เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ ช่อง 7...)))))  (อ่าน 3649 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

หลังการชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7...
คู่ที่ 1. ไม่เคยเห็นฟอร์มการชกทั้งสองตัว ไม่มีทัศนะ...
คู่ที่ 2. คงต้องไม่บรรยาย รุ่งเพชร ทุกราคา ใจสิงห์ ชนะ สอน ส.เพลินจิต เอาอะไรไม่ได้ คนละรุ่น คนละเบอร์ ไม่ต้องบรรยาย......เหนือกว่าทุกอย่าง....มีการดึงราคาให้เล่นด้วย....หากรุ่งเพชรแพ้ตัวนี้.....อย่ามาชกที่นี่อีกเลย.....เอาแชมป์คืนมาด้วย....
คู่ที่ 3. ยังไงก็ต้อง มาเฟียดำ สายใต้รายงานมาว่าวันนี้มาดี ไม่เคยชนะใคร วันนี้จะชนะให้ดู อัด วันฉลองมาแล้ว......คู่ชกไม่เคยมาชกที่นี่เลย ไม่รู้สถานการณ์ กรรมการ เป็นรองเยอะในสายผมนะ....อย่าเล่นละครก็เป็นพอ....มาเฟียดำ....
คู่ที่ 4.  ยังไงก็ต้องเจ้าภาพ สิงห์ดำ สัปดาห์ที่แล้ว ดาวอังคารให้ไปแล้ววันนี้เจ้าบ้านเอาหน้าคืนเตรียมมวยไว้ รายการใหญ่ สิงห์ดำมาอุ่นเครื่อง....หากวันนี้เจ้าบ้านแพ้อีก...เดอะชุ้น คงไม่มีใครคบแล้ว....ฉายาโปรโมเตอร์สมองเพชรต้องยกให้เลย....สิงห์ดำ วันนี้ผมว่าเหนือกว่าทุกอย่าง......ฝีมือ กระดูก เวที กรรมการ ....
มวยน่าเล่นวันนี้      รุ่งเพชร ทุกราคา ไม่มีมายา.......
              อีกตัว       สิงห์ดำ  เตรียมไว้ในรายการ  เจ้าบ้าน....ได้เปรียบเห็น ๆ
มวยวัดดวง        มาเฟียดำ   ตามบุญตามกรรม วัดกันที่พละกำลัง ความแข็งแกร่ง..
สาย ๆ ดูกระแสมวยอีกครั้งนะครับ.....
นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนชอบมวย......
จำไว้....ไม่มีมวยเด็ดในโลกนี้และโลกหน้า.....สิ่งที่เห็นกับตา คือ มายาครึ่งต่อครึ่ง...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 12:54 »
..อ้าวท่าน  NEW  มวยหมัด  ผมส่ง  ข้อความไปได้รับมั้ยครับ  หรือจะส่งมาให้ผมก็ได้.....auparadox93@gmail.com..ครับ....สบายดีนะครับ

NEW มวยหมัด

Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 13:01 »
...ครับท่าน...ขออภัยที่ช้าไปนิดครับ...

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 13:02 »

.........วันนี้สายข่างรายงานมาว่า.....สิงห์ดำ....วันนี้น่าเล่นครับ.....เจ้าบ้าน.......เอาไปพิจารณาดูครับ....

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 13:03 »
มาแล้วท่านนิวมวยหมัด..เชิญครับท่าน... :Onion-s-8[1]:

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 13:44 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:0

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal