เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี 20/10/56 เล่นเอาตังค์...2ตัวเน้น ๆ จากใจ หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 81168 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]:
@@ อาทิตย์นี้..ขอจัดเต็ม...รับประกัน..ครับ @@

&&  จัดเน้น..ๆ  2 ตัว 7 สี   ต่อต้องต่อ..รองต้องรอง..&&

..##  ทานมัย..คือ..การให้โดยไม่หวัง สิ่งตอบแทน ##..

?????  จัด 2 ตัวเน้น..ๆ..เย็นนี้...ครับ...?????

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
จัดไปอ้าย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..เด็ด..ตัวที่ 1...

$$$  รอง..ๆ.มาทุก..ราคา..ครับ..เด็กชัยภูมิ  $$

£££  เป็นรอง..แค่ชื่อค่าย..เท่านั้น..ครับ..¥¥¥

€€€ ทหารเอก. .เจ้ำพ่อพญาแล...€€€€

₩₩₩ ในนาม...ขุนศึกน้อย....ซ้ายทั้งแถบ { สามเอ } ₩₩₩₩

««« จัดหนัก..ๆ..ครับ...รอง..ๆ..ขุนศึกน้อย  »»»»»

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ท่านหงอคงใจเย็นนะครับ ระวังจากมวยรองมาเป็นต่อครับรอวันเสาร์ก็ได้ครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ชอบตัวเดียวกันเลยครับท่านหงอคง

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

หงอคง

:Onion-s-33[1]: :Onion-s-113[1]:..เด็ดตัวที่ 2...

§§§  เก็บอีก....รอง..ๆ..ทุกราคา..เป็นรองแน่..§§§§§

®®® ค่ายนี้...ดวงแรง..ดวงพุ่ง...เน้น..ๆ..®®®

£££ วงนอก หมัดซ้าย ขวา เตะได้ทั้งซ้ายขวา §§§§

€€€ วงใน...แข็งแรง.. รัดใต้ปีก...ป้าป..ๆ..€€€€

¥¥¥£¥  5 ยกไม่มีหมด....ที่7สี.ชื่อเป็นรอง..รับ¥¥¥

®®® เก็บมา..ๆ...ใส่..รถถัง  จิตรเมืองนนท์...®®®

®®®®  คอยดู..ครับ..มี..สะไปร..ครับ..คู่นี้..§§§§

$$$ รอง..ๆ.ทุกราคา..รถถัง....ไม่แพ้ครับ..¥¥¥¥

®®® จากใจ..หงอคง..®®®®

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ตัวที่2 ก็ชอบเหมือนกันครับ อาทิตย์นี้คงต้องจัดหนักแล้วละครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดไปหงอคง เป็นต่อ ต้อง ต่อครับท่านเป็นรองเอากระสอบไปใส่ 555

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

หงอคง

จัดไปหงอคง เป็นต่อ ต้อง ต่อครับท่านเป็นรองเอากระสอบไปใส่ 555

¿¿¿¿ ไค.ตั่ว..อ้ายคม..บ่บอก..เอาสืบล้อ..ไปไส่...¿¿¿¿

®®® มักนำน้องหงอคง..จักโต..บ่..อ้ายคม..®®®

Kom

• ชอบกด Like + 543
บ่มักจังได๋ 2 โตที่ว่ามานั้นจัดไปได้เลย อิ อิ บ่อยากเว้าแฮง พอใหญ่เป้งชิได้ยิน 555

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:....

คู่3  ไม่ต้อง..สืบเยอะครับ....

...เดี๋ยว..มีดี..ๆ..มาบอก......

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
.สุดยอด.

หงอคง

สวัสดี..พี่น้อย..เล่นหนัก...

สบายดี..น่ะครับ....
แล้วพี่..เน้น..ๆ..ตัวไหนครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..แต่ละ..คู่ดู..เวตน้ำหนักกัน..ดี.ๆ..น่ะครับ..

โดยเฉพาะคู่ 2 กับคู่ 4  ...

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ท่านหงอคง กลับจากบางแสนยังครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สบายดี..ท่านเด็กพนัส..
กลับ..แล้วครับ...ตอนนี้..อยู่บ้านที่..แปดริ้ว..ครับ

....ว่าง..ๆ..คงได้เจอกัน..ครับ..ท่าน...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..แต่ว่า..ตอนนี้..รูปประจำตัว..หงอคง..หายครับ..

..ท่านเวป..ครับ...ใส่รูป..ให้ด้วยครับ..

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สองตัวที่ให้มาผมชอบมากท่านหงอคง  คู่ 3 เอาไว้อาบน้ำเสร็จก่อนค่อยมาบอกก็ได้ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.

ขอบคุณ..ครับ...ท่านเวป..รูปขึ้น..แล้วครับ..

..รถถัง....112..ไม่มีหมด...

แต่..แสงเทียน..ริบหรี่..ครับ..114-116..สุดยอด..

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ท่านหงอคง ผมก็อยู่แปดริ้วจะมีโอกาสได้เจอตัวจริงสักครั้งไหมครับท่าน

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..55555

ท่านคน คอน ยก.....พอดี..หงอคง..ยังไม่ร้อยครับ..

...คู่3  มวยแพ้ทาง..กัน..ครับ..ชกยังไง..ก้อ.ไม่ชนะครับ..

...หลายคน..ยังเชื่อว่า..มวยแพ้..จะกลับมาชนะ..

..แต่..หงอคง...ไม่ครับ....ก้องเกียรติ...ชนะ..เหมือนเดิม..ครับ..

..เหมือน...สะท้านฟ้า...กับ..ดีไซร์...ครับ...

....เจอกัน..ทีไร..เห็นเชียร์..กันจัง..ดีไซร์.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...
...เสมอ...ก้องเกียรติ...ครับ....

...ไม่ต่อ..ครับ...รุ่งเพชร..เก่งโคตร....

...รุ่งเพชร...ต่อ..รองทุก..ราคา..ครับ..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
อาทิตย์นี้..ท่านหงอคง..มั่นใจเป็นพิเศษ
ขอขอบพระคุณท่านมากๆครับ..จากใจจริงครับ..
ผู้น้อย..ติดตามผลงานท่านทุกอาทิตย์นะครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]:

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 แสงเทียน ตัวเดียวกันป่าวคับ......ที่จะต่อย....
...ปฏักทอง....18/10/56.....ตลาดหน้าค่ายดอนนก....
สุราษฎร์ธานี...ครับ

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
 ตัวเดียวกันครับ..เอาเกาะสมุยไปต่อยกับปฏักทองครับที่ตลาดดอนนก

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ถ้ายังชกช่อง7......ผมชอบแล้วคับ.....
รถถัง.....รถถัง......ความพร้อมมากกว่า
.....นำ้หนักดีกว่า112 ......ดวงค่าย...กำลังแรงๆๆ
ชอบ...ชอบจริงๆๆ...
.....วันนี้...ไม่ชอบมวยบ้านเดียวกัน...ครับ

หงอคง

ท่านหงอคง ผมก็อยู่แปดริ้วจะมีโอกาสได้เจอตัวจริงสักครั้งไหมครับท่าน

..มีแน่..ครับ..เซียงเมี่ยง......

..แต่..เจอแล้ว..อย่าตกใจ..น่ะครับ...

..เพราะหงอคง...หล่อ.เหมือน..เจม..จิ...อ่ะครับ..

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
อาทิตย์นี้ทีเด็ดท่านหงอคงมาไวจังคับ ลงข้อมูลไวท่านหงอคงไม่กลัวเสียงนรกข้างเวทีหรือเชิตดำไร้ตัวตนทำมวยดีให้เป็นศพเหรอคับผมกลัวมากเลย มวยต่อยดีไม่กลัวสู้ไม่ได้ไม่กลัวแต่กลัว... แต่งัยผมก็ตามท่านหงอคงทุกคู่ครับ ส่วนตัวผมก็ชอบรถถังมากคับต่อยตามชื่อชนยับลูกเดียว เป็นกำลังใจให้ท่านหงอคงเสมอครั:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงครับ คู่เอกนวพลกับดาวอังคารมันควรมาเจอกันเหรอคับ ชั้นมันถึงแล้วเหรอครับผมอาจจะข้อมูลยังน้อยมองมวยยังไม่เก่ง แต่ผมคิดว่าดาวอังคารยังไม่น่าจะมาเจอนวพลได้น่าจะต้องชนะสัก2ไฟท์ น่าจะต้องผ่านเสมาเพชร แปดแสนหรือสึนามิก่อนมั้ยคับท่านหงอคง ขอทัศนะด้วยนะคับท่านหงอคงผมยังอ่อนด้อยประสบการณ์ ขอคำชี้แนะด้วยคับ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0

..มีแน่..ครับ..เซียงเมี่ยง......

..แต่..เจอแล้ว..อย่าตกใจ..น่ะครับ...

..เพราะหงอคง...หล่อ.เหมือน..เจม..จิ...อ่ะครับ..

โอ้ววววว ดีเลยครับงั้นแถมลายเซ็นผมด้วยนะท่าน

หงอคง

ยังคน...เดิม..ผู้ชนะ..แค่เปลี่ยนมุม...555

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]:

@@ ผมจะ..ทำฟอร์ม..ชิงแชมป์..7 สี 118  ปอน..ครับ

หงอคง

ผมจะพา....รถถัง..มาแจ้งเกิด...ครับ...

..น้ำหนัก...112...ปอนด์...เก่งสุด..ๆ.

saharat

• ชอบกด Like + 14
 ขอ จัด หนักๆ ขอจัด เน้นๆ ครับ ท่านหงอคง  พิเศษ ใส่่ ไข่่ ครับ :Onion-s-113[1]:

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: หวัดดีครับท่านหงอคง ติดตามมาตลอดครับ สมาชิกใหม่ครับผม

saharat

ตรง ใจ เสือ ตัวที่ 11 ครับ เล่น หนัก ๆๆ  เน้น  ๆๆครับ ท่านหงอคง

หงอคง

กินข้าว..เอาแรง.ไว้เตะ..รุ่งเพชร....

saharat

เอา แบบ ว่า เตะ ขาด ครึ่งเลยหรอ ครับ 55+ ขำ ๆๆ ครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
แนวทางน่ะคับท่านหงอคง 1.เงิน 2.แดง 3.แดง  พอได้ไหมคับ555555555555 แล้ว 4. --- ล่ะคับ ว่าไงดีคับท่านหงอคง

หงอคง

ท่านหงอคงครับ คู่เอกนวพลกับดาวอังคารมันควรมาเจอกันเหรอคับ ชั้นมันถึงแล้วเหรอครับผมอาจจะข้อมูลยังน้อยมองมวยยังไม่เก่ง แต่ผมคิดว่าดาวอังคารยังไม่น่าจะมาเจอนวพลได้น่าจะต้องชนะสัก2ไฟท์ น่าจะต้องผ่านเสมาเพชร แปดแสนหรือสึนามิก่อนมั้ยคับท่านหงอคง ขอทัศนะด้วยนะคับท่านหงอคงผมยังอ่อนด้อยประสบการณ์ ขอคำชี้แนะด้วยคับ

หงอคง...ชอบตัวนี้..ครับ..ท่านโอม....

..ดาวอังคาร...ได้แค่..หน้าเสื่อ..ครับ..แต่..ทุกอย่างเป็นรอง..ครับ

srivang

• ชอบกด Like + 61
ตอนนี้ชอบ 2 คนข้างบนครับ ท่านหงอคง555..

หงอคง

ตอนนี้ชอบ 2 คนข้างบนครับ ท่านหงอคง555..

555555  ท่านศรีวัง....ช้าไป..ซ่ะแล้ว..ครับ..

..หงอคง....กับ....พี่ไฟหนาว....จัดหนักไปแล้วครับ...

....ช้าอด....ครับ...ใคร.ๆ..ก้อ..ชอบ...เอิ้ก..ๆ..

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
นั้นแหละครับท่านหงอคง แล้วท่านหงอคงคิดว่าอาทิตย์นี้มันจะมีละครมั้ยครับ

หงอคง

นั้นแหละครับท่านหงอคง แล้วท่านหงอคงคิดว่าอาทิตย์นี้มันจะมีละครมั้ยครับ

...หงอคง..เอาคอ..รับประกัน..ครับ..ไม่มีละคร..ครับ
 ..อาทิตย์....นี้...ครับ...เล่นสบายครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:

@@  วันอาทิตย์..เราจะมองไม่เห็น..ครับ..@@

.....เพราะฟ้าไม่....เปิด....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:...ออกพรรษา..

..พอดี..ครับ...ไม่ต้องใช้...แสงเทียน...

saharat

ถ้าไฟดับ ล่ะหงอคง มัน ต้อง ใช้น่า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal