลงในกระทู้ให้ตามปกติ....เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงไปให้นั้น....มีผลต่อกระแสราคาการแทงเรตโต๊ะต่างจังหวัด....จึงเรียนท่าน สมาชิกข้อมูลมวยฟรี...มาให้ทราบทั่วกันครับ....

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ลงชื่อรอข้อมูลครับท่าน

jekkung

• มวยคู่เอก
......คู่มวยเด็ดที่ลงให้คู่เอก....ทางทีมงานเล่นว่ามีนับมีน็อค....ใครต่อ 2-1 ลอง.....ลองไปได้ 9000 รับมา 18000 กินเต็มครับ......**เข่าทะลุหลังเลย**....ใครได้เล่นราคามีนับมีน็อคบ้าง.....ขอเสียงหน่อยครับ.....ได้มวยเด็ดสืบถึง....มันต้องเล่นทุกราคาครับ.....ข้อมูลนี้มีเพียงแค่นักสืบเท่านั้นที่รู้......จัดเต็มครับ......ยก 1 ยก 2 ในเวทีส่งราคา น้ำเงินต่อ 3-2 แต่หน้าตู้ Jekkung ไล่ลองแค่ราคา 5-4 ลอง.....เพราะราคา 5-4 มวยหูแย่งกันต่อ....พอต่อติด....ก็ตายกันเป็นแถบๆ.....ราคาตามเชิง Jekkung ไล่ลองทุกราคา ยัน ราคา เสมอ แต่ไม่ขอบอกนะครับว่าได้กี่บาท......เดี๋ยวคนที่ไม่ศรัทธา Jekkung เขาจะหมั่นไส้เอา.....ครั้งนี้ได้เราอย่าดีใจจนเกินเหตุ....ครั้งหน้าเผื่อเสียเดี๋ยวเขาจะหาว่าขี้คุย.....มวยหูหรือจะสู้สืบถึง......ข้อมูลดีสืบถึง....มีชัยไปกว่าครึ่ง.....อาทิตย์หน้าขอให้รวยกันทุกคนนะครับ...สมาชิกมวยทีเด็ด Jekkung ........
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal