เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเชิงลึก(เเสงเทียน ศ.ศรสิงห์)แบ่งปันเพื่อนๆจากใจครับ  (อ่าน 9067 ครั้ง)

หนุ่มนครพนม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
แสงเทียน ศ.ศรสิงห์ เป็นเด็กจากภูเก็ต เป็นนักมวยกตัญญูตั้งใจช้อม มีคุณพ่อเป็นเทรนเนอร์และสตาปโค๊ตเอง ช้อมอยู่บ้านที่ภูเก็ตน้ำหนัก 112 ปอน สบายๆไม่มีปัญหาอะไร ขึ้นมาเช่าโรงแรมเก็บตัวตั้งแต่วันพฤหัสแล้ว พึ่งพาไปฉีดยาบำรุงเข็มละ3000เมื้อวานนี้เพราะครั้งก่อนต่อยกับสปริ้นเตอร์ก็ฉีดยาเหมือนกัน เนื่องจากเป็นเด็กขยันตั้งใจช้อม ป๋าชุน และน้องเดียร์จึงให้การสนับสนุนป้อนรายการทางช่อง7ต่อยต่อเนื่อง ตอนแรกน้องเดียร์กับป๋าชุ้นก็ให้ขึ้นมาทำน้ำหนักและเก็บตัวด้วยที่ค่าย(ถือเป็นมวยในเครือนะครับ)แต่ยอดคุณพ่อบอกว่าช้อมเองสบายใจกว่า สภาพร่างกายตอนนี้บอกว่าเกิน100จริงๆ ทุกสำนักก็บอกว่าเราแพ้กระดูกแต่บอกตามตรงครับ เราไม่เสียเปรียบเลยเรื่องนี้ รูปร่างเราก็ลอยกว่า รถถังก็แค่ต่อยเมืองกรุงมากกว่าก็เลยมองว่าเด็ด กระดูกแข็งโป๊ก ขอให้กระแสรถถังแรงๆต่อราคาแพงๆก็แล้วกันครับ นี้คือข้อมูลเล็กๆน้อยๆมาบอกพี่น้องทุกๆท่านครับหวังว่าจะเป็นข้อมูลก่อนตัดสินใจนะครับ พรุ่งนี้เช้าผมจะไปดูน้อง แสงเทียนชั่งน้ำหนักตอนเช้าและจะนำข้อมูลมาฝากครับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_56[1]: รอนะครับหนุ่มนครพนม  :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ขอบคุณครับน้อง หนุ่มนครพนมสำหรับข้อมูลของแสงเทียนน้อยที่นำมาบอกเล่า.....แบ่งปันข้อมูลให้กับเพื่อนๆที่บ้านบางบอนแห่งนี้...
แต่ว่าสงสัยอยู่นิดนึงครับ ตกลงพักที่โรงแรมหรือที่เคหะ.......ครับ......

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับ ท่าน ที่ให้สาระสำคัญในการตัดสินใจครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
มาจากภูเก็ตผมรู้ทุกตัวเดี๋ยวก็มีข้อมูลจากทางพักพวกรายงานว่าเก่งแค่ไหน ชกทรงไหน เดี๋ยวมาหลังชั่งเสร็จ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
น่าจะเป็นของทีมงานเสี่ยกอก...เจ๊กอก  เล่นของโกง

saharat

• ชอบกด Like + 14
ติดตามคับท่าน

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับท่านหนุ่มนครพนม    เป็นข้อมูลเชิงลึกจริงๆ... ผมมาสะดุดนิดเดียวตรงที่ว่า..ฉีดยาบำรุงเข็มละ  3000  บาท   ผมก็อยู่ในวงการนี้มานานโข    เพิ่งได้ยินเป็นครั้งแรกในชีวิต..เป็นยาโด๊ปหรือเปล่าครับ  อ้อ..วงการมวยก็มีด้วย   ..ผมนึกว่ามีแต่พวกแข่งวิ่ง..เพราะวงการนั้นกรรมการตรวจพบจะโดนยึดเหรียญคืนและสั่งพักไม่ให้ร่วมแข่งอีก     ผมไม่ได้ตำหนิท่านนะครับ กรณีนี้   หากเป็นจริง..วันนี้ รถถังคงเละแน่..  เพราะจะเอาอะไรไปสู้กับ..ซูเปอร์แมนแสงเทียน..     ผมไม่ชอบการเอาเปรียบแบบนี้เลย..ต่อให้..แสงเทียนชนะในวันนี้..ผมคงไม่ปลื้มตามแน่นอน    ถูกครับ..มวยทุกวันนี้ไม่ใช่กีฬา..แต่เป็นธุรกิจ..  แต่ถ้าเอาเปรียบโดยไม่มีคุณธรรม ผมว่ามันรับยากจริงๆ....อีกเรื่องที่บอกว่า..ป๋าชวนให้ซ้อมเกียรติเพชร แต่ปฏิเสธขอซ้อมเอง สบายใจกว่า..มันก็แปลกจัง  เพราะ ค่ายเกียรติเพชร เป็นค่ายมวยมาตรฐาน มีพร้อมทุกเรื่อง  โดยเฉพาะคู่ปล้ำ คู่ลงนวม ซึ่งเป็นหัวใจของ..มวยเข่าอย่าง แสงเทียน..  ท่านบอกว่า..แสงเทียนซ้อมกับพ่อ..ผมก็งง..เอาเป็นว่า วันนี้ดูกันครับ ผลจะลงเอยแบบใด    ขอบคุณจริงๆสำหรับข้อมูลเชิงลึก ที่ผมยอมรับว่า เกิดมาตั้งนานเพิ่งได้ยินเป็นครั้งแรก    ตายไปก็ไม่เสียดายชีวิตครับ..อย่างน้อยผมจะได้ระวังไว้...เพราะผมเชียร์..รถถังครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หนุ่มนครพนม

• มวยใหม่
  • **
น้องเขาช้อมที่ภูเก็ตก็เพราะมี่ค่ายมวยเปิดใหม่ที่นั้นครับ มีน้องบี เกียติยงยุทธช่วยปล้ำครับ
ที่สำคัญนะครับเพื่อนๆสังเกตุดีๆนะครับ แรกๆเราจะไม่รีบให้น้องเขาขึ้นคอเพราะเดียวจะไม่ได้รองราคางาม
ถ้าน้องเขาสู้ได้ คิดว่ายืนระยะถึงห้ายกสู้ได้สบาย เราให้น้องเขาส่งชิกโดยการยกมือขึ้นตอนระคังดังหมดยก3ครับ
โชคดีครับเพื่อนๆ :dookdik_smile-circle_49[1]:

แสบ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สุดยอดเลยครับ

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สุดยอด ชูมือ ตามคำบอกจิงๆด้วย

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เยี่ยมครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ชัยณรงค์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยม
อยากให้มีแบบนี้ตลอด
หายากจริงๆ
ขอให้รักษาความดีไว้ตลอด

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  มวยทำมากินแบบนี้มีไม่บ่อยหรอกครับ ขนาดตู้บ้านนอกที่ผมเล่นมีคนต่อแสงเทียน 2-1 ตั้งแต่ยกแรกแถมเล่นน็อคอีกต่างหาก แล้วก็เป็นเหมือนที่เขาบอกจริงๆครับ    เฮ้อ...วงการมวย...

หนุ่มนครพนม

• มวยใหม่
  • **
ผมยอมรับว่าที่ผมมาบอกข้อมูลกับพี่น้อง เพื่อเป็นข้อมูลครั้งนี้ ผมไม่ได้ประโยชน์อะไรเลยจากตรงนี้ และก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม และคำชม :Onion-s-160[1]:แต่สำหรับพวกที่ไม่ชอบผมขอร้องเถอะครับว่า ท่านไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้ามาเข้ามาดูมาโพษในข้อมูลของผม ส่วนคนที่ชอบก็ติดตามผมต่อไปครับรับรองมีข้อมูลดีๆมาฝากอีกแน่นอนครับ หรือ@เพื่อนมาหาผมทางfacebook ครับ :Onion-s-90[1]:

พ่อค้าส้มตำ

• มวยใหม่
  • **
เป็นกำลังใจให้นะครับ มีอะไรดีๆเอามาลงเหมือนเดิมนะครับท่าน

พยัคฆ์

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: สุดยอดแล้วครับมาแบบนิ่งสุดท้ายเหนือเมฆดีกว่าพวกตั้งกระทู้2-3กระทู้สุดท้าย........ข้อมูลคุณเจอะลึกจริงๆ...ต้อย สมิหลาเอามากินโดยเฉพาะ....

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ติดตามครั้งต่อไปๆๆ...ทำดีอย่าให้แผ่วเด้อ

นายดิน ข้าวเปลือก

• มวยดาวรุ่ง
ผมเป็นอีกคนที่ติดตามผลงานบ้านบางบอนแห่งนี้มาพอสมควร ดีใจนะคับที่มีจิตอาสาเพิ่มมาให้ข้อมูลอีก1ท่าน สู้ๆคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal