เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ ช่อง 7...)))))  (อ่าน 4075 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

….หลังชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7.....
คู่ที่ 1. ยังชอบขุนศึกน้อย...ต่อยในกรุงประจำ น่าจะดีกว่าตรงการแก้เกม..50 - 50  ครับ...แข้งซ้ายทำงานได้ หากไม่เล็กกว่ามากน่ารอง.......ยก 5 ชิงดำได้เปรียบแน่นอน.....ขุนศึกน้อย....วงนอกของเรา....

คู่ที่ 2.  ชอบรถถังครับ....กระดูกมวยเหนือกว่านิด ๆ  เข่าแสงเทียนก็ไม่ธรรมดาเกาะติดคิดตังค์  แสงเทียนจับในได้ รถถังตายแน่ แต่ความแข็งแกร่งการแก้เกมรถถังเหนือกว่า 50 – 50  ครับ ผมยังชอบรถถัง....ลูกบ้ามีมากกว่านิด ๆ ...

คู่ที่ 3. ยังไงก็ต้องชายน้อย....น๊อคสถานเดียว  แกร่งกว่ากันเยอะ...คิดว่าไม่ครบยกคู่นี้.....วันนี้ได้เวตได้น้ำหนัก...ยังไงก็ต้องเล่น..........ทุกราคา..............
คู่ที่ 4. สดบดเก๋า นวพลสดขึ้นมา ดาวอังคารเก๋า  มาดีทั้งคู่วันนี้  ส่วนตัวยังชอบ ดาวอังคาร เข่าวงในจับได้ตี ๆ ๆๆๆ แล้วก็ตี  นวพลมวยแพ้เข่า ชนะมาคิดว่ายังไม่แกร่ง วันนี้ดาวอังคารทั้งยาว ทั้งใหญ่ ยังไงก็ต้องเล่นครับ...ยก 4-5 ยืนบังไว้ซ้าย ๆ นวพลเดินเข้ามามีสิทธิ์หลงเหลี่ยม  ต้น ๆ ระวังหมัดและศอกไว้   ดาวอังคารคางไม่ค่อยดี.....เอาน่าวันนี้ราคาน่ารอง 3-2 ไม่เสียหลาย....ยังน่าเล่นครับ  ดาวอังคาร....ยาวใหญ่ เข่าใน แต่คางกระจก......
มวยน่าเล่นวันนี้     ชายเล็ก  ไม่มีคำบรรยาย...น๊อคสถานเดียว..........
                อีกตัว    ดาวอังคาร   เข่ายาวใหญ่....แทงทะลุอกยก 4 – 5 หากไม่หลับกลางอากาศก่อน.....
มวยน่ารอง   ขุนศึกน้อย...คู่คี่ ชิงดำยก 5  ได้เปรียบเห็น ๆ  วางแข้งเน้น ๆ  น่าจะผ่าน....
มวยวัดดวง   รถถัง  เสี่ยงดวงตามบุญตามกรรม ต้น ๆ ไปก่อนแน่  เล็กกว่าเขาได้แกร่ง....แพ้เข่า...วัดดวงเอา....
สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ...นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนชอบมวย.......
ไม่มีมวยเด็ด.....มีแต่มวยน่าเล่น....อย่ามั่นใจให้มากนัก.....ดูไปเล่นไปดีท่สุด......

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 12:16 »
......ไปด้วยกันครับวันนี้  ส่งไปให้อ่านยังครับ

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 12:26 »

...ขออภัยครับท่านม้าก้านกล้วย...ใช่ข้อมูลที่ห้องคุยหลังเกมหรือไม่...ผมอ่านแล้วครับ  มีอะไรส่งไปที่ NS47180@yahoo.com  ได้ไหมครับ...เบอร์โทรท่านด้วย จะเป็นการดีครับ....ขอบคุณมากครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 14:44 »
.....ครับผม...รับทราบครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal