เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่19-อาทิตย์ที่20ต.ค.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 22332 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ลุยกันต่อไป....สมาชิกบางบอนFcทุกท่าน.....สำหรับเสาร์-อาทิตย์นี้
ขอใช้ตรงนี้ขอบคุณทุกท่าน ณ บ้านหลังนี้จากใจจริงๆครับ.....
มาเข้าสู่มวยกันต่อดีกว่า....เชิญครับทุกท่าน.....มาร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ทุกท่านกระทู้นี้เปิดกว้างสำหรับทุกท่านเสมอครับ

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ขอ ลง มวย เด็ด ด้วย คนครับ ท่าน เพ่ สน :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ลงได้เลยครับ กระทู้นี้เปิดกว้างเสมอครับ

สนทะเล

ช่อง3 ขอส่งช้าหน่อยนะครับ กลัวเปลี่ยนอีก ไม่น่าถอนเลย ณัฐพล เสียดายยยยยมาก

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ขอเป็นคนสุดท้ายได้ไหม

สนทะเล

แต่อย่างอื่นท่านเป้งบอกว่า ขอเป็นคนแรก55+

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้าน  3++7   คราฟพี่สนทะเล

ช่อง3 ครับ
ชนะเพชร    91รุ่งโรจน์     ตัวเท่ากันชกกลางวันน่าจะดีกว่า

แสงทองน้อง   ธนสุรนคร  อาวุธไม่ได้เป็นรองแถมจิตรใจก็ดีกว่าด้วย

ทะเลทอง        ส.ธนาเพชร   ไปไม่ลามาไม่ไหว้ทั้งคู่

ซุปเปอร์แบงค์   ราชานนนท์  ถ้ามีคนรองให้เอาถุงปุ๋ยไปใส่เลยครับ (เด็ดครับ)
>....ช่อง7ครับผม.......................
ขุนศึกน้อย         ศิษย์แก้วประพล        นิ่งซะจนติดตาผมเอง

รถถัง                  จิตรเมืองนนท์             สมองเป็นรองแต่ได้แข็งแกร่งแข็งแรงดุดันยันห้ายก(อาจกินเต็ม)

รุ่งเพชร               เพชรเจริญ                  เล็กกว่าแต่ยังชอบรองไว้ซื้อขายยังไงก็ไม่ขาดทุน

นวพล                  ศิษย์ผู้พันตู่                  มวยมันคนละเบอร์ (เด็ดครับ)

เป้งปากน้ำ

ต้องรอดูพรุ่งนี้ได้ข่าวว่ามวยยังเหมือนเดิมไม่ได้เปลี่ยน ยังไงวันศุกร์เย็นๆน่าจะทันนะครับ

สนทะเล

ของผม ขอส่งศุกร์เย็นดีกว่า เปลี่ยนบ่อยรอนิ่งชัวส์ๆก่อนดีกว่าครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......ส่งช่อง 3 ครับ......

.....1...เพชรสีนิล เก๋ากว่าเยอะ  ต่อยกลางวันพอๆกัน  ลุ้นใครหมดไม่หมด

.....2...แสงทองน้อย  ครบเครื่อง  เข่าแทงกระจาย  เกาะติดคิดตังค์

.....3..อนันตเดช เล่นเจ้าบ้าน  ต่อ ครึ่งควบลูกแบบวัดดวง  มวยรอบนี้ไม่รู้ไปหามาจากไหน  แทงไว้ก่อนวันชกว่าน้ำหนัก ไม่ถึงพิกัด

.....4..ซุปเปอร์แบงค์   มวยคู่ 4 ช่อง 3 ชอบพลิกแต่ครั้งนี้  ใส่เต็มๆ ค่ายดีมีมาตรฐาน  กระสอบคงไม่พอ  มีคนรองบอกด้วย ต่อมาเผื่อผม 400 นิคม  ...***เด็ดๆๆ***
............มีอะไรเปลี่ยนแปลงค่อยว่ากันอีกทีครับ.............

Kom

• ชอบกด Like + 543
ตกลงคู่ 4 ให้ใครกันแน่น้องอุ๊

.เห็นเค้าลงว่า  ซุปเปอร์แบงค์  ราชานนท์  กับ  นิคม   วันดีเกษตร   ครับพี่คม

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ...ช่อง3 ครับ...

ชนะเพชร

แสงทองน้อย   ทีเด็ด

อนันตเดช

นิคม

เป้งปากน้ำ

1. ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์ มวยจากท่าบ่อ หนองคาย มวยฝีมือดีแต่ต่อยออกตู้เมื่อไหร่ไปทุกที
    จะพลิกแพ้
    เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้  มวยจากสตึก บุรีรัมย์ แชมป์รุ่น 122 ราชดำเนิน

2. ชูเจริญ ดาบรันสารคาม  มวยจากมหาสารคามของดาบรัน ฝีมือดีจากภูธร แต่มาออกตู้ยังไม่เห็นชนะสักที
    จะแพ้น๊อค
    แสงทองน้อย ธนสุรนคร ***เด็ด***  มวยจากโคราช มวยฝีมือดีมีศอกมีหมัดลุ้นได้ตลอดเวลา 

3. อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ มวยทีมงานคนจัดไปต่อยไทยไฟต์กับฝรั่งมาแล้วเป็นเวตธรรมชาติชื่อชั้นการผ่านมวยเป็นรอง แต่มวยใหญ่ทำแล้วเห็น(รอรองไว้แล้วบัง)
จะชนะ
 ทะเลทอง ส.ธนาเพชร  มวยฝีมือดีชื่อชั้นการผ่านมวยดีกว่า แต่เป็นเวตที่ปล่อยมาถึงไม่ถึงด้วย ทำแล้วคะแนนไม่มา ท้อแล้ว

4. ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์  มวยฝีมือดีเคยต่อยมาแล้วครั้งหนึ่งฝ่ายหลังเข้าไม่ถึงเลย มาอยู่กับวิชัย ราชานนท์เชื่อใจได้อีกเฮือกเรื่องนอกในน่าจะไม่มี
จะชนะ
 นิคม วันดีเกษตร เป็นมวยฝีมือดีมีเตะเจาะยางแล้วมีสลับต่อยหมัดตามสเต็ป มวยตัวไหนรูปร่างพอกันอ่อนน้ำอ่อนนมเสร็จทุกราย แต่วันนี้คงเป็นม้วนเดิม(เข้าไม่ถึง)

***หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย***
มวยต่อแพงอยากให้สมาชิกระวัง สายรายงานมาถ้ามวยต่อยแพงส่วนใหญ่จะไปช้อนรองฝ่ายตรงข้าม(ธุรกิจมืดที่เราไม่รู้ ละครที่แสดงให้เราเห็นเป็นประจำ)แพ้แต่ได้เงินเยอะ ขอสนับสนุนนักมวยที่รักอาชีพจริงๆนะครับขอให้เจริญรุ่งเรืองยิ่งขึ้นไปเทอญ สาธุ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 3333333333

ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์
แสงทองน้อย ธนสุรนคร   
อนันตเดช เพชรสุภาพรรรณ------เด็ดๆๆๆ
ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์

----------------------------
ช่อง 7777777777777

เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย
แสงเทียน ศ.ศรสิงห์-------------เด็ดๆๆๆ
ก้องเกียรติ ท.พราน49
ดาวอังคาร ป.บริรักษ์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 ชนะเพชร
2 แสงทองน้อย
3 อนันตเดช ***
4 ชุปเปอร์แบงค์
ช่อง 7 ..
1 เพชรสมิหลา
2 รถถัง
3 รุ่งเพชร
4 ดาวอังคาร ***

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เพชรสีนิล

แสงทองน้อย   

อนันตเดช

ชุปเปอร์แบงค์ เด็ด

S ห้องแซง

ช่อง7เพชรสมิหลา

รถถัง   เด็ด

ก้องเกียรติ

นวพล

......ส่งช่อง 3 ครับ......

.....1...เพชรสีนิล เก๋ากว่าเยอะ  ต่อยกลางวันพอๆกัน  ลุ้นใครหมดไม่หมด

.....2...แสงทองน้อย  ครบเครื่อง  เข่าแทงกระจาย  เกาะติดคิดตังค์

.....3..อนันตเดช เล่นเจ้าบ้าน  ต่อ ครึ่งควบลูกแบบวัดดวง  มวยรอบนี้ไม่รู้ไปหามาจากไหน  แทงไว้ก่อนวันชกว่าน้ำหนัก ไม่ถึงพิกัด

.....4..ซุปเปอร์แบงค์   มวยคู่ 4 ช่อง 3 ชอบพลิกแต่ครั้งนี้  ใส่เต็มๆ ค่ายดีมีมาตรฐาน  กระสอบคงไม่พอ  มีคนรองบอกด้วย ต่อมาเผื่อผม 400   ...***เด็ดๆๆ***
............มีอะไรเปลี่ยนแปลงค่อยว่ากันอีกทีครับ.............

.....ขอโทษทีครับ  พิมพ์ผิด   คู่ 4  ตกลงให้  ซุปเปอร์แบงค์  ครับ

จ่าปานเมืองคอน

• ชอบกด Like + 165
ผมสมาชิกใหม่มองว่า  "รุ่งเพชร"   จะแก้มือสำเร็จครับ วางเป็นทีเด็ดได้เลยครับ   :Onion-s-163[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 ชนะเพชร
2 เขาวงกต
3 อนันตเดช
4 เชอร์รี่ ***
ช่องเจ็ดถ้าไม่เปลี่ยนตามเดิม..

เป้งปากน้ำ

ช่อง3
1.เพชรสีนิล(รองทุกราคาได้ทุนแล้วบัง)

2.ขวัญเอก(เล่นมวยสูงยาวไว้ก่อน เปรตวัดสุทัศน์จัดไป)

3.อนันตเดช ***เด็ด***(ชื่อชั้นเป็นรองแต่หน้าเสื่อทำแล้วเห็น)

4.เชอรี่ ดูไปก่อนส่วนใหญ่คนจะตายเพราะมวยคู่4

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1.เพชรสีนิล
2.ขวัญเอก
3.อนันตเดช...เด็ด
4.เชอรี่

ช่อง 7
1.ขุนศึกน้อย...เด็ด
2.รถถัง
3.ก้องเกียรติ
4.นวพล

เป้งปากน้ำ

ช่อง7

1.ขุนศึกน้อย ซ้ายอเวจี มีฮึดตลอด

2.รถถัง บี้ติดคิดตังค์ มวยช่อง7รัดเอวไม่ต้องตีเข่าเททิ้งได้คะแนนเยอะกว่าอีก

3.ก้องเกียรติ***เด็ด***แพ้กันที่เหลี่ยมใน

4.นวพล ทีมเยือนแต่ชอบ ระวังด้วยบังๆๆๆๆ คู่เอกจะบอกให้บังตลอดทำไมนะบางคนสงสัย (สูสีแพ้อะ)

Kom

ช่อง 3
1 ชนะเพชร
2 เขาวงกต เด็ด

3 ทะเลทอง
4 เซอรี่     

Kom

ช่อง 7
1  ขุนศึกน้อย
2  แสงเทียน
3  รุ่งเพชร   (เด็ด)
4  นวพล
    โชคดีทุกท่านครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้านใหม่ช่องสามครับผม
ชนะเพชร

ขวัญเอก

ทะเลทอง

เชอรี่   (เด็ดครับผม)

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 3333333333

ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์
แสงทองน้อย ธนสุรนคร   
อนันตเดช เพชรสุภาพรรรณ------เด็ดๆๆๆ
ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์

----------------------------
ช่อง 7777777777777

เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย
แสงเทียน ศ.ศรสิงห์-------------เด็ดๆๆๆ
ก้องเกียรติ ท.พราน49
ดาวอังคาร ป.บริรักษ์

แก้ไขช่อง333333

ชนะเพชร
เขาวงกต
อนันตเดช**** เด็ดๆๆๆ
เชอรี่ 

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้าน ช่อง 3  และช่อง 7 ครับ

ช่อง 3 สี
1.เพชรสีนิล
2.ขวัญเอก
3.อนันตเดช...เด็ด
4.เชอรี่

ช่อง 7 สี
1.ขุนศึกน้อย
2.รถถัง...เด็ด
3.ก้องเกียรติ
4.ดาวอังคาร

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง 3
ชนะเพชร  91รุ่งโรจน์ จะชนะ เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
ชนะเพชร มวยหนองคาย จังหวะฝีมือรูปร่างเตี้ย   ในมีรัดมัดตีกระดูกการผ่ายมวยดีน่าเสื่อแข็ง ต่อยกลางวันดีกว่า
เพชรสีนิล มวยรูปร่างช่วงชกดี จังหวะฝีมือ ไม่เคยต่อยกลางวัน ปลายๆจะหมดหรือเปล่า

ขวัญเอก ส.สุภาพ จะชนะ เขาวงกต ป.พรมมินทร์
ขวัญเอก  มวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่อง เข่าในเหนียวแน่น
เขาวงกต สภาพคราวที่แล้วหมดไปดื้อๆ ครั้งนี้คงเหมือนเดิม

อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ*** จะชนะ ทะเลทอง ส.ธนาเพชร
อนันตเดช จาก กาฬสินธ์ รูปร่างสูงยาว เข่าในเหนียวแน่น จังหวะ ฝีมือ น่าจะเป็นรอง แต่ใหญ่กว่า ต้นทำใจแต่ ปลายน่าจะบดอยู่
ทะเลทอง มวยจาก บุรีรัมย์ มวยจังหวะเตะต่อยคล่อง เข่าในเหนียว แต่ตัวเล็กกว่า+ปอดเล็กอีกตะหาก

เชอรี่ ศิษย์ดาบอ้วน จะชนะ กล้าศึก อบต.กำพี้
เชอรี่ มวยจังหวะเตะต่อย เข่าในตีได้หนักหน่วง  เดินหน้าท้าชนอย่างเดียว กระดูกการผ่านมวยเหนือกว่า
กล้าศึก มวยรูปร่างช่วงชกสูงยาว เตะต่อยคล่องอาวุธมวยหลากหลาย การยืนระยะเป็นรอง

สนทะเล

พี่ชา คนสองเล ฝากมาครับ
1.ชนะเพชร  91รุ่งโรจน์
2.ขวัญเอก ส.สุภาพ
3.อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ***
4.เชอรี่ ศิษย์ดาบอ้วน

worawut

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขุนศึก
รถถัง
รุ่งเพชร
นวพล
เด็ดทุกตัว

S ห้องแซง

เพชรสีนิล

ขวัญเอก 

อนันตเดช

เชอรี่ เด็ด

S ห้องแซง

ช่อง 3     
เพชรสีนิล
ขวัญเอก

อนันตเดช

เชอรี่ เด็ด

สนทะเล

ช่อง7ส่งใหม่ครับ คู่3ก้องเกียรติถอนเพราะ...........ไม่พูดดีกว่าพูดแล้วเดียวของขึ้น55+ :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:
พรุ่งนี้สายๆผมจะรีบจัดทำให้ครับ...ทุกท่าน

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
จัดมาให้..พี่สนทะเล..ครับ..แก้ของขึ้น..น่ะครับ

...หวังว่า...คงจะ..แก้ได้..น่ะครับ...

...จากใจ..น้องหงอคง.....

....ที่พี่สนทะเล...เข้าใจ..ถูกแล้วครับ.....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
คู่ 3...ช่อง 7
ฟันธง.....ชายน้อย.......ครับ..คือผู้ชนะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้าน ช่อง 7 ครับ
1 เพชรสมิหลา
2 รถถัง  ***
3 ชายน้อย
4 ดาวอังคาร

saharat

1.เพรชสมิหลา ..........................................................................2. รถถัง ..........................................................................3. ชายน้อย ..........................................................................4. นวพล .................................................................!!.......$$$$$$$$$$$$$$$$$

saharat

ทีเด็ดเพรชสมิหลาคับ

Kom

ผม ชายน้อย ครับท่านสน(เด็ด)

S ห้องแซง

ช่อง7เพชรสมิหลา

รถถัง   

ชายน้อย เด็ด

นวพล

saharat

ท่าน S วันนี้ ผมไปด้วยคน ครับ ยิงแดงหมด คริ คริ

S ห้องแซง

สนทะเล

เจ้อรฝากมาครับ
~******* 4ตัวคาดว่าวินๆๆประจำอาทิตย์นี้จร้า..*****
1. เพชรสมิหลา .."ชอบ"เเบบมีเหตุผลจ้า......
2.แสงเทียน ประเภทเกาะติดหนึบอย่างกะจะถอดหัวคู่ต่อสู้ออกจากบ่าให้ได้เลยดูแข็งแกร่งแข็งแรงเหลี่ยมเข่าเหนือกว่าเอาอยู่แน่ๆจ้า....
3.ดาวพยัคฆ์
4. นวพล****** มวยแข็งแกร่งแข็งแรงฝีมือเหนือกว่าออกอาวุธได้หนักหน่วงและคมกว่า วันนี้ต้านอยู่แน่จ้า..เผลอๆพาคู่ต่อสู้ไปเที่ยวทะเลจ้า......

.....ส่งช่อง 7 ครับ.....

1.....เพชรสมิหลา...........มาแบบมีเหตุผล  ชงไว้พร้อมจะดื่ม......

2.....แสงเทียน.........เข่าในเหนียว  รูปร่างดี  เกาะติดตลอดมีลุ้น  อย่าพลาดโดนของแข็งก่อนวินสบาย

3....ชายน้อย............อาวุธคม  หมัด  ศอก  หวังผลได้   แต่ไม่ชอบเข่า  เข้าก่อนได้เปรียบ

4....นวพล..........ประสบการณ์  การผ่านมวยเหนือกว่าเจอมาแต่ของแข็งๆ  สูสีระวัง  เข้าถูกต้องบังอย่างเดียว  กลัวมีละคร****ทีเด็ด**** 

.....ส่งช่อง 7 ครับ.....

1.....เพชรสมิหลา...........มาแบบมีเหตุผล  ชงไว้พร้อมจะดื่ม......

2.....รถถัง......ไม่มีอะไรอธิบาย  นอกจากเอากระสอบมาใส่

3....ชายน้อย............อาวุธคม  หมัด  ศอก  หวังผลได้   แต่ไม่ชอบเข่า  เข้าก่อนได้เปรียบ

4....นวพล..........ประสบการณ์  การผ่านมวยเหนือกว่าเจอมาแต่ของแข็งๆ  สูสีระวัง  เข้าถูกต้องบังอย่างเดียว  กลัวมีละคร****ทีเด็ด****

..........****เปลี่ยนคู่ 2 ครับ .....รถถัง......ไม่มีอะไรอธิบาย  นอกจากเอากระสอบมาใส่

S ห้องแซง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal