เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 20 ต.ค. 56  (อ่าน 12206 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   

คู่       1       3      4     ขาวแดง     ส้มน้ำเงิน        คู่      2         สลับ

ราคา    ตั้ง      นอน      ลาย      แกว่ง    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7 

คู่        1      2      ปิดเสื้อแดง       เปิดเสื้อน้ำ       คู่             3      4      5     สลับ

ราคา                หู         คาง    ไหล่     ชูกำปั้น     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9    

คู่      1        3   เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

ราคา    ตรงถูก     ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   2     4        ตั้งแดง      นอนน้ำเงิน 

ราคา     ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด    ถือสีขาวไล่ลง

ช่อง  7    

คู่      1       3                เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่      2      4     5      ปิดเสื้อเป็นแดง      เปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

ราคา      มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง       มือขวาถือกระดาษหรือจับคางขาด   

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9

คู่      1       4      ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่      3     4         ถือกระดาษเป็นแดง    ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก      วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

คู่      1     5                เปิดแดง         ปิดน้ำเงิน

คู่      2    3     4         สลับ 

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9      ทองไท   และ   บุญมาก

ช่อง  7      แสงเทียน 

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบพระคุณพี่อัศวิน มากๆ ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

456กับแกล้ม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคับ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

pakpiorn

• มวยใหม่
  • **
รู้ชอบ และขอขอบคุณพี่อัสวินจริงๆเลย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนบ้านสี่มุม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครับ

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบพระคุณอย่างสูง..มาตามนัดเป๊ะเลย  พี่น้องช่วยกันกด LIKE   ให้ท่านอัศวินด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

...ae...

• บุคคลทั่วไป
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
ขอบคุนคร้าาาา

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากคับ

ศตวรรษ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณ มากมากนะครับ    :dookdik_smile-circle_83[1]:  :Onion-s-160[1]:  :Onion-s-160[1]:  :Onion-s-25[1]:

ศตวรรษ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณ มากมากนะครับ    :dookdik_smile-circle_83[1]:  :Onion-s-160[1]:  :Onion-s-160[1]:  :Onion-s-25[1]:

annstien

• มวยใหม่
  • **
กราบขอบพระคุณคุณอัศวินค่ะ ดีใจมากๆๆๆๆๆ ที่คุณอัศวินกลับมาอีกครั้งนะคะ
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

นี่คือผลงานของจิตอาสาตัวจริงแห่งบ้านหลังนี้ที่ชื่อ..อัศวิน..ท่านอัศวินอยู่ที่นี่มานานมาก   มากกว่าผมหลายปีครับ   ดีใจที่ท่านรักและห่วงใยพี่น้องที่เล่นมวยตู้ต้องมีซิก    อยากให้ท่านเข้ามาแสดงน้ำใจ ต่อขวัญใจชาวซิก คนใจดีที่ชื่อ..อัศวิน...

U music

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่าน

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ต้องขอบคุณมากๆสำหรับซิกมวยเสาร์อาทิตย์จากท่านอัศวิน ขอบคุณมากๆเลย

ไฟหนาว

ผมบอกแล้ว..จิตใจท่านอัศวิน..ท่านผูกพันบ้านหลังนี้..ยังงัยก็ไม่ลืมพี่น้องเรา..  สิ่งที่ท่านนำมาบอก..ของจริงทั้งนั้น..ผมขอบคุณท่านด้วยใจครับ   พี่น้องเราทั้งหลายที่ใช้บริการซิกฟรีจากท่านอัศวิน..อ่านแล้วจะฝากคำพูดงามๆ ซึ้งๆ..ถึงท่านอัศวิน เชิญเลยครับ..เพราะสิ่งที่จิตอาสาต้องการ..ขอเพียงส่งกำลังให้แค่นั้นก็ชื่นใจแล้ว...

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal