เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....27/10/56....เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 52025 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
...อาทิตย์ 27/10/56 มวยทีเด็ดสืบได้แล้ว 2 ตัว...เด็ดมาก...แต่อีก 2 ตัวยังอยู่ในขั้นตอนการสืบข้อมูลอยู่ครับ...แต่ Jekkung คิดว่า...ถึงสืบครบทุกตัวแล้วก็ตาม....อาทิตย์นี้จะขอไม่ลงข้อมูล....เพราะว่าลงไปแล้วไม่มีเสียงตอบรับจากสมาชิก ....Jekkung เลยไม่รู้ว่าข้อมูลที่ลงไปให้นั้น.....ท่านสมาชิกได้รับประโยชน์จากข้อมูลมวยทีเด็ดที่ Jekkung สืบมาหรือไม่อย่างไร....เพราะไม่มีเสียงตอบรับเลย....แต่สำหรับคนที่อยากได้ข้อมูลมวยทีเด็ดจาก Jekkung แบบจัดเต็ม...ก็อย่าพึ่งเสียใจไปครับ Jekkung จะส่ง ข้อมูลมวยทีเด็ดให้เป็นรายบุคคลดีกว่าครับ....เพียงแค่ท่านลงความประสงค์ไว้ ว่าต้องการมวยทีเด็ดที่กระทู้ของอาทิตย์นั้นๆ....แล้ว Jekkung จะหาวิธีที่จะส่งข้อมูลมวยให้เป็นรายบุคคลครับ.....แต่ถ้ามีเสียงตอบรับจากสมาชิกหลายท่านพอสมควร Jekkung ก็จะลงให้ที่กระทู้เหมือนเดิมครับ.....มวยทีเด็ดที่ได้จากการสืบข้อมูลของ Jekkung นั้น....ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น....ท่านที่ต้องการข้อมูลมวยทีเด็ด....ลงความประสงค์ได้ที่กระทู้นี้....ถ้ามีน้อย...จะส่งข้อมูลให้เป็นรายบุคคล....ถ้ามีมาก...จะลงในกระทู้ให้ตามปกติ....เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงไปให้นั้น....มีผลต่อกระแสราคาการแทงเรตโต๊ะต่างจังหวัด....จึงเรียนท่าน สมาชิกข้อมูลมวยฟรี...มาให้ทราบทั่วกันครับ....เรียนไปยังสมาชิกข้อมูลมวยฟรี Jekkung ทุกคนทุกท่านนะครับว่า....ข้อมูลที่ทางทีมงาน Jekkung ลงให้ไปนั้น....อาจส่งผลกระทบต่อผลประโยชน์ของกลุ่มคนบางกลุ่ม....จึงไม่เป็นผลดีต่อทางทีมงาน Jekkung ที่จะลงข้อมูลมวยทีเด็ดที่สืบ นอก-ใน มาได้นั้น...ลงให้อย่างเปิดเผยได้....แต่ถ้าได้กำลังใจจากสมาชิกที่ต้องการข้อมูลมากพอสมควร....ทางทีมงานของ Jekkung ก็ไม่แคร์ที่ใครจะเสียผลประโยชน์....เพราะคนที่เสียผลประโยชน์มีจำนวนไม่กี่คน....แต่คนที่จะได้รับประโยนช์จากข้อมูลมวยฟรีทีเด็ดแบบจัดเต็มของทีมงาน Jekkung มีมากกว่า....ฉะนั้นถ้ามีกำลังใจจากสมาชิกมากพอสมควร Jekkung ก็ไม่แคร์สือ....ที่จะแบ่งบันข้อมูลมวยทีเด็ดให้แบบเปิดเผย....

** ท่านที่ลงความประสงค์ไว้แล้ว...ทางทีมงาน Jekkung จะบอกวิธี รับ-ส่ง ข้อมูลมวยทีเด็ดแบบจัดเต็มให้เป็นรายบุคคลครับ สมาชิกควรเช็ควิธีรับข้อมูลมวยที่กระทู้อยู่บ่อย  ว่าจะเป็นวิธีไหน อาจจะเป็นการโทรถามโดยตรง หรือแจ้งอีเมลย์ที่ต้องการรับข้อมูลมวยไว้ ** กระทู้นี้เหมาะสำหรับท่านสมาชิกที่ต้องการได้ข้อมูลมวยทีเด็ดจาก Jekkung เท่านั้น ถ้าไม่ต้องการหรือไม่ศรัทธาในข้อมวยทีเด็ดแบบฟรีๆของ Jekkung ไม่ต้องเสียเวลาเข้ามาอ่าน...หรือเสียเวลาเข้ามาสนทนากับเรานะครับ...เชิญที่กระทู้อื่นหรือเวปอื่นครับ...เพราะกระทู้นี้เป็นข้อมูลมวยทีเด็ดแบบจัดเต็มฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ....จึงต้องการแต่กำลังใจในการสืบหาข้อมูลเท่านั้น....ไม่ต้องการ...การตอกย้ำหรือซ้ำเติมกัน....มวยมันคือการพนันอย่างหนึ่ง....และมันเป็นธุรกิจอย่างหนึ่งของคนทำมวย....มีแพ้ได้...ชนะได้....รวยก็อย่าดีใจจนเกินเหตุ...เสียก็อย่าซ้ำเติมกัน....จงให้กำลังใจกัน....เพื่อที่จะได้มีกำลังใจในการหาข้อมูลดีๆแบบจัดเต็มมาฝากกันอีก....ท่านรวยเราก็รวย...ท่านเจ็บเราก็เจ็บ....เพราะทีมงาน Jekkung ก็ใช้ข้อมูลที่ลงให้นี้ในการแทงเรตเหมือนกัน....สุดท้ายขอให้สมาชิกมวยทีเด็ด Jekkung รวยกันทุกคนครับ....

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
หนี่งเสียงครับ...

jekkung

• มวยคู่เอก
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 27 ตุลาคม 2556 
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.     ** มวยไทย 7 สี จัดชกเพื่อความบันเทิง  ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน   
พะนะ ....(งึด).....++555......

1. เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์     100 ป.   .....................
   โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   .............................................
2. รุ่งเพชร เพชรเจริญ   121 ป .   ..........................
    ใจสิงห์ ท.พราน 49    .......................................
3. มาเฟียดำ ท.พรานทักษิณ   135 ป.   ....................
    สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง    ......................................
4. สิงห์ดำ โชคกันนะ  128 ป.   ...............................
    โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล   ............................................

**
กระทู้นี้เหมาะสำหรับท่านสมาชิกที่ต้องการได้ข้อมูลมวยทีเด็ดจาก Jekkung เท่านั้น **

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กำลังใจให้หนึ่งเสียงครับท่าน ขอบคุณมากครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

aekchar

• มวยคู่เอก
ต้องการรับข้อมูลครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สวัดดีครับท่าน    Jekkung  ผมติดต่ามท่านอยู่รอครับอีกหนึ่งกำลังใจ
ขอมูลดีๆจากท่านชอบครับตรงไปตรงมามัยออ้มค้อม ถุกใจ๋หลายเด่อ
     ตามครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-90[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
รอท่านอีกหนึ่งเสียงครับท่านjekkung  ชอบใจท่านน่ะ  ผิดถูกไม่ว่ากัน

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมคนหนึ่งที่ชอบของฟรี แต่ต้องดีด้วยนะ ฮืม..มันจะมีไหมเนี๊ยะ แต่ต้องจำไว้อย่างหนึ่งคือ การให้ไม่หวังสิ่งตอบแทนแม้แต่รอยยิ้มนะ การให้มีผิดมีถูกแต่ให้ด้วยจิตไม่คิดคตใดๆ จงให้ไปเถอะ JEKKUNG เป็นกำลังใจให้....มวยไทย ไทยแลนด์ เป็นเพื่อน เป็นพี่น้อง ในเวปกัน...นุ๊กหน๊าน...อย่าเครียดกับการให้แล้วใจจะไม่เป็นสุข สู้ๆๆนะ คนมวยไทยใจเกินร้อย :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
อีกหนึ่งกำลังใจครับ สุดยอดจิตอาสา :dookdik_smile-circle_49[1]:

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_49[1]:[siนำ้ากำลังท่วมze=24pt]คนบ้านผมเขาก็ชอบพูดคำว่า(งึด)คือกันคับ...จากเด็กพิมาย  [/size]

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
จัดมาทะแม้

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
หนึ่งเสียงคับพึ่งกลับเลือก อบต. :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

อยากรู่จักเด้คนพิมายยุบา้นอะรัยหึฉันยุบานใหม่กลอ

โต้งขอนแก่น

• ชอบกด Like + 0
ผมสมาชิกใหม่ขอด้วยคนครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

mookmoo

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:อีกหนึ่งเสียงครับผม :Onion-s-163[1]:

Mat

• มวยใหม่
  • **
สมาชิกใหม่ครับ
ติดตามครับ

likemuaythai

รอติดตามผลงานท่านอยู่คับ..

nampu

• ชอบกด Like + 6
ขอด้วยคนค้าฟท่าน สู้ๆ ค้าฟ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
อีกหนึ่งเสียงค่า ท่านโพสต์ในกระทู้เลยนะคะ ใครๆก็อยากได้ข้อมูลกันทั้งนั้นล่ะค่ะ
รอท่านนะคะ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประมุข จันทรังษี

• มวยใหม่
  • **
อีกหนึ่งเสียงครับ ขอบคุณครับ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
สองตัวเด็ดๆ เป็นกำลังใจครับ

adun

• มวยคู่เอก
ยังรอท่านเสมอ adun1231@hotmail.com

unclepong

• ชอบกด Like + 9
อย่าน้อยใจ.....เลยท่าน....ผมติดตามข้อมูลตลอด...
ครับ......รอที่เดิม...อีกหนึ่งกำลังใจ...ท้อได้...แต่ห้ามถอยนะคับ

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
ผมอีกคนหนึ่งที่ต้องการข้อมูลมวยเด็ดจากท่าน ผมจะรอท่านครับ

ส.ประดานํ้า

จะรอท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
รอข้อมูลดีๆจากท่านครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอทีเด็ด. มวย ครับท่าน
kaweesak.kss@hotmail.com
 :Onion-s-163[1]:

คนเกินร้อย

ขอด้วยครับติดตามอยู่ครับขอเด็ดๆสองตัวครับ

Kanikajan605@gmail.com ขอบคุณครับ

nampu

• ชอบกด Like + 6
สู้ๆค้าฟท่าน ชอบๆทีเด็ดของท่านเสมอ

wichai

• ชอบกด Like + 18
อีกหนึ่งเสียงครับที่รอข้อมูลดีๆผิดถูกเป็นเรื่องของเกมส์(พ..น)

pakpiorn

• มวยใหม่
  • **

saharat

• ชอบกด Like + 14
ติดตามครับ นวพล อร่อย จัง.....!!!^^

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
สิทิ้งกันแล้วบ่แล้วไผ๋สิพาหาเงินแล้วบาทเนี้ย :Onion-s-160[1]:

ไร้เงา

• มวยใหม่
  • **
เป็นกำลังใจ ให้ท่าน ครับผม เจ้านาย (จะรอ และก้อรอ ) ทีเด็ดครับ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
ต่อแถวเรียบร้อยครับ

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-163[1]:ยินดีคับหนุมบ้านนอกบ้านเเกิดอยู่สัมฤทธิ  แต่มาหากินอยู่บางพลีตอนนี้ชอบดูมวยช่อง7มากเพาะม้นคาดเดายากม้นเป็นเสน่ห๋นะผมว่า  ก็ได้พี่น้องบางบอนนี่แหละเอาไปประกอบการเล่น....ได้บ้างเสียบ้างพอสนุกๆคับ....

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ฮวยๆๆๆๆๆ...คือว่าชิบ่ลงข้อมูล  ตามอยู่ทุกอาทิตย์เด๋  อาทิตย์นี้ขอแน่
maha_nop@hotmail.com

เด็กบ้านนอก

• มวยใหม่
  • **
รอข้อมูลดีๆเช่นกันครับ

:dookdik_smile-circle_49[1]:

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ติดตามผลงานเช่นกันครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
        ** 27/10/56.....2 คู่สืบได้แล้วที่เด็ด....แต่อีก 2 คู่เป็นมวยห่างเวทีไปนาน....สืบยากมาก....เปลี่ยนสีเสื้อบ่อย.....เรียนไปยังสมาชิกรอนิดนะครับ....Jekkung จะมาส่งมวยเด็ดให้ประมาณวัน ฟฤหัส - ศุกร์.....แต่ถ้าไม่ทันจริงๆขอเป็นวัน เสาร์ เช้าแล้วกันนะครับ....แต่อาทิตย์นี้ Jekkung อาจจะไม่ได้ลงข้อมูลให้ในกระทู้....เพราะมีคนบางกลุ่มที่เสียผลประโยชน์....กำลังคลุกคลามทีมงานเราอยู่....เรียนไปยังสมาชิก Jekkung ทุกท่าน....ช่วยกันประนามบุคคลเหล่านี้ด้วยครับ.....ที่เห็นผลประโยชน์ส่วนตัวมากกว่าประโยชน์ส่วนรวม.....สมาชิกที่มีความประสงค์อยากได้ข้อมูลมวยเด็ดจาก Jekkung กรุณาลงอีเมลย์ ( E-mail ) ไว้ด้วยครับ....เผื่อทางทีมงานให้ข้อมูลทาง อีเมลย์ จะได้ไม่ต้องยุ่งยาก.....

** และกรุณาแสดงความคิดเหตุต่อข้อมูลที่ได้ไปด้วยครับ....ว่ามีประโยชน์หรือไม่อย่างไร......และมวยจบแล้วกรุณามาแสดงความคิดเหตุที่กระทู้อาทิตย์นั้นๆด้วย....ว่ารวย...หรือว่าเจ็บ.....ทางทีมงานจะเก็บข้อมูลที่สมาชิกแสดงความคิดเห็น....มาปรับปรุงส่วนที่บกพร่อง....และนำมาพิจารณาว่าใครติดตามข้อมูลจริง....เป็นสมาชิกมวยฟรีของ Jekkung จริง....ทางทีมงานจะได้ส่งให้เฉพาะรายบุคคลที่ติดตามจริงๆนะครับ.....ควรแสดงความคิดเห็นที่ออกจากใจยาวหน่อยก็ได้ครับ....บางคนแสดงความคิดเห็นสั้นมาก....เช่น...(รอครับ)....(รออีกคนครับ)....(ด้วยคน)....อะไรอย่างนี้....นี้แสดงว่าคุณจะเอาอย่างเดียว....ไม่ยอมแม้กระทั้งจะแสดงความคิดเห็น....ทั้งๆที่ข้อมูลก็ได้แบบฟรีๆไม่มีค่าใช่จ่ายใดๆ....ความคิดเห็นที่ท่านแสดงออกมานั้นจะเป็นกำลังใจผลักดันให้ทีมงานเราออกสืบหาข้อมูลต่อไปครับ.....ถึงบางครั้งจะเหนื่อยหรือหมดค่าโทรศัพท์ไปบ้าง....แต่ถ้ากำลังใจยังดีก็พร้อมที่จะออกสืบหามาให้จนได้ครับ.....

** และอย่าลืมช่วยกันประนามพวกที่ข่มขู่....จิตอาสาของทีมงาน Jekkung ด้วยนะครับ.....เลวที่สุด.....ฝากไปถึงกลุ่มบุคคลที่มาคลุกคลามทีมงานเราด้วย....เราไม่ได้ไปเปิดถ้วยคุณแทงนะครับ.....นี้มันคือกีฬามวยไทย....ไม่ใช่ไฮโล.....ถ้าคุณคิดว่าข้อมูลของทีมงานเราที่ให้สมาชิกไปจะบอกทูกหมดทุกตัว....แล้วกลัวก็อย่ามารับแทงรับเล่นเถอะ.....ทางทีมงานเราไม่ใช่เทวดานะครับที่จะได้สืบมาแล้วจะชนะทุกตัวไปนะ.....สืบมาแล้วว่าได้เปรียบแต่นักมวยไม่เอาไหนมันก็แพ้เป็น.....แต่ถ้าคุณคิดว่าทีมงานเราสืบมาแล้วบอกถูกทุกตัวขนาดนั้น....คุณก็เอาข้อมูลเราไปแทงไปเล่นกลับโต๊ะอื่นสิ.....โต๊ะอื่นเขาอาจจะไม่(ป๊อด)เหมือนโต๊ะพวกคุณก็ได้.....บอกได้คำเดียวว่า(สมองน้อย)...จริงๆ......ย้ำทีมงานเราไม่ใช่เทวดา....ที่จะบอกสมาชิกไปแทงไปเล่นกับคุณพวกแล้วชนะทุกตัวอะนะ.....อย่า(ป๊อด)ให้มากนัก.....แต่ที่สืบว่าเด็ดแล้วชนะทุกตัวมาหลายอาทิตย์นั้น....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของทีมงานเราก็ได้

** สมาชิกคนไหนที่หวังว่าจะเอาอย่างเดียวไม่ลงทุน....แม้กระทั้งแสดงความคิดเห็น....ก็ไม่ต้องเสียเวลาเข้ามาดูข้อมูลที่กระทู้นี้นะครับทีมงานเราให้เฉพาะผู้ที่ติดตามและแสดงความคิดเห็นแบบออกมาจากใจยาวๆ....ไม่ใช่แสดง 2-3 คำแล้วก็หนี....ถ้าเป็นคนเห็นแก่ได้เชิญที่เวปอื่นเลยครับ....ที่นี้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายให้ด้วยใจ...
.....

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก
......

เด็กมวย ลำปาง

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:อยากได้ข้อมูลดีๆคับ รบกวนที่ long-yao3470@hotmail.com ขอบคุณคับท่าน jekkung

jekkung

• มวยคู่เอก
        ** 27/10/56.....2 คู่สืบได้แล้วที่เด็ด....แต่อีก 2 คู่เป็นมวยห่างเวทีไปนาน....สืบยากมาก....เปลี่ยนสีเสื้อบ่อย.....เรียนไป ยังสมาชิกรอนิดนะครับ....Jekkung จะมาส่งมวยเด็ดให้ประมาณวัน ฟฤหัส - ศุกร์.....แต่ถ้าไม่ทันจริงๆขอเป็นวัน เสาร์ เช้าแล้วกันนะครับ....แต่อาทิตย์นี้ Jekkung อาจจะไม่ได้ลงข้อมูลให้ในกระทู้....เพราะมีคนบางกลุ่มที่เสียผลประโยชน์ ....กำลังคลุกคลามทีมงานเราอยู่....เรียนไปยังสมาชิก Jekkung ทุกท่าน....ช่วยกันประนามบุคคลเหล่านี้ด้วยครับ.....ที่เห็นผลประโยชน์ส่วน ตัวมากกว่าประโยชน์ส่วนรวม.....สมาชิกที่มีความประสงค์อยากได้ข้อมูลมวยเด็ด จาก Jekkung กรุณาลงอีเมลย์ ( E-mail ) ไว้ด้วยครับ....เผื่อทางทีมงานให้ข้อมูลทาง อีเมลย์ จะได้ไม่ต้องยุ่งยาก.....

** และกรุณาแสดงความคิดเหตุต่อข้อมูลที่ได้ไปด้วยครับ....ว่ามีประโยชน์หรือไม่ อย่างไร......และมวยจบแล้วกรุณามาแสดงความคิดเหตุที่กระทู้อาทิตย์นั้นๆ ด้วย....ว่ารวย...หรือว่าเจ็บ.....ทางทีมงานจะเก็บข้อมูลที่สมาชิกแสดงความ คิดเห็น....มาปรับปรุงส่วนที่บกพร่อง....และนำมาพิจารณาว่าใครติดตามข้อมูล จริง....เป็นสมาชิกมวยฟรีของ Jekkung จริง....ทางทีมงานจะได้ส่งให้เฉพาะรายบุคคลที่ติดตามจริงๆนะครับ.....ควร แสดงความคิดเห็นที่ออกจากใจยาวหน่อยก็ได้ครับ....บางคนแสดงความคิดเห็นสั้น มาก....เช่น...(รอครับ)....(รออีกคนครับ)....(ด้วยคน)....อะไรอย่าง นี้....นี้แสดงว่าคุณจะเอาอย่างเดียว....ไม่ยอมแม้กระทั้งจะแสดงความคิด เห็น....ทั้งๆที่ข้อมูลก็ได้แบบฟรีๆไม่มีค่าใช่จ่ายใดๆ....ความคิดเห็นที่ ท่านแสดงออกมานั้นจะเป็นกำลังใจผลักดันให้ทีมงานเราออกสืบหาข้อมูลต่อไป ครับ.....ถึงบางครั้งจะเหนื่อยหรือหมดค่าโทรศัพท์ไปบ้าง....แต่ถ้ากำลังใจ ยังดีก็พร้อมที่จะออกสืบหามาให้จนได้ครับ.....

** และอย่าลืมช่วยกันประนามพวกที่ข่มขู่....จิตอาสาของทีมงาน Jekkung ด้วยนะครับ.....เลวที่สุด.....ฝากไปถึงกลุ่มบุคคลที่มาคลุกคลามทีมงานเรา ด้วย....เราไม่ได้ไปเปิดถ้วยคุณแทงนะครับ.....นี้มันคือกีฬามวยไทย....ไม่ ใช่ไฮโล.....ถ้าคุณคิดว่าข้อมูลของทีมงานเราที่ให้สมาชิกไปจะบอกทูกหมดทุก ตัว....แล้วกลัวก็อย่ามารับแทงรับเล่นเถอะ.....ทางทีมงานเราไม่ใช่เทวดานะ ครับที่จะได้สืบมาแล้วจะชนะทุกตัวไปนะ.....สืบมาแล้วว่าได้เปรียบแต่นักมวย ไม่เอาไหนมันก็แพ้เป็น.....แต่ถ้าคุณคิดว่าทีมงานเราสืบมาแล้วบอกถูกทุกตัว ขนาดนั้น....คุณก็เอาข้อมูลเราไปแทงไปเล่นกลับโต๊ะอื่นสิ.....โต๊ะอื่นเขา อาจจะไม่(ป๊อด)เหมือนโต๊ะพวกคุณก็ได้.....บอกได้คำเดียวว่า(สมองน้อย)... จริงๆ......ย้ำทีมงานเราไม่ใช่เทวดา....ที่จะบอกสมาชิกไปแทงไปเล่นกับคุณพวก แล้วชนะทุกตัวอะนะ.....อย่า(ป๊อด)ให้มากนัก.....แต่ที่สืบว่าเด็ดแล้วชนะทุก ตัวมาหลายอาทิตย์นั้น....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของทีมงานเราก็ได้

** สมาชิกคนไหนที่หวังว่าจะเอาอย่างเดียวไม่ลงทุน....แม้กระทั้งแสดงความคิด เห็น....ก็ไม่ต้องเสียเวลาเข้ามาดูข้อมูลที่กระทู้นี้นะครับทีมงานเราให้ เฉพาะผู้ที่ติดตามและแสดงความคิดเห็นแบบออกมาจากใจยาวๆ....ไม่ใช่แสดง 2-3 คำแล้วก็หนี....ถ้าเป็นคนเห็นแก่ได้เชิญที่เวปอื่นเลยครับ....ที่นี้ฟรีไม่ มีค่าใช้จ่ายให้ด้วยใจ........

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก
......

ukod2523

• มวยใหม่
  • **
 รอครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: ukod2523@hotmail.co.uk  :dookdik_smile-circle_48[1]:

มอร์ฟีน

• มวยใหม่
  • **
net_intechs@hotmail.com ครับผม...ขอบคุณมากๆๆครับท่านอาจารย์

aekchar

• มวยคู่เอก

โต้งขอนแก่น

s.silasri@hotmail.com

ดาวเรือง

• มวยใหม่
  • **
มวยใหม่ ขอรับข้อมูลจากท่าน jekkung  ผมชอบข้อมูลของท่านมาก สุดยอด ผมติดตามมาตลอด ขอทราบเบอร์โทรศัพย์ของท่านด้วยถ้าหากสงสัยประการใด ผมจะขอคำชี้แนะจากท่าน ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วย
 punya.puttisan5019@gmail.com

5555  ผมชอบท่านตรงนี้และ ตรงๆดีถุกใจมากสืบก็บอกว่าสืบมัยได้สืบก็บอกกันตรงๆ
  สวนผมผู้ติดตาม บอกตรงๆครับหาข้อมูลที้นี้ ไปสู้เขา ขอบคุณมากในจิตอาสาสู้ต่อครับ

Boom.1293@hotmail.com

ส.ประดานํ้า

สวัสดีครับท่านjekkungกะผมอยากได้คู่แรกเน้นเน้นครับ  เข้าคู่แรกถูกมีชัยไปกว่าครึ่งคู่ต่อไปเล่นง่าย  สบายสบาย :Onion-s-35[1]:

ไร้เงา

• มวยใหม่
  • **
** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  **  ไม่มีคำบรรยาย อธิบายในตัว สมาชิกใหม่ ไม่เคยชอบมวย (ชอบเล่นไก่ชน  ไก่เพาะเองตีเองเจ็บเองไม่มีสลิง) อยู่ลำพูน    เพิ่งหัดดูมวยตู้  ช่วงเข้าพรรษา (งดเหล่าเข้าพรรษา)  ตอนเล่นใหม่ๆ ไม่มีข้อมูลอะไรเลยครับ เข้าตู้ไป ก้อเล่นใหญ่ไว้ก่อน (เหมือนกับการเล่น ไก่ชนใหญ่ได้เปรียบ ) ยอมรับครับ โดน ทุกอาทิตย์ (หนักพอสมควร) เห็นเซียนที่เล่นเขาคุยโทรศัพท์กับใครก้อไม่รู้ ไม่เห็นพูดคุยอะไรเลย เรียกเล่นมวยอย่างเดียว มวยโดนต่อยอยู่ข้างเดียวกับต่อเอาๆ ผมก้อรองสิครับ สรุป จ่ายเขาตามเคย งง เลยตู อะไรวะ!! ตามสายตาเราต่อยเยอะกว่า
  จึ่งเริ่ม เข้าเน็ต หาข้อมูลจนมาอยู่ที่ บ้านบางบอน นี่และครับ หากไม่มี จิตอาสา (คงต้องกับไปเล่นไก่เหมือนเดิม) หวังว่าท่าน jekkung จะยังคงให้ข้อมูลที่ดีๆต่อไป tawanyosang26@gmail.com   ส่วนไอ้ พวกต่อต้าน (.....................)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal