เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่ตัดเชือกมวยรอบซีพีเฟรซมาร์ทเงินล้าน ครั้งที่2  (อ่าน 4670 ครั้ง)

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ระหว่าง วีระพลเล็ก เอ็กซินดีคอนยิม พบ ก้องภพ ท.พราน 49 เสาร์นี้ ใครน่าลุ้นน่าเชียร์

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
.วันเสาร์..เชียร์...ก้องภพ.....

..วันอาทิตย์....เชียร์..ก้องเกียรติ...ครับ..

..ว่าจั่งได๋.....เขยหล่า....

เขยหล่า

จะอ้าปากกลัวท่านหงอคงเห็นลิ้นไก่ครับ ....
......เขยหล่าชอบความตั้งใจของก้องภพ....
......ก้องเกียรติครั้งนี้มีดีพอจะชนะหรือเปล่า...ต้องติดตามครับ
...เด๋วเขยหล่าจะนำการซ้อมของเขาทั้งสองมาให้ดูครับ...

เขยหล่า

อยากรู้จังอ้ายเป้งกับท่านม้าก้านกล้วยมักไผ่น้อ สองคนนี่บอกเขยหล่าแน่ครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คือกันกับน้องหงอคงครับ
ก้องภพ+ก้องเกียรติ

เขยหล่า

ติวเข้มก้องภพ มวยรอบCP
มาดูกันว่าน่าเชียร์แค่ไหนครับก้องภพ

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ทั้งเสาร์และอาทิตย์ ท.พราน 49 น่าเล่นทั้งคู่เลยครับ

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
ยังเชื่อในควาวเก๋าของก้องเกียรติ์น้าจะเอาตัวรอดได้
รอการเตียมตัวของท่านเขยหล่าอีกทีครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ก้องภพ + รุ่งเพชร  ครับ 

เขยหล่า

..........ไฟน์ที่แล้วน่าคิดตรงที่การรู้ตัวของนักมวย ที่เจ้าก้องเกียรติได้เปรียบแต่.......
.......ไฟน์นี้ทางรุ่งเพชรเตรียมมาหนักกะจัดเต็ม...........
.........แต่เท่าที่ดูก้องเกียรติไฟน์นี้ต้องดูว่าเตรียมตัวมาดีแค่ไหน ถ้ามาแผ่วเหมือนเดิม (สงสัยจะติดยาดองเหมือนอีลำยอง)  งานนี้กองเชียร์เชียร์ไม่ขึ้นแน่....
...........งานนี้ต้องพึ่งพี่คม ท่านลูกอสูรช่วยดูอีกแรงแล้วครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เขยหล่า

รุ่งเพชร เพชรเจริญ vs ก้องเกียรติ ท พราน 49

เอามาดูกันอีกรอบครับ

เขยหล่า

ติวเข้มก้องเกียรติ14-10-2013

มาดูก้องเกียรติซ้อมกันหน่อยครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ไปนำแหน่เด้อ....ท่านม้าก้านกล้วย.....ก้องภพ - รุ่งเพชร

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ไปด้วยๆครับ ก้องภพ+รุ่งเพชรไฟท์ที่แล้วไปก้องเกียรติเพราะเจ้ารุ่งเพชรเตรียมตัวน้อยไปหน่อย....มาไฟท์นี้คาดว่ามีดีมาอวดแน่เสือตัวที13แบ่งๆกันชนะบ้าง....ศักดิ์ศรีแชมป์เหมือนกัน....แล้วค่อยไปตัดสินที่เวทีกลางอีกครั้งเพื่อหาตัวชนะที่แท้จริง :Onion-s-97[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมตัดสินใจอยากครับยังไม่รู้ว่าจะไปกับใครดีใจเย็นครับท่านถ้าผมรู้เพื่อนโทรมาก็บอกได้เลยกำลังติดตามอยู่ครับท่าน

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
เสาร์ก้องภพอาทิตย์รุ่งเพชร

เขยหล่า

คู่3นี่พี่คมเบิ่งประจำเขยหล่าสิลงแต่ข้อมูลเด้อครับ ตอนแรกว่าจะเชียร์ก้องภพเพราะมวยตัวนี่มีความตั้งใจ ผมเห็นแล้วกะมักหลาย ขอเชียร์เผิ่นครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal